VHT [Báo lỗi] Nơi báo lỗi dành riêng cho sự kiện Đấu Trí Đại Chiến

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Belinda, 9 Tháng một 2021.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Như tiêu đề thì ở đây chỉ nhận những bài báo lỗi cho sự kiện Đấu Trí Đại Chiến theo mẫu sau:
    - ID:
    - Sever:
    - Hình ảnh (nếu có):
  2. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Không hiện vị trí xếp hạng
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đây là cố tình không để hiện chứ kp là lỗi bác nhé.
    khanh_hung thích bài này.
  4. vietchutich

vietchutich Member Tích Cực

ko login dc nên chẳng biết lỗi ko. "Đang tải rất nhiều câu chuyện thú vị..."
  5. Belinda

Ko login đc thì xóa cache ie đi bác
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mod ơi sao trang chủ ghi mỗi ngày 20 lượt làm mới mà h mỗi ngày toàn 99 thế, nhiều vậy đánh tốn time lắm
  7. Belinda

Để mình báo ktv ckeck lại
  8. Belinda

Mình thấy cộng có 20 lượt thôi mà. Bác xem lại đi
  9. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Góp ý: Nên mở rộng top để tham khảo thêm như VADP (top 100 thui cũng được)
  10. Void

mình đi 2 acc đều 99 mà mod trong khi hqua đã làm mới hết r, vs lại mình thắc mắc kaku ko xoáy brook
  11. Belinda

Bác cho mình xin id + sever
  12. Belinda

Đấu trí mà bác. Mình còn góp ý là ẩn top luôn ý.
  13. Void

devilskear - s1.luffy
    à còn con franky cũng k ăn xoáy như brook nhé mod
  14. Belinda

Bạn ơi 100 lượt là đúng r nhé. Trên trang chủ ghi sai đó
    Void thích bài này.
  15. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Bác @Void xem lại phần đồng đội haki vp địch phải thấp hơn 65% vc kaku ms ăn xoáy. Mấy con shura đó có thiên phú tăng thủ r có khi cấp chiến đấu cao hơn nữa. Mik cs bị như vậy mak đã tìm hiểu r.
    Void thích bài này.
  16. Void

Ok hiểu. Tks nhé
  17. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod ơi cho mình hỏi qua ngày mới liên thắng có bị reset k
  18. Void

Ko nhé
    kanikas thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami