đây là câu trả lời của admin!

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi hathanh123, 28 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hathanh123

hathanh123 Thành Viên Mới

được tôi nói luôn. ở chợ bán thịt và ở siêu thị đều bán thịt. thế thịt biếu không à. có phải dùng tiền mà mua không.
    cũng như việc muốn có code thì pải lập FB mà nhận. còn k có thì khỏi nhận cũng giống như k có tiền thì đừng mua thịt vậy thôi. còn cái tôi muốn nói là/ Code top LC nó khác vs code event bạn à. top1 2 3 tại sao lại khác mà top 4-10 lại gop code vs page sự kiện là sao. lộn xộn lắm bạn à
  2. hathanh123

đồng ý là ở chợ và siêu thị đều bán thịt. vậy bạn có cần pải dùng tiền để mua thịt không. cũng giống như muốn có code thì pải lập FB ra mà nhận chứ ai cho không. đó gọi là đầu tư trí óc và sức lao động ra đó bạn. còn code top LC thì không thể gộp vs code Page sự kiện đc/ 2 cái hoàn toàn khác nhau bạn à. làm như thế rất lộn xộn và bất công cho các game thủ đó.
  3. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Mình nói thẳng luôn là lý sự của bạn cùn còn hơn con dao mẻ 10 năm chưa sử dụng.

Bọn mình tạo event ra là để cho mọi người tham gia...họ có thể k tham gia ở nơi này được thì tham gia ở nơi khác.

Bạn thắc mắc tại sao top 1-3 giải khác thì sao bạn không cố mà lấy cái top 1 đi, bạn thắc mắc gì ở đây ?

Event code đợt này tụi mình làm gần như là phát free cho mọi người, chỉ việc báo danh là có...Và mình cũng ghi rõ là dành cho tất cả ai chưa có code này đều đc tham gia.

Còn bạn nếu nắm chắc trong top 4-10 thì bạn tham gia forums àm gì để rồi thắc mắc ?

Những người ko lọt vào top 10 thì họ cũng tham gia event forum để có code vậy. Họ ngồi chơi mà có code ah bạn ?
  4. hathanh123

đâu rồi các bạn! đề nghị làm việc chuyên nghiệp hộ mình
  5. hathanh123

tớ nói rồi. code đua top thì nên phải khác vs code page bạn hiểu chứ. còn việc giành top 1 hay k là việc của bọn tôi.
  6. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Đính chính luôn lần cuối.
    Ai bảo với bạn code của top 1, 2, 3 là code riêng chứ không phải là code gộp với diễn đàn và fanpage vậy bạn? Mình nói rõ luôn, top 1, 2, 3 họ ăn code 10k đấy bạn được lễ bao "Chí tôn Hoàng kim". Còn code vốn dĩ chỉ xoay quanh 5 bộ đó thôi.
    Tôi không trốn tránh mà nói thẳng là bạn nhây quá, nên tôi từ chối nói chuyện tiếp với bạn. Người trên diễn đàn ai theo dõi từ đầu tới cuối đều có thể hiểu được, bạn có nghĩ sao về tôi cũng vậy thôi.
    Còn nữa, bạn bảo bạn không mất lịch sự nhưng bạn lại "đéo" vào mặt những người lạ mặt bọn tôi, lại còn "non và xanh" lắm này nọ, lại "lừa đảo" các kiểu. Bạn xem lại phép lịch sự của mình trước đi đã, như cách tôi tiếp chuyện với bạn từ đầu đến giờ, nó mới là phép lịch sự đấy.
    Thân!
  7. hathanh123

vậy tôi đc cái quái gì. còn xin chốt hạ cho bạn nghe. cái code mà bạn nói tôi ăn đc ấy. là cái code từ lâu rồi từ khi cái sự kiện này chưa ra kìa bạn. lần này tôi đc top lại chỉ nhận code sử dụng rồi là thế đéo nào
  8. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đấy là trách bạn không chịu đọc kỹ nội dung của topic event, sao lại trách bọn tôi? Và bạn vừa "đéo" tiếp đấy. Rất là "lịch sự".
  9. hathanh123

nói chung là các bạn chuầy trốn tránh thôi hiểu chưa. tôi chưa thấy mod nào làm ăn như các bạn
  10. BakaUsagi

Tôi nói thẳng là bạn thích kiếm chuyện đấy hiểu chưa? Event thế nào tôi đã ghi rõ, bạn đọc ko kỹ là lỗi của bạn, đừng vô đây đổ cho người ta bạn à.
  11. hathanh123

tôi không kiếm chuyện mà hỏi cho ra lẽ. thế nói thẳng ra từ đầu là loại code gì luôn đi. bực mình. ngồi hóng code cho sốt hết ruột nhận đc cái gì gì không đâu
  12. BakaUsagi

Tôi đã ghi rõ là sự kiện cho s101 trở đi và giành cho ai trước đây chưa đc nhận code này. Bạn còn muốn thế nào nữa nhỉ?
  13. hathanh123

Mệt với mấy người quá. tôi đang nói tới cái đua top LC chứ có nói tới cái Page đó đâu mà giải thích
  14. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Ok mình hiểu ý bạn.

Nhưng bọn mình ở đây phục vụ cho toàn thể gamer chứ k fai phục vụ cho các top của server.

Event dù có 1 người tham gia bọn mình vẫn làm đàng hoàng. Ở đây bọn mình k phân biệt đẳng cấp như bạn.

Mình k quan tâm bạn lấy nó từ đâu...có thể bạn giữ lại hay gì đó là việc của bạn.

Event bọn mình ghi rõ thể lệ tham gia rất chi tiết. Ai cũng như ai thôi bạn ơi.

Chốt ở đây nhé.

Close topic.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.