[Chú Ý] Topic cảnh báo - tổng hợp các thành phần lừa đảo chơi VHT

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi Kerropi, 16 Tháng ba 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kaiserrrrrrr

Kaiserrrrrrr Member Tích Cực

thanh niên lừa đảo code đưa code ăn r do mình tích code nên ko check thử c.jpg ff.jpg v1.jpg v.jpg v2.jpg
  2. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

3. Kaiserrrrrrr

tại mình ko vào topic này xem nên ko pít :v
  4. Kaiserrrrrrr

5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Kinh nghiệm giao dịch:
    - Facebook ko rõ ràng = không tin tưởng đc = next
    - Không ham của lạ của rẻ mà nhắm mắt đưa tay
    - Ko có ăn cũng k chết đói được, tìm được người hoạt động có tiếng trên forum thì gd.
    3 cái gạch đầu dòng trên toàn là mình bịa ra nhưng áp dụng cho bản thân đấy =)) tính cách của mình thì chẳng chịu đưa trước cái gì nên chẳng bị lừa bao giờ =)) nhưng đã từng gd rất nhiều và thành công ( vì mình nhận hàng rồi thì chẳng thành công, nhận hàng mà gd k thành công chắc cũng có ng tố cáo mình trên này ) Hô hô
    ngokimanh1 thích bài này.
  6. GodVision

GodVision Member Tích Cực

Chào các đồng chí, mình cũng xin đóng góp cho hội 1 tên lừa đảo nhé :) nhìn nick face thấy sáng sủa đẹp trai nhưng lại cư xử thua xa loài 4 chân.
    Thanh niên sau khi ăn thẻ Deactive fb khá là nhanh. Nói chung thì ko muốn so nó với súc vật tí nào, tội mấy con súc vật. Anh em cẩn thận là được.
  7. nemotran315

nemotran315 Member Tích Cực

Nói chung là cứ lên diển đàn, ăn đc code nào thì ăn, đỡ bị lừa :)
  8. huybien1102it

huybien1102it Member Tích Cực

Anh em cho hỏi người này là ai có tin được ko? tên facebook "không ngại va chạm" thành viên của mod nhóm face Vuahaitac
    vkthoi thích bài này.
  9. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Cảnh báo ae thanh niên lừa đảo có fb https://www.facebook.com/nguyencao.khao
    Tuy người bị lừa ko phải là mình và ko có hình ảnh chứng minh ( chủ acc đã nghỉ luôn) nhưng vẫn khuyên mọi người 1 câu: tuyệt đối ko giao pass 1 cho dù nắm đầy đủ thông tin
    AEღHậñ†ღ.s5 bán acc qua fb, kẻ lừa đảo yêu cầu đưa pass 1 sau đó sẽ chuyển tiền :pde53: chủ acc cả tin giao pass 1, sau khi chờ mà ko thấy chuyển tiền, chủ acc lập tức vào kiểm tra nhưng tiếc thay pass 1 đã bị đổi. Sau đó dù đã thử dùng gmail + sdt nhưng tiếc thay mọi thông tin đã bị thay đổi :pde58: 1 tuần sau, kẻ lừa đảo đã lấy dc cả pass rương và chuyển cảng :pde60: câu chuyện kết thúc, xin cảm ơn mọi người đã lắng nghe :pde53:
    Kaiserrrrrrr thích bài này.
  10. zclearlovez

zclearlovez Member Tích Cực

Hay vậy chỉ cần pass 1 mà lấy đc hết tt.hacker chăng
  11. Kaiserrrrrrr

cái tên này hình như cũng lừa mình r mih cũng bị chặn
  12. Zeola

Zeola Member Tích Cực

Hên quá e suýt mua nhưng cái face đăng hình tk nhóc học trung học mà cứ bảo sn 96 nên e thôi :3
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.