adm sem set tui nk da khoa van giao dich duoc

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Choanglam, 24 Tháng mười 2014.

1. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

hien nay save ngami va duong mon va save khac dang co even loan chien quan hung truoc even loan chien tui nk khong khoa va co the giao dich nhung co mot so ae bao loi va adm da khoa lai tui nk nhung hien nay van giao dich duoc tui nk nhu thuong, chi can nhan vat con tui nk khong khoa ngay dau tien va giao dich acc nho la co the nhan thu giao dich tui nk duoc nhieu ae bo tien ra choi khong bang may nguoi giao dich tui nguyen khi trong 2 ngay,thu hoi game nhu vay ae con co thu choi nua ko hay off nghi game vi vay mong adm sem set fits lai loi giao dich tui nk khong thi adm mo khoa tui de 3 phai Tl tp cp giao dich nhu cu ! mong som nhan duoc phan hoi tu ADM thsnk!!
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn có thể ghi rõ trường hợp gamer hack túi event loạn chiến quần hùng như thế nào ko bạn ?
    Mình cần chi tiết hơn để báo cho bp kỹ thuật
    Cám ơn bạn rất nhiều
  3. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

van de o day khong phai la hack, la trong 2 ngay dau tien tui le bao co the giao dich duoc, va trong 2 ngay do so luong tui chua duoc su dung van con nen co the giao dich binh thuong, con tu ngay thu 3 thi adm da khoa nen k the giao dich duoc, 2 ngay co may tui thoi bo thi may dua no di
  4. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Àh thì ra là có 1 bác bên thế lực trung lập của sv ngami lên diễn đàn chém gió àh ?? Dạo này chém gió kinh quá, túi khoá rồi sao gd đc hả trời :( ai biết cách chỉ giùm vs
  5. 281084

281084 Thành Viên Mới

Ngay hôm đó admin khoá rồi có giao dịch vào mắt chú cứ chém Nhàn Cư Vi Bất Thiện... định pr mình ah
    HaPhuong thích bài này.
  6. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

các bác cũng chém nhẹ em ý thôi, lần sau còn có bão mà chém :haha:
  7. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

bac tieu ho nghi toi ranh nen chem ah toi ko ranh nhe cai ji co loi cho ae thi toi noi thoi ,ae nap tien choi ko bang nguoi ta an tui loan chien 2 ngay ,nhu vay thu hoi con choi duoc nua ko
  8. 281084

281084 Thành Viên Mới

Choang lam noi dung lam ! ke ca co gd ddc di chang nua thi dung nen noi voi MOD . cac bac co tien cac bac dung bon e ko co tien bon em sai . Ma da co tien roi thi dang cap hon nguoi no o cho do viec gi phai di choc ngoay lam gi co loi gi ko
  9. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

tại vì vấn đề này ae cũng nói rồi adm cũng khắc phục rồi, chỉ có 2 ngày thôi ae cũng không bị thiệt j nhiều
  10. 281084

281084 Thành Viên Mới

A là a thích Giả Cầy rồi đấy comment ..:))
  11. lyly

lyly Thành Viên Mới

SV 5 ĐỘC K ZÔ DC ADM ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  12. 171446

171446 Thành Viên Mới

Ad oi tại sao sever châu giang ko vaˋo đc laˋ sao z...
    Acc: Chau_Ka lv.60
  13. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

hac ho thu nghi sem nhe minh choi ca 1 nam up mai moi maxx het km va sang tang 2 vay ma khong bang no di loan chien 2 ngay bac nghi sao ??? hom qua trong vong 30fut ma no len hon 100 cap km vay tui noi la dung thoi dung khong ???
  14. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

chao ADM ! cho em hoi van de ve nhan vat sabi ben chinh phai (save ngami duong mon. hack tui nguyen khi va hom qua ,trong vong 30 fut acc sabi da len hon100 cap kinh mach vay minh mong adm sem set lai de dem lai su cong bang cho ae volam!!!!!!
  15. Tieuho87

Tieuho87 Thành Viên Mới

vài điểm km thì không có j đáng nói nhỉ nếu đúng là hơn 100 km thì thực sự là đáng lo ngại, nhưng vấn đề là để đi được loạn chiến phải lv >50, để cầy km lên hơn 100 thì phải tạo đến vài chục...100 acc lv 50 trong 2 ngày thì thực sự là điều khó hiểu....chắc phải chục người on 1 lúc quá :eek:
  16. CS02_SSGroup

CS02_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Trường hợp bạn phản ánh mình sẽ gửi bộ phận kĩ thuật kiểm tra lại, cảm ơn phản ánh của bạn nhé!
  17. Choanglam

Choanglam Thành Viên Mới

anh tieu ho ah vai diem thi em noi lam ji chu sabi la chum acc ma chi can sai 3 4 cai dt la bd ngon roi anh ko tin em thi anh sang cp save ngami sem km cua sabi nhe moi hom qua 338 ma gio 482 roi anh sang ma sem va co y kien nhe
    Tieuho87 thích bài này.
  18. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Cái dm thằng ChoangLam mày rảnh lồn à. 100d thì liên quan đến mày ko. Loại mày ghen ăn tức ở hả. Uh nếu mày nói sabi nó hack thí loạn chiến. Nếu hack dc sao mày ko hack di.
    HaPhuong thích bài này.
  19. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Còn. Nếu. Hack 30' mà lên 100d. Km. Nếu dc vậy. Chack.h này mày đag ngồi hack chứ ko rảnh lồn lên đây phe phán đâu nhỉ
    ^^
  20. x2x2

x2x2 Thành Viên Mới

Nghe cái tên ChoangLam. Tao. Biết ngay mày. Có vấn đề về Lão bộ. Rồi:h
    HaPhuong thích bài này.