Đổi mail

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Hanthien, 23 Tháng chín 2014.

1. Hanthien

Hanthien Thành Viên Mới

Tui mún thay đổi mail nhưng. Hệ thống yêu cầu xác thực mail. Sdt. CMND. Nhưng tui chỉ mới xác thực mail + số CMND con sdt thì chưa xác thực vì sdt đăng ký là sim khuyến mại. Sài xong thì bỏ lên mình ko xác thực Để đảm bảo thông tin tôi mun thay đổi mail+ sdt. Monng add Giúp đỡ Hướng dẫn cho tui. Mong add có câu trả lời sớm nhất. Thanks
  2. Alalal

Alalal Thành Viên Mới

Cứ giữ kỹ pass 1 mà chơi thôi bạn, game này chơi ko bán acc đc đâu mà cần mấy thông tin đó làm gì.
    HaPhuong thích bài này.
  3. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Tình hình trưa nay canh giờ x2 để vào map event thử , mình đi đc từ 15h30 cho tới 15h53 bị văng ra . Hệ thống báo là đã hết 1 giờ .... Đụ mẹ tụi bây chơi giờ âm phủ hay giờ thiên đình vậy ??? Tụi bây muốn có tiền thì về kêu mẹ tụi bây làm đĩ đi chứ đừng ăn cướp tiền của tụi tao ... Đụ má tụi bây .... Đã miệng quá... Xin cám ơn quý vị đã theo dõi chương trình truyền hình trực tuyến của chúng tôi .!
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng vào trang hotro.ssgroup.vn gửi yêu cầu giúp mình nhé
    Bạn vui lòng điền đầy đủ thông tin email + CMND ( kèm theo hình ảnh CMND) nha bạn
  5. Hanthien

Hanthien Thành Viên Mới

Làm theo đúng như add. Ad còn bắt cubg cấp thời gian lập acc. Mình cubg cấp đầu đủ hết. Đợi chờ mail cua ad. Thì thôi r. Gửi 1 mail 1 ng sau mới nhận dc mail trả lời. Cuối cùng vân. Ko hỗ trọ dc j hết bó tay lun. :)
  6. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn gửi yêu cầu ở Ticket ID số mấy vậy bạn ?
  7. Hanthien

Hanthien Thành Viên Mới

Hiện nay xthuc sdt thì hệ thống yêu cầu bước1 xthuc qua mail nhưng mở mail lên đợi cả ngày cubgx không nhận dc mã otp nào. Add xem xét lại coi
  8. CS04_568Play

Chào bạn
    Nếu là yahoo mail sẽ nhận muộn hơn tí nha bạn
    Bạn thử kiểm tra những mail rác, spam giúp mình nha.