NRT Bị cướp trắng trợn 50k đc ng khác cho vay

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi huymen, 21 Tháng bảy 2017.

1. huymen

huymen Member Tích Cực

Chuyện là hôm nay em có vay cái card 50k vá chú sói cô đọc đã cho em vay nhưng chú selfie đã cướp trắng trợn cái card của chú sói mong các admin xữ lý vụ này dùm em
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@selfie bây giờ ý chú mày thế nào, định giở trò gì đây, online thì lo mà vô đây giải trình, coi chừng ăn band 3 năm nhé :pde30:
  3. huymen

huymen Member Tích Cực

Chú ấy im lặng nảy h
  4. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Lầy lội cũng có tội đấy :pde10: :pde30::pde30:
    PhiNhiu thích bài này.
  5. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:pde47::pde47:ban đê ban đê
  6. huymen

huymen Member Tích Cực

Nếu lấy lại đc tui trả ông
  7. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

chờ tý, mới đổi card dc hộp cơm, ăn xong rồi tính nhá
  8. huymen

huymen Member Tích Cực

Ban là ban acc trên đây hay ban acc j thế ae
  9. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

::look_down::Lâu lắm rồi mới đc 1 ngày vừa ngồi la liếm Forum vừa cười rớt hàm
  10. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

thế ko lấy được mà để thằng @selfie nó quịt thì ông cho vay mất tiền oan à ))))
  11. huymen

huymen Member Tích Cực

Haha
  12. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Ban acc diễn đàn, mà acc trên này ông đó cũng khá uy tính. Ban đi để ổng tạo nick mới, người ta thấy nick mới sẽ không dễ tin mà bị lừa nữa :pde16:
  13. huymen

huymen Member Tích Cực

Ông sói cho vay ông à
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@huymen ban cả nick diễn đàn cả acc đang chơi trong game, mà trong game nó vip 10 lực chiến 2x triệu
  15. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:cat16cho em nó ngồi tù vài năm đi
  16. huymen

huymen Member Tích Cực

Ban đc acc trong game cang tốt vì 50k mà bay cái acc cũng đc
  17. Sun290996

à ổng đó giàu lắm... 50k xi nhê gì, gặp hôm nào tâm trạng tốt xin 500k còn cho nữa là, tranh thủ tạo quan hệ đi ))))
  18. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Đáng ra nếu @huymen không lấy được thì card phải của mình chứ, mình comment thứ 2 mà :pde7:, giờ mình quyết định ủng hộ bạn đến cùng:pde53:
  19. ChenSiAiYun

ban nick 4r là ban của nick game
  20. Sun290996

phải chia chứ... ăn 1 mình là xác định hội đồng nhá ::brick::::brick::::brick::