[10 Năm Vua Hải Tặc] của dân free

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi Tanz, 11 Tháng tám 2021.

1. Tanz

Tanz Member Tích Cực

#10NămVuaHảiTặc
    Bắt đầu chơi game từ năm cấp 1 nay đã đại học rồi. Khi ở quán net thì chủ quán và anh em cùng chơi thế là bắt đầu đu theo. Đa số người chơi game là fan của truyện tranh Onepiece, còn mình thì lúc đó chưa biết gì về bộ truyện ấy nhưng không hiểu tại sao lại có cảm giác yêu thích với game cực và cứ thế dính đến tận bây giờ. Các anh em trong quán nghỉ dần hết đến giờ chỉ còn mỗi mình chơi game, buồn ha. Mình chơi rồi nghỉ, chơi rồi nghỉ, cứ thế mình nhảy từ sever này sang sever kia. Mọi người mình biết trong sever đó cũng vậy, ai cùng vì vài lí do đó cũng dần bỏ đi. Mặc dù chỉ mới vip1 nhưng sever nào mình cũng chơi đến tận trên 15x, dù nghỉ đã lâu mình có lẽ mình chưa quên tài khoản nào cả. Thời gian gần đây thì mình đã chơi lại ở sever 484 với những người bạn của mình và lần này được hơn, đầu tư hẵn vip5 để ăn quỹ. Quay qua quay lại thì mọi người cũng nghỉ hết, còn mình thì vẫn đang chơi.
    Lời cuối thì, có lẽ mình sẽ tiếp tục đồng hành với game. Cảm ơn Nhà phát hành và anh em đã tiếp tục xây dựng game, rất mong game được phát triển hơn nữa.
    Mà, dù có chơi bao nhiêu acc thì mình vẫn phế và ăn hành :3
    Hime thích bài này.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Acc tham gia k hợp lệ