VHT báo lỗi mất vàng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Syncer, 15 Tháng chín 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Syncer

Syncer Thành Viên Mới

XIN CHÀO.

ID: kabyminayoshi
    INgame S-555: Syncer

Lúc 15h ngày 15/9/2020, tôi có đổi 2000exu vào server S555, cộng thêm quà event thì tôi có khoảng hơn 2350 vàng.
    Sau đó tôi đã mua 2 quỹ dofla và nhập 4 code tích lũy T9D3 và 1 code VIP 5.
    Khi tôi mua 2 quỹ xong tôi có check thương thành và thấy tích lũy tròn 4500.
    Khi làm xong tôi nhận mail, dọn túi và clear map lv65.cung điện hoàng gia và TÔI CHĂC CHẮN LÚC ĐÓ MÌNH CHỈ XÀI 24 VÀNG ĐỂ huấn luyện MR.2.
    Nhưng khi clear hết quest chính và phụ map lv.65, tôi định thoát game nhưng khi nhìn lại tôi phát hiện chỉ còn 46 vàng(đáng lẽ phải khoảng 350+ vàng), tôi cũng kiểm tra thương thành thì thấy tích lũy lên 5268.
    Cho nên từ tích lũy thương thành tính ra, bằng cách nào đó vàng của tôi đã tự mất 360 vàng trong khi bản thân muốn để dành.
    Chuyện này đã xảy ra 1,2 lần trước đó, nhưng tôi nghĩ là ai đó biết mật khẩu tài khoản tôi, nhưng sau đó tôi đã thay mật khẩu và cập nhập tài khoản của mình nhưng hôm nay vẫn bị.
    Mong được giải quyết, nếu như lỗi là do bên tôi, xin hãy cho tôi biết lúc ấy tôi đã làm những gì với 360 vàng đó.

CẢM ƠN!
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok để mình báo KTV check xem bạn dùng vàng vào việc gì nhé . cái này là có dùng chứ k phải mất
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn tiêu vàng vào việc hồi sinh trong đánh boss nhé
  4. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

Chắc nghĩ ăn boss nhanh ko mất vàng :))
  5. Syncer

Syncer Thành Viên Mới

à, cảm ơn bạn, nếu là đánh boss thì chắc mình mở nhầm chức năng xài vàng khi mở auto boss rùi, tại lúc đó mở lên xong bấm bấm mà ko đọc, ây da tốn vàng ngu rùi
Moderators: ShanksAkagami