Cầu truyền hình trực tiếp từ Game5 tới các thuyền trưởng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi kiemphong, 19 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kiemphong

kiemphong Guest

Thân chào các bạn,

Với mong muốn cập những tin tức, hình ảnh... mới nhất, nóng hổi nhất về quá trình tiến hành liên thông các server của Vua Hải Tặc, BQT đã quyết định thiết lập cầu truyền hình tiếp từ Game5 tới các thuyền trưởng.

Vào hồi 9h00 ngày 19/03, các server game Vua Hải Tặc đã được đóng login để phục vụ cho quá trình liên thông server, thời gian hoàn tất quá trình trên dự kiến sẽ kết thúc vào hòi 18h00 cùng ngày.

Nhưng không phải vì vậy mà tất cả các cụm máy chủ nằm trong danh sách liên thông server hôm nay phải đợi tới 18h00 mới có thể đăng nhập vào game bình thường mà rất có thể sẽ có một số cụm máy chủ sẽ hoàn tất quá trình liên thông server sớm hơn dự kiến rất nhiều.
    Để có thể nắm rõ về việc cụm máy chủ mình đang chơi đã hoàn tất quá trình liên thông hay chưa, các bạn vui lòng theo dõi trong topic này.

Đồng thời, cầu truyền hình trực tiếp cũng là nơi giải đáp mọi thắc mắc của các bạn xoay quanh vấn đề liên thông server trong ngày hôm nay.

Mọi người cùng chờ đón thông tin mới nhất từ KP nhé.
    Lưu ý là các bài Spam sẽ bị KP xóa mà không cần báo trước.

Chúc các bạn một ngày làm việc, vui chơi... thật thoải mái và gặp nhiều may mắn.

Vào hồi 15h00, dữ liệu trên các server liên thông đã được " hợp nhất " hóa thành công, đội ngũ kỹ thuật đang tiến hành kiểm tra và hứa hẹn sẽ xong trong thời gian ngắn nữa.
    Các bạn cùng đoán xem server nào sẽ vào được đầu tiên nào?

Hiện tại các sever đã hoàn tất quá trình liên thông, các chiến sĩ hải quân đang trong giai đoạn kiểm tra toàn bộ dữ liệu trong game để đảm bảo các tính năng không bị lỗi và tránh thiếu sót dữ liệu sau khi các sever hoạt động trở lại.

Các cụm máy chủ sau khi test xong sẽ mở ngay sau đó các bạn cùng chờ đón nhé.

Sau đây là một số hình ảnh của một số sever sau khi liên thông:

Theo Thông tin mới nhất từ Tổng Bộ Hải Quân, Cụm máy chủ S5-7-9 sẽ khởi động sau 15p nữa (tức 18h 30) và sau đó sẽ khởi động lần lượt các cụm máy chủ còn lại.
    Chờ đợi gì nữa, các bạn hãy nhanh tay đăng nhập và F5 để vào sever sớm nhất có thể nhé.

1. 18h25 các cụm máy chủ 3-4-6, 5-7-9, 8-10-13 đã khởi động.
    Vào hồi 18h30p, các cụm máy chủ 3 4 5 6 7 8 9 10 13 đã có thể login vào game bình thường, các bạn vui lòng chờ 5p clear cache và cập nhật dữ liệu để vào game như bình thường nhé.

Vào hồi 18h45p, các S11 14 16 và S12 15 17 và S18 19 20 sẽ có thể tiến hành login vào game nhé.
    Vào hồi 19h00p, các S24 30 35 sẽ có thể tiến hành login vào game nhé

Hiện tại thì dữ liệu của các cụm máy chủ còn lại đã được liên thông với nhau hoàn tất, chúng tôi đang tiến hành kiểm tra những công đoạn cuối cùng trước khi tiến hành mở lại hệ thống đăng nhập của các cụm máy chủ này.
    Mong các bạn thông cảm.

Các máy chủ Các s25 s31 s36; s37 s38 s41; s39 s40 s42; s43 s44 s45 đã được mở, mọi người nhanh tay vào game nhé :)
  2. 1355zz2h47

1355zz2h47 Thành Viên Mới

Hay quá.hay quá.nhưng mình buồn ngủ mất rồi.vưa đi làm về mệt quá:58:.tiec thế
  3. Vampire

Vampire Thành Viên Mới

Chính xác 10h nhân vật bị mất kết nối! Đợi chờ từng tin tức mới nhất từ MOD! :1:
  4. kiemphong

kiemphong Guest

Bạn vẫn có thể ngủ và khi tỉnh dậy, rất có thể bạn sẽ vào được game :D
    Chúc bạn có những giấc mơ đẹp
  5. NiQuitin

NiQuitin Thành Viên Mới

Đang tầm bảo thuyền tím thì bị mất kết nối, ko biết có đi luôn mảnh mũ 85 chuẩn bị lấy ko nhỉ:emo.s2u.vn_045:
  6. mrcubj

mrcubj Member Tích Cực

chia bùn cùng bạn vì nó sẽra mảnh đỏ 75 :emo.s2u.vn_096:
  7. sokool50000

sokool50000 Thành Viên Mới

Mo cho em hỏi . Trong khi làm nv hằng ngày hôm nay sáng em có nấu ăn mà hãn còn tồn kho chưa bán ( định tính x1.5 thì bán )
    - liệu bảo trì xong e vào có bị mất mát gì không ???
  8. triluan

triluan Thành Viên Mới

Mod ơi cho mình hỏi số ngày tích luỹ nhận quà online có bị reset về ngày đầu ko vậy ? Hix, mình còn có 2 ngày nữa là lấy mũi tên, nếu reset chắc ức chết mất :59:
  9. Meocon123_S6

Meocon123_S6 Thành Viên Mới

S3 S4 S6 => 1 SV mới. Cụm máy chủ này đứng đầu tên trong danh sách, liệu có được ưu tiên liên thông trước không Mod. Nếu được thì tầm mấy h xong nhỉ, để chuẩn bị giành giải login sớm nhất phát :))
  10. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Ủa sao S1 gộp S2 rồi giờ lại ko vào được nhỉ?
  11. boytnut89

boytnut89 Thành Viên Mới

trên trang chủ có viết đền bù cho các sever vào sau là 100vạn x N, N - là số ngày bị muộn
    làm mình cứ tưởng là phải mất vài ngày chứ..
    p/s : s36 top cuối ko biết mấy giờ mới xong, hy vọng cái Dcom 3g của mình hoạt động tốt :69::69:
  12. thered

thered Thành Viên Mới

sao tự tin thấy ớn vậy ba
  13. conbuon003

conbuon003 Thành Viên Mới

sao 10h hơn rồi mà ko thấy x1.5 ra khơi + nấu ăn nhỉ,hay là s1-s2 ko có even này :49:
  14. hoangxuyen

hoangxuyen Thành Viên Mới

cầu truyền hình là tnay hả các bạn tớ tưởng được xem sopcast chứ....
  15. boytnut89

boytnut89 Thành Viên Mới

N ở đây là số ngày gộp sau so với S1 S2 à, hay là thế nào nhỉ.
  16. jundatx

jundatx Thành Viên Mới

Qúa S1 S2 chơi cho sv quá tải thui:41:
  17. Portgas D. Ace

Portgas D. Ace Thành Viên Mới

event sẽ xuất hiện sau khi liên thông giống như lúc mở sever mới
  18. Jakeie

Jakeie Thành Viên Mới

những server hk được gộp có được hưởng event hk vậy Mod
  19. FlashVenus

FlashVenus Thành Viên Mới

mấy chu ko đọc kỹ àh, event dành co server gộp mà, chưa gộp và gộp rồi thì sao đc hưởng
  20. kent_Huynh

kent_Huynh Thành Viên Mới

ra cai nay lam gi troi. chang giai quyet dc van de chi toan len 8 la 9. Nguoi ta can 1 van de hoi tum lum luon ma co mod nao tra loi ro rang dau. ra khoi nau an co tich 30 luot dc khong. ra cai chem gio nay de them uc che wa.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.