Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

chết mà cuời :))
  2. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Vì 1 buổi offline SN ngày mai vui vẻ hết mình nào :D còn giờ mà hỏi ý kiến gamer thì 90% bạn này sẽ ko được ai ủng hộ trừ phi lại log 300 clone vào tự vote cho mình =))
  3. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

thì em hạng 5 đó :D
  4. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

thế Mod ko nghĩ đến trương hợp nó log 300 clone để vote cho nó ak=))
  5. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Sao gửi yêu cầu hỗ trợ nhưng lại ko hiện cái yêu cầu đó trong danh sách yêu cầu đã gửi thế
  6. Dondo yolo

Mod nói rõ trên rồi mà :3 đùa chứ chán bạn quá, đọc ko hết lại bảo mod ko nghĩ đến =)))
  7. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

nó là mục hỗ trợ khác ý.
  8. nuns2koi

Có chứ mod cũng hiểu được những cái cảm xúc thấy bất công của các bạn fairplay. Nhưng sét về mặt tình thì bạn đó khá nhiệt huyết với VHT mà phải ko? Đây là lần đầu và cũng là lần duy nhất thôi. Nếu có bức xúc gì mong bạn kiềm chế.
    Bim Bim thích bài này.
  9. nuns2koi

Vậy đòi gì nữa tới đợt off ăn code thôi :rolleyes:
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình cũng comment khá nhiệt tình, cho xin cái top 10 được ko, tạch lô trận ck :D
  11. Dondo yolo

vậy thì bạn Lệ nhà mình thật sự bá đạo và thâm nho =)) bắt cửa kenz để mình có thua còn được 12m =)) thắng thì được cái giải :rolleyes:
    GOD thích bài này.
  12. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

xong rồi à :eek: đi học về hóng thấy chú sap này làm mềnh thất vọng quá;);) , cứng bạn đầu sau nhũng như bún :eek::oops:
  13. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

hạng 5 cũng như 50. em thấy tủi
    pepsi18 thích bài này.
  14. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

cho phép mình cười vào cái mặt dày của bạn saphirine91 :)))
  15. Zens66

Zens66 Member Tích Cực

cười ké với =)) theo dõi thấy hổ báo IQ các kiểu con đà điểu. Bỗng dưng hôm nay lại hiền ntn =)) giang hồ võ lâm mà còn cái bang thì đảm bảo bạn này ko bao giờ được vào =)))
  16. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

vụ quà vô địch TD chiến em đề xuất thêm mod num xem xét :(
  17. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

:)) mai đi off xem cái mẹt như nào . cãi như thế lúc bị bóc mẽ tưởng trốn rồi ai ngờ.... :)). giang hồ cái bang hết slot rồi em ei :))
  18. nuns2koi

Thêm cái này thì phải thêm tất cả nên cũng hơi khó với các mod.
  19. Zens66

Zens66 Member Tích Cực

theo mình thấy thì họ ko thèm tuyển =)) cái bang vẫn có tự trọng của ngta mà =)) tầm này mình nghĩ bạn đấy nên theo chân Nhạc Bất quần luyện môn võ công gì gì đó đó =))
    dungs121 thích bài này.
  20. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

1 bất ngờ nho nhỏ buổi off nếu có các thành viên vô địch TDC thôi mà! TDC căng óc hơn VGC mà chả dc j~