VHT [BÁO LỖI] Nơi báo lỗi cho bản Update Tháng 4

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 7 Tháng tư 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Binz

Binz Member Tích Cực

id dasackhoi
    sv 250
    không hoàn thành nhanh được khi đi đánh tất cả các loại phụ bản
  2. item

item Member Chính Thức

ngoài cách có ảnh thì còn cách nào để em lấy đc tinh linh luci ko ạ mod ?
  3. shitani

shitani Member Chính Thức

dc ah bạn.bạn làm sao chứng minh cho ng ta biết bạn có con lucifer là dc.chứ nói k cũng hơi khó
  4. item

item Member Chính Thức

thì mình cũng bảo là mình chơi s513 mod kiểm tra nhưng HĐ về water cảu mình là biết mình có mà @
  5. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Bạn chỉ có cách chụp DH ta là đầu bảng chứng minh 1 lần top 1 WT. Tiếp theo chụp DH thợ săn WT ( 1 cái đã sử dụng và 2 cái thừa trong túi đồ ) nếu đã bán hoặc cống CAM thì vẫn nhờ KTV check đc. Đấy là bằng chứng hạng WT của bạn. Bạn ở sv mới nên quà 100% đã cập nhật mảnh lucifer. Bạn thử làm theo hướng đó xem rồi cố nhờ Mod giúp thêm.
  6. item

item Member Chính Thức

[​IMG] đây là ảnh đầu bảng còn săn water thì tui cống r
  7. Skinboy

Skinboy Thành Viên Mới

id : god akm
    sv :s524
    Lỗi : tất cả nhân vật của tôi chỉ gây 1 sát thương lên boss tg, trước update vẫn gây sát thương như bình thường
    Chiến báo : http://s524-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20524&bid=5e19cce80c559a9e

nhân vật chính của tôi ko có đồ ngoài nhẫn có cộng 51 sát thương cuối và gây đc đúng 51 sát thương, các nhân vật khác chỉ gây 1 sát thương
  8. vuahaitac123456

Mod ơi xem thế nào chứ tỷ lệ may mắn boss TG sau fix top 2 cao đột biến. 5 lần đi boss thì 4 lần top 2 ăn may mắn là sao ? Mak 5 lần đó ít nhất 5 ng tham gia. Còn không cs 7 ng trở lên chứ có phai 2-3 ng đâu mak tỷ lệ thế. Ae sv nhìn mak thấy chán.
  9. Twilight

Twilight Member Tích Cực

id: truongsoncaolanh
    sever.5 Ace
    Báo lỗi: update xong phần rìa bên trái ko bấm dc nên ko thể mở chat thu thập pha lê trong allblue
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

@ShanksAkagami Báo lỗi con boss trong server luôn bạn ơi. Treo auto nó báo mail boss oars => top 20 mà mà ko được vàng.
  11. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ủa treo auto có bao giờ nhận được vàng đâu bạn ?
  12. vuahaitac123456

Mod @ShanksAkagami ơi thế còn cái tỷ lệ may mắn boss thế giới cao bất thường sau update của top 2 thì sao ? 5 lần boss ăn 4 lần.
  13. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Lúc trước update boss liên sv nhận được bạn ơi. Đợt đó mình xem mail vs từng onl lúc treo auto xác nhận là được vàng, còn mấy cái mảnh thì ko bh nhận được.
  14. ShanksAkagami

có mỗi 1 hôm nhận được thôi sau đó fix auto là không nhận được rồi mà ?
    cái đó là random thôi bạn chứ sv mình làm gì có cái đó đâu
  15. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

mod xem qua thử về việc tháo đồ sau khi balo quá 300 chỗ, nghĩa là khi balo đã chứa 300 vị trí rồi thì tháo đồ phải mất 1 lúc mới load được
  16. shitani

shitani Member Chính Thức

thiết nghĩ ad nên kiến nghị update lại boss oars đi.chứ vậy hoài nản quá.canh giờ săn mà lóad điên cuồng cũng ra chuẩn bị vào map.bó tay
  17. item

item Member Chính Thức

mod ơi em có thể chứng minh em cứ tinh linh luci = danh hiệu water đc ko ?
  18. ShanksAkagami

mình vẫn vào bình thường mà ?
  19. ShanksAkagami

danh hiệu đó có từ trước thì sao bạn ? sao chứng minh được đâu . với cả có danh hiệu thì cũng chỉ có mảnh thôi chứ có cả con đâu
  20. vuahaitac123456

Mod thử xem hướng giải quyết của mik ở trên giúp đc bạn đó k ?
Moderators: ShanksAkagami