đây là câu trả lời của admin!

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi hathanh123, 28 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hathanh123

hathanh123 Thành Viên Mới

Chào bạn,
    Nếu bạn nhận được thông báo "Đã nhận thưởng này" sau khi nhập code thì là tài khoản của bạn đã từng dùng qua loại code này rồi nhé.
    Thân!
    đó đó là câu trả lời đấy các bạn!
    Thưa các bạn!
    Bạn nói như thế là sai rồi bạn nhé! thứ nhất Code lần này của tôi là code 300k Bạn nhớ lấy nó là 300k đấy chứ k pải loại tèm lèm 5k hay 10k đâu bạn nhé!
    Thứ 2! có thể bạn nói tôi đã nhận code đó thì đó cũng là những code do tôi làm các Event trên Page bạn à. còn lần này là gì. nó là code đua top chiến lực đó bạn
    tôi đã pải đầu tư nạp thẻ để đua vào và nhận lấy cái code đã sử dụng là như thế nào. hóa ra đây là trò lừa đảo của các bạn à. đề nghik các bạn nên làm đúng vs những gì đã ghi ra

2. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

3. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

4. hathanh123

vậy thì tôi hỏi. 2 cái code đó đều k dùng đc. phát cho tôi làm gì. sao k phát cái dùng đc ấy, sao k kiểm tra code trước khi phát. và thứ 2. vậy cái code trong top 5lc ở đâu tính hết event mới phát à
  5. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Bạn vui lòng nhập code và chụp hình thông báo hiển thị sau khi nhập post lên đây xem nó báo như thế nào nha bạn.
    Mình làm việc công khai, cho toàn bộ mem diễn đàn cùng làm chứng nhé. Mình không thích gây qua gây lại hoài, dứt điểm 1 lần đi.
    Thân!
  6. hathanh123

Nó đây thưa bạn

Các file đính kèm:

Kích thước:
      208.8 KB
      Đọc:
      21
  7. hathanh123

8. BakaUsagi

Chào bạn,
    Mình bảo bạn chụp tấm hình ở trong game, lúc mà bạn nhập code nhận thưởng, xem nó xuất hiện dòng thông báo gì kia cơ mà.
    Bạn chụp tấm hình mình phát code cho bạn ở forum thì chả giải quyết được gì cả.
  9. hathanh123

Đây thưa bạn! cả 2 cái đêu như này/ mà rõ ràng tớ cop và paste vào rồi nhưng đều báo như thế 42323.jpg 42323.jpg
  10. hathanh123

11. BakaUsagi

Chào bạn,
    Hình bạn up, tôi chả xem được gì cả.
    Bạn có thể vào các trang upsieutoc.com, imgur.com để up ảnh lên host và post link lên đây dùm được không ạ?
  12. hathanh123

tôi gửi vào Email cho bạn đc k. bạn có thể vui lòng cho mình xin Email
  13. hathanh123

http://www.upsieutoc.com/image/DAo3 nó đây bạn
  14. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Mình xin trả lời cho bạn rõ như sau:

Trong thông báo của trang chủ là code này trị giá 300k.

Bạn có thề tham khảo link ở đây http://naruto.game5.vn/tin-tuc/su-kien-hot-dua-top-nhanh-tay-nhan-ngay-tram-trieu.html

Đó là event của trang chủ.

Khi bạn đăng code vào báo "Code này đã nhận rồi" tức là bạn đã ăn loại code này rồi. Và loại code này chính là code của event forum mà tụi mình tổ chức. Code này là code ingame 5k3.

Bạn có quyền tham gia event ở forum, trang chủ hay fanpage để có thể sở hữu loại code này. Và 1 acc chỉ ăn được 1 lần duy nhất 1 loại code ở 1 server.

Bạn đã sử dụng rồi thì sao lại thắc mắc ?

Mong bạn phân biệt cho rõ câu chữ.
  15. BakaUsagi

Chào bạn,
    Theo thông báo hiển thị "đã nhận thưởng này" là bạn đã từng dùng qua loại code này rồi. Không phải là tôi lừa đảo gì cả bạn nhé. Mục đích của event tôi đã ghi rõ ở post 1: "dành cho mem server mới từ s101 trở đi và những ai chưa từng dùng qua loại code này" vì đây là code cũ dùng qua các kỳ event trước đây rồi, không phải là code mới đâu bạn.
    Thân!
  16. hathanh123

Bạn nói như vậy thì tôi hỏi nhé. Page nhận code thì tham gia pải nhận đc code đúng k. nếu ăn ở page này rồi thì sang page khac tham gia nhận đc code là k đc ăn nữa à. vậy thì các bạn làm nhiều Page ra để làm gì. chúng tôi lăn vào đó tham gia cho mất thời gian à. và thứ 2. cái code 300k của mình là code đua lực chiến đc top 5 mới có đó bạn. tại sao tôi lại không nhận được gì.
  17. hathanh123

đâu rồi 2 bạn. đến đây sao k nói tiếp đi
  18. BakaUsagi

Chào bạn,
    Đây sẽ là post cuối.
    Mục đích của việc tổ chức nhiều loại sự kiện nhằm cho các mem chuyên về từng lĩnh vực có thể tận dụng lợi thế để mà chơi event phù hợp với mình và đều nhận được code. Chứ theo bạn giờ người nạp nhiều đua top mạnh thì chỉ có 10 người được code, sao những người khác có code mà dùng được chứ? Họ không bỏ tiền kiếm code thì có thể dùng sức lao động trí óc hoặc cần cù để bù vô.
    Nếu nói đến đây bạn vẫn bắt bẻ được nữa thì tôi cũng xin từ chối tiếp chuyện tiếp với bạn.

Giải thích cho vụ code trị giá 300k kia bạn nhắc đến hoài thì vào đây đọc giúp mình:
    http://diendan.game1.vn/index.php?threads/giải-thích-về-code-300k.70001/
    Thân!
  19. hathanh123

Bạn nói không logic tí nào cả. tôi nói bạn nghe. tại sao code đua top lại gộp vs code sự kiện ở Page. các bạn làm thế là sai nhé, tớ hỏi ở page làm gì có code như top 1 top 2 top3 đc 15kv 10kv và 5kv không. đến đó các bạn còn phân biệt thì tại sao những người nằm top 10 lại bị gộp code ra. nếu tôi nói đến đây bạn vẫn không hiểu thì tôi chịu, còn đừng nói k tiếp chuyện mà lẩn tránh trách nhiệm bạn à. làm ăn không chuyên nghiệp và lộn xộn trong các sự kiện thì bạn chấp nhận mà tiến bộ. còn làm mod như các bạn còn non và xanh lắm.
  20. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Thế có một số người không chơi facebook thì họ nhận code ở đâu bạn ?

Mình đâu có ép các bạn fai chơi tất cả, bạn có quyền lựa chọn còn gì ?

Thế mình hỏi bạn: ở chợ cũng bán thịt, ở siêu thị cũng bán thịt...thế cả 2 nơi đều bán thịt thì bạn giải thích sao về vấn đề này ?

Bạn có dám chắc cả server bạn ai cũng bít vào forum vs fanpage chơi không ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.