VHT [BÁO LỖI] Nơi báo lỗi cho bản Update Tháng 4

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 7 Tháng tư 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. shitani

shitani Member Chính Thức

add ơi sao mình chưa dc đền bù giải máy mắn vậy gần đây nhất ngày 7/5 thì phải
  2. Loganwolverine

Loganwolverine Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Đánh vẫn bình thường thì đúng rồi, nhưng cái buff 25 nộ toàn đội của chiết diệp hoa linh phổ không có thôi
    Đây là chiến báo khi không mang ngũ lôi, main đánh thì buff 25 nộ nguyên team
    http://s11-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20011&bid=84232b543354c1f2
    còn khi mang ngũ lôi vào thì main không có buff 25 nộ cho team nữa
    http://s11-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20011&bid=36dde3a9ebf0d97a
  3. Loganwolverine

Loganwolverine Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

mình đã làm thêm cái test khác thì thấy chỉ có ghép ngũ lôi long hồn mới bị lỗi không buff nộ
    http://s11-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20011&bid=aff3a7b5ed465f12
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn thử lại nhé
  5. ShanksAkagami

cho mình xin id và sv nhé
  6. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình chả biết ktv bảo phát là phát thế nào? Quà 2 đợt trước thì chả thấy trả về, cho đến hôm thứ 4 quà cũng ko phát. Sang 5h hôm thứ 5 thấy quà, mở ra xem 3 ám kim. Như vậy mà ktv dám bảo là trả lại rồi. Nếu ktv xử lý ko dk thì đóng cái đấu trường lại vài hôm lo mà fix rồi phát đền bù 1 lượt. Hơn 1 tuần xử lý ko xong cứ 2 hôm lại phải báo 1 lần mệt mỏi quá. Ngày hôm qua mình ăn 2 acc mm luôn đấy, ktv lại chờ t2 xử lý rồi quịt luôn quá
  7. shitani

shitani Member Chính Thức

id:facebook1487590820
    sever:s332 bilowbiker
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

hôm nay là thứ 7. KTV nghỉ rùi bạn ơi. Chờ đến thứ 2 nhá bạn ơi::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::::byebye::
  9. ShanksAkagami

ok để mình báo KTV
  10. Vneragon

Vneragon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

thử lại trên web rồi vẫn k được mod ơi :(:(

11. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Ấn làm ms rồi out ra vào lại.
  12. TroyeSivan24

TroyeSivan24 Member Tích Cực

Id : bargirl2411
    Sv : s232 - Lãnh địa Duval
    Nội dung lỗi : Không vào được game, đứng tại đang phân giải xml...., kể cả đã clear cache, xóa client tải lại, và kể cả sử dụng web vẫn không vào được!
  13. Vneragon

Vneragon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

Thanks bác :u
  14. TuV

TuV Member Chính Thức

mod ơi sau ghép serve mình bị mất tế lễ ám hoan phổ lv 5 của main
    id TuV serve 472
  15. ShanksAkagami

bạn check lại nhé
    id là tên tài khoản bạn ơi không phải tên nhân vật
  16. ShanksAkagami

bạn thử lại xem vào được chưa
  17. TuV

TuV Member Chính Thức

tuv3892 serve 472
  18. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Id : congtu92x_zing
    Sv : Z96.IMPELDOWN
    Nội dung lỗi : Không nhận được quà đại chiến tân thế giới và hạng may mắn
    Hình ảnh (nếu có) :[​IMG]
  19. wjnter_love

Lỗi fix xong chưa vậy bạn? Miss 4 lần, nãy ms chỉ thấy mail quà 2 lần gần nhất, 2 lần kia chắc bị xù luôn quá. Mình 2 3 lần mm h cũng chả buồn đòi nữa, nản.
  20. ShanksAkagami

KTV phát thưởng lại rồi bạn check xem nhé
    ThanCong thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami