Điểm danh người cũ trở về với Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 4 Tháng mười hai 2014.

1. Angellika

Angellika Thành Viên Mới

Nhận code Hải tặc trở về ntn vậy Mod!!!!
  2. HaiLau

HaiLau Thành Viên Mới

Minh S63. Nhan vat cua minh la Bozzzzz, Vi vo minh sanh nen minh da bo VHT 1 nam,bay gio anh em ru re choi lai minh cam thay co hung thu. Chao mung cac ban da tro ve :D
  3. kubiluffy

kubiluffy Thành Viên Mới

Mình chơi ở S68 salome tên nv là ĶübĩĎĻüƒƒy . Vì bận thu cử nên đã phải nghỉ game 1 thời gian. giờ quay lại chơi cùng 1 số anh em cũ nên mong đc giúp đỡ ! :D
  4. kaku

kaku Thành Viên Mới

em chơi bên Zing muốn nhận code hải tặc trở lại làm sao nhận được đây. em lên acc bên game5 toàn thấy điểm danh gì gì đó mà chả biết ở đâu?? ad giúp em với thank az. cho em 1 mã cũng được
  5. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Toàn acc thành viên mới: mình xin giới thiệu mình bỏ game năm rưỡi rồi đến 6h mình sẽ chơi tiếp mình ở s74 :D
    Anastasio thích bài này.
  6. MasterAQ

MasterAQ Thành Viên Mới

Mình ChoiwS24 Giờ Chơi S136 rất vui vì đã chơi lại :))
  7. anhyeunah1

anhyeunah1 Member Tích Cực

Mình vip6 tên nhân vật n0l0ve s87 ad check dùm mình đăng kí sự kiện hải tặc trở về nhận code với
    kenpham thích bài này.
  8. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

cái 4rum nó chỉ có 1 danh hiệu cho member là thành viên mới mà anh. tạo từ 2011 vẫn thành viên mới=))
  9. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

nhân vật StevenBui với Forbiden,mà cùi bắp à , lẹt đẹt top 50 =))
  10. lap9x01

lap9x01 Thành Viên Mới

• Mình S30 . Sau một quãng thời gian bỏ Vua Hải Tặc . Mình vừa trở lại thời gian từ tháng 11 tại S146 . Chào các người cũ và ae trở về
  11. thanhtung5692

thanhtung5692 Thành Viên Mới

S140 quay lại và lợi hại gấp 100000000000 lần :D
  12. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

sao k biết nhỉ. ở biển nào thế mình chơi cũng từ khi mở sv mà k biết
  13. 1mat1con

1mat1con Thành Viên Mới

minh s142. ten nv: dungbuon ad cho xin cai code haitactrove voi
  14. daiduong1a

daiduong1a Thành Viên Mới

mình là daiduong1a lv99 mình nghỉ game vua hải tặc khá lâu rồi. Nhưng mình đã trở lại.
  15. nhincaij12

nhincaij12 Member Tích Cực

mình là anhhaiday s5 mình nghỉ để đi làm cung~ đc vài tháng . nay muốn chơi lại vht :D
  16. thanhtung5692

thanhtung5692 Thành Viên Mới

nhân vât " † " của S140 quay lại và lợi hại gấp 100000000000 lần :D
  17. daiduong1a

daiduong1a Thành Viên Mới

mình là daiduong1a lv99 s1 mình nghỉ game vua hải tặc khá lâu rồi. Nhưng mình đã trở lại hôm nay.
  18. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

trước chơi ở s48 công hội fairy tên rubi :) đánh nhau với hunter sau k có thời gian chơi và yếu quá nghỉ vài tháng xong quay lại chơi. ở s87 và bh trở thành thành viên của sunny.s88 và còn chơi ở nhiều sever mới như s140 s142 xin chào mọi người :v
  19. tadanafin

tadanafin Member Chính Thức

mình lúc trước chơi s43.lv 117 ten nv :tadanafin bị phá ac nên nghĩ choi, giờ muốn chơi lai chào các AE
  20. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

từng chơi s3 lúc ra game sau đó bỏ khoảng 1 năm thì bắt đầu chơi lại s97 chơi dc hơn nữa năm thì gộp sv chán nản wá nên nghỉ game tiếp rồi nữa năm sau niềm đam mê trở lại và giờ đang chơi s117 và s142