VHT BẬT MÍ THÔNG TIN UPDATE PHIÊN BẢN THÁNG 4/2020

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Hime, 31 Tháng ba 2020.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mấy nay ko làm gì vẫn được Moo Yui chăm sóc khá chu đáo gần như 24/24 ::bad_smelly::
  2. Tyng7788

Tyng7788 Member Tích Cực

7h sợ trùng bảo vệ công hội
  3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mik thấy k nhất thiết vote lắm vì 19h là khá ổn. Combo hoạt động ngon. 19h boss 19h 45 colos 20h15 tàu chiến rồi có thể 20h35 boss CH và kết là 21h boss. H là lo update ổn thỏa ko phát sinh lỗi chứ k phải thi nhau đòi hỏi giờ boss.
  4. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình chọn 4h sáng nhé :(
    ThanCong thích bài này.
  5. xxMrViPxx

xxMrViPxx Member Tích Cực

Không thấy nói phiên bản mobile nhỉ, có cái đấy onl bos dễ dàng
  6. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

đã có bản mobile đâu bác
  7. thuanhm88

thuanhm88 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

thế 21h30 or 22h thì sao mod
  8. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình bít gì đâu, cái b s3 kêu giờ đó đánh boss sv mà
  9. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đúng r cả hội mình cũng set khung time như này thấy là phù hợp nhất, liên hoàn luôn =))
  10. Gao1234576589

Gao1234576589 Member Tích Cực

Cá nhân mình thấy 7h khá hợp lí r sắp xếp cv 1 chút vào cài auto là đc
  11. GangbangTheory

GangbangTheory Member Chính Thức

- với bạn thì 19h ổn nhưng với người khác là không ổn
    - với người khác sau 19h có thể là 21h30 hoặc 22h là ổn và với bạn cũng ổn bởi bạn đã có thời gian chơi tất cả hoạt động trước đó rồi nên sau 30' cũng chả ảnh hưởng (chỉ là lùi muộn hơn để tất cả mn cùng có cơ hội chơi)
    => vấn đề là tất cả mọi người đều sẽ thấy ổn cả những người đồng ý với NPH và những người không đáp ứng được 19h
    => nếu ngta sắp xếp đc thoigian thì 1 là bạn là ông chủ, 2 là bạn thất nghiệp, 3 là cv của bạn cũng dựa vào thời gian nhưng nó phù hợp được với gameplay hơn so với ng khác thôi.
  12. vuahaitac123456

Thứ nhất cho mik hỏi với 21h30 bạn ổn thì tất cả mọi người ổn ? Ở trên cs có 1 số ng ủng hộ 19h r.
    Thứ hai mik sắp xếp đc 19h thì chắc gì ổn h sau. Giống bạn xếp đc 21h30 thì sao k xếp đc sớm hơn. Sao k mất nổi 3p vào rồi auto.
    Thứ ba mik k phải ông chủ cs k thất nghiệp. Chỉ là mik cố thu xếp đc để vào. Trường hợp ko thể thì mik nghỉ HĐ đó.
    Thứ tư là nếu 19h nó quá vô lý thì NPH đã ko xếp thế rồi. Cũng chẳng có ai ủng hộ ở topic này r.
    Tóm lại bạn cũng nên chấp nhận 1 chút và cố thu xếp thời gian hơn. Cũng hy sinh 1 chút vì lợi ích chung của game và của ae vht.:)
  13. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Này mình chốt 19h không đổi nha, 22h đêm thì muộn quá mà game mình ra hoạt động vào thời gian thường nhật hay giờ sinh hoạt ban ngày thôi, học sinh đi học ai cho thức đêm để ngồi đánh boss =)) còn bạn nào vướng mắc 19h không có thời gian đánh mà bần cùng quá thì chịu khó mốt ra bản mobile rùi quẩy thui :D boss mình ngày nào cũng xuất hiện nhai hành mà ae không vội :p vậy nhoa :cat9
  14. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

vậy thì đổi boss little oars sang 9h còn boss kraken sang 7h ::byebye::
  15. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

mình thấy để 22h là đẹp đấy, giờ đó đa số ai cũng cơm nước, công việc xong hết rồi, lên mần boss xong đi ngủ là khỏe.
  16. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

theo bạn thì giờ nào thì hợp lí ấy nhỉ?
  17. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

like nhá
  18. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Mình h nào buổi tối cũng dc, nhưng mà thích 7h hơn vì nó tiện nhất
  19. vuahaitac123456

Mong Mod @Hime nói ktv có thể thêm chế độ lưu trận boss liên sv. Tks Mod.
  20. Hime

Trước khi up có ghi chú rồi mà b