VHT [Chính thức]Danh sách chia cụm VGC lần 11

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ 11' bắt đầu bởi Raito, 17 Tháng mười một 2015.

1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

biết là thế yếu, vẫn còn rất nhiều thứ chưa đủ, cơ mà pt tới là chiến thôi. Sa bô thì chắc mình ko có cửa.
  2. aisa_1

aisa_1 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Siêu Tân Tinh

với t đánh sabo dễ hơn pt đó. cảm cảm thế. vì trước dame đầu đã bay gần hết, giờ vừa tăng dc 1 lượn lớn dame chắc bay sạch.:cat13
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

bác ép máu con nào cao hơn main đi,ko thì update xong dính lawS main đứng ngáo ngáo à::brick::
    aisa_1 thích bài này.
  4. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

tỷ lệ thôi, chứ MP cao thế khó mà 100% đc.
  5. Natsuz

hình như +5 30% dính
  6. GauIMeo

mà nếu muốn hơn máu dễ mà, dùng phong là đc. Ví dụ con AoH h máu cao hơn main tới 20%, shira máu cũng ngang main (khi vào trận).
  7. Natsuz

vấn đề bác ái dà kìa::brick::
  8. GauIMeo

đổi n tố dễ mà, vác viên cũ đập vào viên mới. Mà điểm đổi thì chắc ai cũng dư dả rồi (tiết kiệm ko đổi exp vài ngày là đủ).
  9. Natsuz

main 1m7 máu,còn mấy con kia có 1m3 1m4 ntố phong sao bù vào đc,update mất hết cb rồi ko xem đồ đc
  10. khanhlk18

khanhlk18 Cao Thủ Forum

tách riêng no1 ra đẩy lên cụm 1 thử sức vs vt otan đi mod ơi
  11. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

giống như bác đánh e thôi bán hành nhìu rồi chịu ăn hành 1 mùa đi bác ::hehe::::hehe::::hehe::
  12. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

bác nói chơi theo đam mê mà sao đam mê cũa bác khó ai có thễ ngó tới ::adore::::adore::
  13. DevilsDoll

DevilsDoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Đang định không báo danh để ko mất liên thắng nè::big_smile::::brick:: Nhưng mà cố lấy cái tứ hoàng xưng bá sưu tập vậy::choler::
  14. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Đam mê quá đà :D
  15. Bopstyle

mùa trước e đánh bác như muỗi đốt inoc ấy ko đâu vào đâu ::big_smile::::big_smile::
    DevilsDoll thích bài này.
  16. Rama

Rama Member Tích Cực

điều đó là do bác rồi lc quá cao lên bị đẩy xuống cụm chung với sv cách hơn nửa năm, như bác gauaimeo thì gần 2 năm nhưng được cái lv cũng gần bằng nên cũng giống nửa năm mà kém hơn 20 lv ::look_down:: phải nói là chờ kết thúc vgc thôi::big_smile::
  17. DevilsDoll

mùa này mà gặp khéo mình nằm sấp mặt còn gì::bad_smelly::
  18. DevilsDoll

2m6 so với camry 2m9 mà cao cái gì trời thằng top 2 bên mình 1m6 kìa::adore::
  19. Rama

Rama Member Tích Cực

mùa này thì cũng thế thôi 1m máu 1 con chém bao giờ mới chết ::big_smile::
  20. Bopstyle

tướng bác toàn trên 1m máu đánh gì vô đc ::big_smile::