Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các bạn!

Do tình trạng spam clone quá nhiều nên một số bạn có thể sẽ chịu thiệt thòi đôi chút. Mong các bạn thông cảm. Sau đây, mình xin công bố bảng xếp hạng trước thời điểm điều tra nghi vấn clone:

Và bảng xếp hạng sau khi có bằng chứng sơ bộ:
    - Đây là 30 clone mà bạn sapharine nhận và chứng minh không dùng để cược điểm, nên mở khóa:
    - Đây là các tên đầu của dãy clone trùng email và số điện thoại với bạn sapharine. Tổng số gần 300 acc và bạn chiến thắng với số điểm 20 000 đầy nghi vấn. Đặc biệt là tài khoản huong2569 cũng là của bạn saphirine (đã xác nhận sở hữu)
    Các bạn vào comment xem đã đủ bằng chứng chưa và ý kiến của các bạn ra sao!
    king0fking and pepsi18 like this.
  2. zTheChosenOnez

zTheChosenOnez Member Tích Cực

thế này thì cãi sao đc nữa :eek:
  3. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

clone khỏe thật @@
  4. Nhoccoihd

Nhoccoihd Thành Viên Mới

Thật buồn khi tưởng chắc chắn ăn giải top 1 với cách biệt gấp gần 4 lần điểm. Không hiểu sao bạn có lắm acc clone thế nhỉ? Hóa ra là toàn log clone vào thảm nào lên top 1. May mà Mod điều tra ra được không thì ẵm cái giải nhất mà mình sắp đặt kể cũng nhục thật :oops::oops::oops:
  5. LostSoul89

LostSoul89 Thành Viên Mới

Chơi xấu ghê. chơi đẹp vào cho anh em cạnh tranh công bằng. Mod cứ hủy kết quả thẳng tay nếu phát hiện gian lận
  6. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ớ k phải là chú sony bên box cb mới đây up cb bật top sao :eek:
    mà công nhận khỏe thật clone như thế phải nể đấy :D mình làm đc tầm 10 clone là đuối rồi :D
  7. veoveo

veoveo Thành Viên Mới

ngon :)
    Nhưng trách đi cũng trách lại...lần trợ uy sau NPH nên dẹp hẳn tình trạng clone acc này...ủng hộ Vua Hải Tặc
  8. pepsi18

pepsi18 Member Tích Cực

9. nph1610

nph1610 Thành Viên Mới

bao gio mới có code hả mod
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

300 acc, v l, chắc log cả ngày, sao ko tạo lun 300 email cho rồi:)
  11. Rain

Rain Member Tích Cực

Cũng thây nể phục bạn ấy. Mod cho bạn ấy giải tích cực đi :p
  12. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

Laoij tiếp 1 người nữa đi cho em lên ạng 3 với :D
  13. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

bạn mod ạ!!! Bạn xem kĩ lại dùm mình nhé!! acc huong2569 cùng đống acc kia chính là các acc bạn đã khóa nick từ trước khi subweb VGC được mở. mình đã trợ uy được lần nào mà các bạn bảo là clone. bằng chứng hoàn toàn ko thuyết phục.
  14. saphirine91

chính xác thì acc huong2569 là acc bạn mình. bạn ý lần trước log trợ uy cho mình thôi chứ ko phải lý do clone của mình nhé bạn
  15. saphirine91

chưa kể 1 điều là các bạn đã khóa hết tất cả tài khoản bạn đã post lên trước khi trợ uy VGC bắt đầu. các acc ý còn phải vào web đăng tin xin mở khóa. bạn có thể vào check lại mà xem
  16. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

17. saphirine91

100 acc đấy là mình tích cực lập và cày lên lv30 cho giải VGC này mất hơn 1 tháng liền. rồi bị các bạn ý khóa trước khi subweb mở rồi. bây giờ bạn mod @Blader lấy đó là lý do thì mình nói sao
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
    Rain thích bài này.
  18. saphirine91

nếu như mình có dùng 300 acc đó để trợ uy bạn mới nói vậy được chứ. đằng này đống acc đó mình còn chưa được trợ uy lần nào. còn chưa được mở khóa thì bạn cho hỏi đây là lý do gì
  19. saphirine91

Bị khóa acc xong mình mong được mở acc để tiếp tục trợ uy các bạn ý ko chịu mở. đành ngậm ngùi còn acc này đem trợ uy để lấy chức vô địch. bh vô địch các bạn lại lấy đống acc các bạn ý khóa trước khi mình được dùng ra để nói. @@ thực sực có chút bức xúc
  20. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vấn đề là điểm bạn quá cao, nếu tầm 10k thôi chắc ko bị nghi đau:D