VHT [Chính thức] Thông báo điều chỉnh Doflamingo!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 13 Tháng sáu 2018.

1. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ý là ko cân bằng 3 đường thôi a ơi. Đơn giản trc ko build tc vẫn sống tốt. Vc tc mc đều ổn h con dof nó ra vụt nhẹ cái bay team thì nó hơi over quá
    Shaddoll thích bài này.
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Uhm em , vấn đề dame con donfla này đang test đó em
  3. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

cái này ko phải chiều lòng...
    A nói như vậy là ko đúng rồi.... A hỏi mng chơi thuần VC từ đầu xem
    Nhìn sang mấy PB trc có con RT,... a nhìn tốc độ ra đồ ám kim tnao... Liệu có theo kịp nổi không khi mà build VC còn ko xong
    team đánh thường chả nhẽ phải bỏ hết VC, để quay sang build TC thì con số 0.
    Hay để e gửi a CB 5 đánh 1 ko đc, và a gọi nó là lật kèo..??
    Con Rt e thấy nó bá quá nhưng ko đến nỗi e 5 đánh 1 mà thua như bây h. Nhìn lại con dof , có phải nó là quá lỗi?
    Shaddoll thích bài này.
  4. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

meta gì thì meta chứ ông... Làm gì có chuyện build VC từ đầu đến h, vụt 1 phát out meta đc... tôi còn build cả MC đề phòng... và ông xem kết quả đấy, vừa ra con dof 1 phát... phá sạch
    Cái này là phần thưởng xứng đáng cho những người dành cả tuổi thanh xuân cho TC...
    Thế còn những người dành cả thanh xuân cho VC giờ đi đâu, vào viện dưỡng lão à.
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Game có 3 loại hình dame , em chơi có 1 loại thì bị thiệt là đúng rồi ! :). Giả dụ có con tướng VC bá đạo như hồi Akainu mới ra chắc em ko ý kiến gì đâu nhỉ ? :) Cứ phải ra con tướng khủng đúng hướng mình đang chơi mới chịu :))))
  6. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

vừa thấy mod bảo chỉnh lần cuối mà vẫn đánh thường all nên phải đổi ngay con dof đây::angry::
  7. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

@_@ Thế thời VC bắn 1 hit không cần phá trái đồng chí thấy phấn khởi đúng không? lên TC đánh thường như RT, dame 1 không đáng là gì, dame xoáy ngon thì ra 1 loạt tài nguyên chắn, miễn xoáy, nộ thì bị 2 trái ảo ảnh dội đầu đã đủ loạn team, lúc đó mình thấy là nếu ai theo meta TC hoặc MC để nộ cũng như đồng chí bây giờ thì chắc bỏ hết game. Cái gì nó cũng sẽ có thời thôi, quan trọng chính vẫn là sự đầu tư, nếu có đầu tư thì việc lên 3 công là toàn diện nhất, còn đầu tư ít, tập trung 1 hướng thì phải xác nhận bị bắt bài là điều khó tránh khỏi. Đầu tư toàn diện mà còn bị 1 hit như các top nói chi đầu tư ít mà muốn đánh không cần chỉnh trận vẫn win? NẾu có mãi 1 hướng thế thì game còn cần update làm gì?
    DiepMai thích bài này.
  8. ngothemanh1996

ngothemanh1996 Member Tích Cực

Mình chơi thuần main VC từ đầu đến khi RT 1 tháng sau mình bắt đầu built TC -> Bây h chỉ số dofy = main lun nè .
  9. StrikeBack

Đánh All là chắc chắn rồi , nếu đánh random như cũ thì team đánh thường ( ko dùng TL, ko quan tâm đến nộ ) sẽ ko đc hồi máu từ trái => Dofla phế dù có 2 mạng.
    CC của nó bị neft rồi , ae để ý dame đánh thường của nó thôi , xem đã bị giảm so với hôm qua ko thôi
  10. StrikeBack

Nếu build TC từ thời R T mới nổi thì giờ cũng có 1 set hòm hòm rồi !
  11. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

12. Nguyễn Khắc Thịnh

Và a vẫn công nhận con dof đang đúng vs giá trị thực của nó?
    E chỉ cần câu này, chứ e ko quan tâm nó ra tướng gì mà đúng hướng mình chơi.
    Nãy h e đâu có đề cập gì đến là nào ra tướng VC, MC khủng đi để đi hành bọn khác đâu.

Cái chính là dmg dof hiện tại bây h . A ko thấy nó có quá nhiều điều để nói à...?
  13. StrikeBack

Em lên 1 con Dofy đi cho bằng với người ta :). Mà đã nói là đang test dame đt của nó để so sánh với thông tin giảm 20% dame chưa rồi mà em lèm bèm than vãn cái gì vậy ??? Động đến tỷ lệ win cái là thấy em gào lên rồi, người ta hơn nhau ở cái đầu lạnh nha, hãy sang như Rùa hộ anh cái :), giãy đành đạch khác gì trẻ con đâu :(
  14. ngothemanh1996

ngothemanh1996 Member Tích Cực

Mình vừa test Dofy , thấy nó giết dofy team địch 2 mạng trong 1 lượt có phải lỗi k mod
  15. StrikeBack

Nếu Dofy team địch quá yếu, bạn quá mạnh thì theo mình hiểu là , dame 1 bạn giết luôn nó rồi, nó vừa hồi sinh lại thì dính dame 2 chết tiếp luôn ! Và đây ko phải lỗi !
  16. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Akai S giờ quá cùi bắp
    Shaddoll thích bài này.
  17. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Quan trọng là lên nó tốn kém nữa, 22 cấp ba vương là đủ khổ sở rồi nên giờ chỉ cần giảm lại chỉ số hiệu ứng là ok thôi, dame to đã có lá chắn, chứ hiệu ứng nó tùm lum thế mới gây bão từ hôm qua đến giờ, đốt cháy tính vào điểm chết mà cao là quá bá, lệch hẳn với chỉ số MC đang đeo. Giờ Dof đánh đầu, main VC đánh sau là chả còn lại gì 0_0...
  18. StrikeBack

Tới đây sẽ có tướng VC liền thôi
  19. Nguyễn Khắc Thịnh

E có bao h nhận e sang đâu..
    Cái gì e thấy ko phù hợp thì e nói thôi. Không phù hợp vs e nhưng phù hợp vs người khác thì e vẫn nói thôi...
    Căn bản là vậy... Trc giờ e lúc nào cũng nói thẳng...
  20. StrikeBack

Hiệu ứng của nó đã fix giảm lại rất nhiều rồi bạn , theo mình thấy hiện tại đã ổn cho 1 con tướng là boss của PB hiện tại rồi. Mình thấy vấn đề ở dame thôi, vì tướng này vốn ở vị trí CC, thế mạnh ko phải dame !