VHT BẬT MÍ THÔNG TIN UPDATE PHIÊN BẢN THÁNG 4/2020

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Hime, 31 Tháng ba 2020.

1. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

vuahaitac123456 thích bài này.
  2. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mik nói là lưu trận boss liên sv chứ k phải tự động tham gia Mod. Mỗi lần đánh là phải chỉnh trận mệt v.
  3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

4. Void

thay con dof = shira nhé thì tốt hơn, r cho shira slot 2, issho 3
  5. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

thì ý mình là vậy mà "Boss Thế Giới Liên Server sẽ không thể cài đặt tự động tham gia" có opt này thì đồng nghĩa không có lưu trận boss nha
  6. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

có đền bù đợt boss vừa rồi cho các sv k vào dc k mod
  7. Void

ơ mod ơi tiêu vàng trong boss liên sv ko tính vào tích tiêu à ::confident::
  8. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

tiếc là ko b ạ =))
  9. Hime

ủa có zụ đó lun hả =)) để mình hỏi xem
  10. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

::brick::
  11. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Boss hiện thế này đánh đấm kiểu j? Người ta 7h load hd, mình 7h30 ms cho load thì móm :pde14:
  12. Void

mình ném hẳn 1k vàng vào boss liên sv đấy =))
  13. Hime

:pde19:
  14. Void

à chắc là lỗi r nhé, mình để ý vàng mình 29k1 tiêu còn hơn 28k, 1 lúc sau boss xong lại thấy lên 29k2, tức là lỗi tiêu xong nó lại trả lại nên ko tính vào tích tiêu, mình đc hạng 2 nên đc 150v thành 29k2
    1 ng trong hội mình tiêu 2k vàng cũng như thế
    Hime thích bài này.
  15. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cay cú lên tận đây cơ à a =))))
  16. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Vào test thử xem có j mới, mỗi cái boss test dk thì méo cho đánh, chơi bời j :z
  17. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@Hime sau update boss Công Hội lại tính dame nguyên tố. Không biết quay về dame thường như trước được không :((
  18. Hime

ủa vậy hả mình chưa test =))
  19. Void

đúng r con boss to trâu đột biến mod ạ, boss bé thì vẫn vậy
  20. Hime

oh vậy để mình hỏi xem, có chỉnh j đâu ta