đề nghị thay adm mới khẩn cấp

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi ZxMxZa, 21 Tháng chín 2013.

1. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

hoạt động đáp đề mãi ko sửa đc.cướp cờ thì ko fix đc lỗi nv cấp1 cướp cờ.cứ mỗi lần cướp cờ toàn fải nhìn cấp1 lấy cờ mà ko làm gì đc ức chế bỏ mẹ.adm bảo đã ghi nhận lỗi mà ko fix thì ghi nhận làm gì.xem chừng adm chưa đủ năng lực đề nghị nph thay adm mới chứ tình trạng này tiếp diễn tôi dám khẳng định gamer sẽ bỏ game ngay khi có game mới có đồ họa ngang bằng
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Không phải lỗi nào cũng nói là fix được ngay bạn à, khi sửa lỗi xong còn phải test và xem khi đem vào sever chính hoạt động có sinh ra lỗi khác lớn hơn không. Bây giờ bên mình tiến hành fix không hoàn chỉnh rồi dẫn đến mất mát cho các bạn, các bạn có chịu không.
    Còn về hoạt động đáp đề hầu như các bạn đều thuộc cả rồi, chỉ còn 2 - 3 câu hỏi lỗi là cái để phân định bạn nào đứng thứ hạng 1 hay 2 thôi
  3. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

cái gì dám nói còn lại 2-3 câu hỏi lỗi để phân định top1-2 hả.adm đã từng nhìn lại đáp án chưa mà nói câu đó.toàn đưa đáp án sai đụng chạm đến văn hóa lịch sử việt nam mà dám mở miệng ngụy biện như thế à.adm học lịch sử vn chưa lá cờ thêu 6 chữ vàng là của nguyễn trung trực hả.câu ca dao người ta hay thế mà làm móp méo đi cau xanh ăn với trầu vàng mà đưa đáp án cây xanh còn cả 1 đống câu hỏi đáp án sai lầm mà dám ngụy biện à.1 tuần ra pb mới 1 lần mà ko fix đc lỗi thế cả 1 công ty ko fix nổi trog 1 tuần à.thiếu năng lực thì về cày ruộng đi
  4. ZxMxZa

ZxMxZa Thành Viên Mới

tôi đang tự hỏi adm có ý đồ gì khi đưa ra đáp án sai có phải adm đag muốn tuyên truyền cho người vn hiểu sai về lịch sử văn hóa con người vn để dễ bề lợi dụng vào mục đích gì đó ko nữa.còn về phân định top1-2 thì đã căn cứ vào thời gian rùi có cần fải đưa đáp án sai ko?cái này xem chừng adm đag có ý định tiếp theo là tuyên truyền văn hóa phản động vào vn chăng