VHT [Báo Lỗi] Nơi báo lỗi cho bản Update Tháng 12

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 5 Tháng mười hai 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. MrStealer

MrStealer Thành Viên Mới

ok bạn mình ms chơi nên k biết , bạn trả lời r mà mình k biết , sr nhé
  2. Loganwolverine

Loganwolverine Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

ID:Logan
    Server:s16 kaku
    Lỗi: đeo trái ngũ lôi dame boss thế giới bị thấp hơn khi gỡ trái ngũ lôi ra, do minh toàn để auto đánh nên ko có chiến báo, nhưng mình đã test nhiều lần giữa mang trái ngũ lôi dame mình 45tr,còn gỡ trái ngũ lôi dame lên tới 200tr
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn đánh người vs người nó có bị sao k bạn ?
  4. Loganwolverine

không rõ nữa bạn ơi, tại mình thấy lc mình gấp đôi đứa kia mà nó dame boss tg 1 lần gấp 3 dame minh;đừng nói dame nguyên tố ở đây nhé; pet dực long với carot mình nâng max tp nó cộng tới 207k dame nguyên tố,trong khi server mình chưa có ai đủ 2 pet đó đâu. Mình tháo thử 3 trái ngũ lôi ra hết thì cũng thua no lần 50tr; không biết tính dame kiểu gì luôn
  5. ShanksAkagami

bạn đang báo lỗi cho cái gì ? dmg bạn đánh boss thế giới hay trái ngũ lôi ?
  6. Loganwolverine

2 vấn đề: Thứ nhất: mang ngũ lôi đánh boss tg dame sẽ nhỏ hơn là khi không mang trái
    Thứ hai: cách tính dame boss tg như thế nào; nếu chỉ tính dame nguyên tố thì acc mình 2 pet dực long với carot tp 15 cộng tới 207k dame nguyên tố, vẫn thấp hơn mấy acc nhỏ hơn 20tr lC
  7. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Về cái thứ 2, phải xem bạn đang xài tướng gì nữa. Bây giờ đánh boss LC ko còn là vấn đề quan trọng mà là xài tướng gì, sắp trận hình kiểu gì. 1 người LC 20tr mà ko có Issho vẫn thua xa dame 1 người LC 5tr có Issho nhé bạn. Luffy cũng là 1 tướng sát thương nguyên tố rất cao chỉ thua mỗi Issho. Pet chỉ là 1 phần, nó ko tăng dame nguyên tố nhiều bằng tướng với tinh linh. Nên bạn phải nói rõ đang xài tướng gì, trận hình ra sao, tinh linh gì, với trận hình của acc kia ra sao mới đánh giá dc tại sao dame thấp hơn.
  8. ShanksAkagami

cái dmg nguyên tố đâu phải từ mỗi con pet đâu bạn . còn trái ngũ lôi thì bạn vào đánh người test giúp mình xem nó như thế nào chứ đánh boss đâu có nói lên được điều gì đâu ? với trái đó cũng đang gặp lỗi sẽ fix trong bản update sắp tới nhé
  9. Loganwolverine

Ngoai trái của Issho +10 được 600k dame, mấy cái nguyên tố đeo trên người cũng chỉ được 30k, tinh linh thì con Tiamat + 18% vậy hỏi bạn chứ 200k của 2 pet ít quá he, bạn nói đâu phải từ pet; vậy bạn chỉ mình dame nguyên tố ngoài mấy cái đó ra ở đâu kiếm được 200k dame nguyên tố nếu không xài pet. Mình đăng báo để NPH biết kiểm tra chứ ko phải muốn nhây với bạn. Cái kiểu trả lời cho có như này thà ko có còn hơn
  10. Xcuongmobile

Xcuongmobile Member Tích Cực

boss thế giới tính dame bá lắm từ lúc fix lại là vậy , thằng mấy m lc dame hơn = thằng hơn 10m là biết cỡ nào r =)) chán đ' thèm nói ::brick::
  11. ShanksAkagami

ok để mình sẽ trao đổi với KTV về vụ sát thương boss
  12. omaiiiiiiii

omaiiiiiiii Member Chính Thức

13. Theson

Theson Member Chính Thức

ID : theson199991
    SV : S602 Who's Who
    chi tiết lỗi : lỗi ko tải được map

14. TachiHikari

TachiHikari Member Chính Thức

ID :LostBrandLost
    SV :595
    chi tiết lỗi : lỗi đánh tấn công hải quân, đang đánh giữa chừng bị out và trừ lượt. em đã bị 4 lần liên tiếp và xác định là lỗi nên mới lên đây báo ạ. em có dùng điện thoại quay lại video. nếu cần em sẽ up lên face hay đâu đó rồi gửi link qua ạ
  15. alantic1990

alantic1990 Member Tích Cực

ID :alantic1990
    SV : S497-Braham
    chi tiết lỗi : Không vào được phần Cường hoá trang bị
  16. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn cho mình xin cái ảnh lỗi đấy nhá
  17. Hich

Hich Member Tích Cực

ID: hichgaming
    SV: S567-Mont-D`or
    chi tiết lỗi : không đánh boss thế giới được, hiển thị thông báo boss đã bị tiêu diệt
  18. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

bạn vào bằng cái icon HĐ(hình con ốc sên á) nhá, mới cập nhật lên sv chưa ổn định
  19. 200890xx

200890xx Member Chính Thức

Id: nguyenhoantqb
    Sv 604 - captain john
    Chi tiết lỗi. : hết time đánh boss là bị mất kết nối. Bị từ tối hôm qua. Nay cũng thế
  20. Belinda

KTV đang kiểm tra r bạn
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.