VHT [Báo lôi]Nguyên tố

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Khánh Bùi, 7 Tháng mười 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Mình nhớ đợt trước có đổi cái nguyên tố xuyên TC (Poneglyph) mà giờ vào kho lại thành xuyên tố xuyên MC (Themis)
    Mod nào hỗ trợ mình với
  2. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình xin tên sv+id
    Khánh Bùi thích bài này.
  4. Khánh Bùi

ID: chipper2017
    S521
    Thanks mod nhé
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

đợt trước thì hơi căng . làm gì có KTV nào vào acc bạn đổi lại đâu =)))
    Khánh Bùi thích bài này.
  6. Khánh Bùi

Mình cũng xem rất kỹ mới đổi ấy, vừa có bạn lập post bên góp ý cũng bị vấn đề như này nhưng ngược lại ::amazed::
    ShanksAkagami thích bài này.
  7. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

xong b check lại dùm mk nhé
    Khánh Bùi thích bài này.
  8. Khánh Bùi

oki để mình check
    Thanks mod Hime xinh đẹp nha :D
    Hime thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami