VHT [Báo Lỗi]: Lỗi điểm danh hằng ngày

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi BBNN, 21 Tháng mười 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. BBNN

BBNN Member Tích Cực

Ad kiểm tra giúp mình là nick mình chưa fix lại, nay thấy mấy bạn CH nhận mốc 45 mình mới 19 ngày nên mới để ý.
    Tên nick: nguyenthuca2
    sv: S101. trận chiến marinford
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Một số nick đợt rồi bị reset lại vậy nhé. Mod ad biết hết rồi nhưng k có fix hay bồi thường gì đâu. Báo lại cho cậu biết vậy. :haha:
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

4. BBNN

BBNN Member Tích Cực

trước cũng đọc bài viết này rồi nên tưởng ko thay đổi, nay hỏi ae CH ai cũng được mà có mình mình thế mới đau chứ
  5. NhaThyMiki

Server mình cầm 4 acc trong đó 3 acc bị reset lại. Có mỗi 1 acc không sao. ::big_smile::
  6. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

về vấn đề có acc k rs thì mình báo KTV rồi nhưng chưa thấy phản hồi . còn bạn không lo về chuyện k nhận được quà nhé vì hạn đến ngày 30/11 mà
  7. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Mình cũng bị lôi như vậy. Mod giải quyết hộ mình nhá.
    id:congtu92x_zing
    Sv:S96.impeldown
    Lỗi: điểm danh hằng ngày
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này chờ đơt rs tiếp theo thôi bạn
    ThanCong thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami