adm giúp mình chút

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Tieuho87, 14 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

ID: Tieuhovoechcom
    NV: Tieuho87
    Thế lực: chính phái
    Sv: Thiên vương + Thiên nhẫn
    mình trước bị mất trảm thiên + lăng diệu đã gửi yêu cầu hỗ trợ vào hotro.ssgroup.vn vào hôm 12 tháng 10 roi . bộ phận kỹ thuât đã tiếp nhận yêu cầu 2 ngày nay vẫn chưa có phản hồi gì cả, mình sốt ruột quá. adm phản hồi giúp mình với :z
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng đợi kết quả giúp mình nhé
    Trường hợp của bạn bên mình đang nhờ bên phía kỹ thuật check
    Giai đoạn phức tạp nên chờ hơi lâu một chút nha bạn
    Mong bạn thông cảm.
  3. znhunhuz

znhunhuz Thành Viên Mới

Có phải ai bán đồ rồi cũng xin lấy lại được ko Ad?!!! o_O
    Nó nên coi lại cách ăn ở.chơi acc của ng khác rồi cướp luôn acc (đăng kí hết thông tin).chủ acc tức quá chửi tơi bời rồi bán sạch đồ.nó lụm lại giơ lên đây xin lại đồ bị mất @@
  4. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

GATO voi nguoi khac sao, xl ai la chu ACC Nhunhu co muon ta ke lai ta up ac tu event nui lao ngoc cho ca nha thau hieu khong :^^:tu event nui lao ngoc mi va thang lilkai bem ta k cho ta train ta up ac len top 1 den tan luc bi pha ac, mi va tl bon mi chi biet ngam ngui thoi, hieu ro ai la chu ac chua, con nghe noi acc nhunhu bi hack day k biet fai chu ac k nua kia :b
  5. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

nghe vay thi biet TieuHo la chu ac hay la bi xin ac roi nha, co can them thong tin j khong :haha:
  6. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

GATO voi ta het o trong game lai den Dien dan thoi chiu NhuNhu roi :ynhuong NhuNhu doa thich noi sao cung dc, ban chat con nguoi ai cung the van k thay doi dau
  7. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

tao choi luc bon may lc da 800 ma di fa cai thang moi choi, hoi xem co dang mat khong, may cay may on 2 nguoi on 24h co coi ai the luc khac ra cai j dau, xem lai ban chat cua may di, cu cao lam vao roi nga gay rang, bay jo tao khong so j may het nha may pha 24/7 tao cung chieu may khong du suc pha tao dau, tao thach thuc tui bay day, de tui bay biet rang tui bay k la cai j het, dung tuong on dc 24h ma k coi ai ra j, jo tao cam ac 24h day ra day ma an lam j dc tao
    xl nhung ai theo doi m co loi hoi hoi kho nghe ti, nhung thuc su nguoi trong cuoc moi hieu, mong cac ban thong cam:cuoi2:
  8. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

trong thoi gian gian up ac dan top thoi gian dai den luc acc bi pha, tao choi rat lich su k he pha ai nha, ai can nv tao nhuong truoc, den khi bi pha la ca lu tl ua vao choi tao, xl tui bay cu tu nhien jo tao ranh lam, con tao dang nghi van rang lieu co phai chiu ngam ngui thoi gian dai buc xuc ma pha acc ng ta roi len nuoc voi ng ta k day :haha:neu dung la vay thi thuc su dung la tieu nhan, da an cap con la lang :h
  9. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

lieu phai tui bay so adm giai quyet giup tao roi bon may khong con cho dung, vao day choc gay banh xe, tot nhat ve nap them card di la vua :haha:
  10. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng cung cấp thêm bảo thạch trên trang bị có những loại nào, cấp bao nhiêu, và trang bị đã luyện tới mấy sao nha bạn
    Vì bên mình ko thể kiểm tra đc nguyên nhân vì sao bạn bị mất
    Vì khoảng 1 tháng trời bây h bạn mới báo thì rất khó cho việc kiểm tra nha bạn.
  11. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

trảm thiên của mình đã nâng cấp lên 115 luyện 9 sao rồi, hạng liên cũng 9 sao, ngọc thì hạng liên và trảm thiên đều có 3 viên chủ đạo: phá phòng cấp 7, lực đạo cấp 7, công kích cấp 7 ( có thể có 1 viên cấp 8), các viên còn lại vì không phải là chủ đạo mình thường xuyên thay đổi nên không nhớ chính xác tại thời điểm mất là thế nào ( có thể là viên chính xác, bạo kích và miễn bạo) , nếu adm cần thêm thông tin, thông báo giúp mình cung cấp thêm
    với mọi sự hỗ trợ của adm, mình trân thành cám ơn:)
  12. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

m sẽ rất vui và cảm kích nếu adm giúp tìm lại trang bị cho mình và sẵn đang có event mình sẽ ủng hộ adm thêm 1 lăng diệu hạng liên nữa, chắc chắn luôn. còn với NhuNhu bạn về nạp thêm card đang có event tốt đấy :)
  13. CS04_568Play

Chào bạn
    Bên mình đã kiểm tra và đã đền bù trảm thiên và dây chuyền lăng diệu cộng với bảo thạch đc gửi qua mail cho bạn rồi nhé
    Bạn vui lòng đăng nhập và nhận giúp mình
    Cám ơn bạn.
  14. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

mình đã nhận được rồi , cám ơn adm đã tận tình giúp đỡ :)
  15. lalala12

lalala12 Thành Viên Mới

adm cho minh hoi event up skill da dung lai.vay ra sever moi thi mn up skill kieu gi day.
  16. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

minh cung xin gop y kien adm tao co hoi cho ae chua kip up kill co the tiep tuc up trong thoi gian gan nhat:)
  17. CS04_568Play

Chào các bạn
    Vẫn up đc bình thường nha
    Các bạn có thể đi đến NPC tử y ở lăng vân thành mua ngọc hư tán và phù tăng kỹ năng nha bạn
    Last edited: 16 Tháng mười 2014
  18. znhunhuz

znhunhuz Thành Viên Mới

Bạn sủa nhiều quá nhưng rất tiếc mình ko hiểu ngôn ngữ của bạn.
    Bạn phát biểu đi,bạn muốn mình chấp bạn đoạn đường bao xa??hay mấy cái event?? Hành động đi,sủa nhiều làm j

Mi có là cái beep j mà ta phải gato. Bị đánh tơi bởi nên ngu người ah. Bị đánh lết qua năn nỉ ko bit bao nhiêu lần.từ ngày xài auto láo trở lại.dân đói rách rác rưởi ở đâu tối ngày auto pttg uống nguyên khí. Phải ko Tieuho87 sv thiên vương.
    Ai mà ko từng top 1. Quan trọng là duy trì bao lâu.
    Lo chén cơm nhà mi đi.chỉ việc mua card online thôi ta cũng tốn hết khoảng 3.000 usd rồi. Tất cả số seri mã thẻ ta đều còn,nếu bị hack ta sẽ tự xử.lo thân mi đi.
    Là do thằng chủ acc Tieuho87 quá ngu hay não có vấn đề,bán đồ rồi mấy tháng sau mới báo mất.bán đồ từ thời event Bách Thảo Viên. Ta cóc quan tâm thằng nào là chủ acc,chỉ là admin làm như thế khác nào hỗ trợ bọn cướp,ảnh hưởng đến ngkhac.
    Mi là đàn ông mà tối ngày lê lết la liếm lông,ko phải gay thì cũng là bóng lộn o_O
  19. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

khi tao bị phá acc mày mới có cơ hội thôi, còn tao chưa năn nỉ bố con thằng nào nhá, tao qua để nói chuyện lịch sự thì tụi bay thách thức, tao nhận thách thức rồi đấy, :haha:thấy ng ta nghe nói acc bị hack thanh minh nhanh thế,:haha:sao không nghĩ đến lúc trước mình cũng đi nói người khác rằng là đi cướp acc, cái loại đã ăn cắp còn là lang, GATO vì adm khôi phục giúp tao mày sợ rồi hả:hmiệng mày ở sv chỉ luôn khoe khoang là nhiều tiền, event này mày không nạp tiếp tao khinh :h
    ối chà nhà mày nhiều tiền nên chỉ có nhà mày mới có thể mua card online xí còn người khác phải đi ăn xin card a:bkhoe khoang vô đối, nói j cũng khiêm tốn chút đi đệch mợi 3k $ ư đéo nói ra thì không sao, nói ra mn lai GATO là nhà mày có 3k$ đấy, tao chơi chưa bjo nói chuyện tiền nong, sao lăm đứa thích khoe khoang thế nhỉ NhuNhu và SuSu hơi 1 tí lấy tiền dọa ng khác, ôi sợ vãi cả đái, còn chuyện tao auto là trình độ của tao, mày khôn làm tao coi, tao auto để cho cái loại cậy mình online 24h 2 người on như mày không coi ai ra gì đéo làm j dc tao:haha:sang năn nỉ tao cho auto di, hoặc nạp thêm $ nhà mày nhiều $ lắm cơ mà :haha:
  20. H8668

H8668 Thành Viên Mới

:p ý nhục lc 2k1 tdt pem 5 ăn 5 thua vs ta thì ra lồn gi đới thág sau t len 2k xem pem ăn dc t k :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.