VHT [BÁO LỖI] Nơi báo lỗi cho bản Update Tháng 4

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 7 Tháng tư 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. item

item Member Chính Thức

em chỉ có TG nhanh chóng vào cày game nữa tại bận quá ( id: 135352544173989 / s513 )
  2. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

@ShanksAkagami Lỗi cái treo auto boss server bạn ơi. Bấm vào không được. Báo mà chả thấy rep j cả ::beat_brick::
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình có like bài viết rồi mà . có thông báo mình nhắn
  4. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Cái này nè bạn. Mình báo 2 lần 2 lỗi.
  5. item

item Member Chính Thức

a hỏi KTV chưa ạ ?
  6. ShanksAkagami

cái đó mình báo rồi . mình bảo có thông tin mình báo mà . yên tâm là k bị miss đâu
  7. item

item Member Chính Thức

bh có thì e cứ phải quay lại check thôi ạ ?
  8. ShanksAkagami

mình có thông báo đến KTV rồi nhưng KTV chưa check được . có thông tin mới mình sẽ báo
  9. 01235

01235 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

chịu, update mới này éo đc tham gia rồi, chỉ vào đc 1 lần duy nhất hồi mới update xong, giờ mà vô là kẹt cứng chuẩn bị vào map, reset lại thì toàn mất ảnh cái trang chủ/nạp/diễn đàn tuốt trên đầu ko tải đc mà reset 5 6 lần cũng chả vào đc, có vào lại đc bấm lại thì cũng tiếp tục kẹt chuẩn bị vào map
  10. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Boss lúc đầu 19h còn vô đc sang 22h chịu hình như lag hơn vào màn hình đen v.
  11. item

item Member Chính Thức

báo qua cái gì ạ ?
  12. ShanksAkagami

KTV check acc bạn và báo không có tinh linh nào bạn bán vào trong cửa hàng nhé
  13. item

item Member Chính Thức

thế sao em mất tinh linh được ạ ? :( ?
  14. ShanksAkagami

bạn bảo bán trong cửa hàng , nhưng KTV check lại không có bán trong cửa hàng . bạn xem có thả nhầm không ?
  15. item

item Member Chính Thức

không ạ tại nó ko hiện ở đâu cả mà bh có mỗi cửu hàng là mất đc chứ còn chỗ nào để mất nữa ạ
  16. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

có ông nào tháo đồ không được không, hoặc là một lúc mới được
  17. ShanksAkagami

nhưng KTV check cửa hàng báo bạn không có bán vào đó rồi mà
  18. item

item Member Chính Thức

hay là bị lỗi e tự mất con đso ạ ?? (em ăn 3 lần water 1 lần 1 1 lần 2 1 lần 3 ) chả nhẽ em lại đi nói dối để xin ạ ?
  19. ShanksAkagami

làm gì có cái lỗi nào là tự mất được đâu bạn
  20. item

item Member Chính Thức

thì đó ạ em nhớ là e có bán vào lên nó mất thì mới xin mod :( ( nếu như các bác khác thì mấy bác có đầu tư nên cũng ko tiếc lắm chứ e cày free bh bh cong sức của e ) chứ e có lừa để xin vp đâu ạ :(
Moderators: ShanksAkagami