chưa nhận đc lỗi đền bù

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tranthinhung, 14 Tháng tám 2014.

1. tranthinhung

tranthinhung Thành Viên Mới

tên nhân vật ColGirl sever hoa sơn tên nik vjnhkyo cấp 65 vjp 7 adm xem hộ em nhanh cái cho = ae vs chứ người đc người ko à
  2. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,
    Ad ghi nhận thông tin của bạn rồi nhé, sẽ sớm thông báo cho bạn sau
    Cám ơn bạn :)
  3. tranthinhung

ok em thank adm nhá em đã nhận đc rồi còn jo em báo hộ nè nv BoDe tên nik tuoiduc sever hoa sơn mới nhận đc kim phong ngọc lộ hoàn ko nhận đc 100 bạc khoá
  4. tranthinhung

thêm nữa là adm kiẻm tra xử lý nhanh giúp em vụ em mở 160 túi cường lực đánh boss tg mà có em mở ra xong chưa dùng mà tự nhiên mất hết bạc khoá tên nik vjnhkyo tên nhân vật ColGirl lv 65 adm kiểm tra nhanh giùm em em báo lâu rồi mà chưa thấy hồi âm
  5. tranthinhung

tổng cộng 160 túi là đc 480 bạc khoá adm ạ
  6. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Trường hợp phát thưởng đền bù ad trả lời cho bạn như sau :
    - Kim phong ngọc lộ hoàn sẽ đc gửi qua thử
    - 100 bạc khóa sẽ đc cộng thẳng vào túi đồ
    Bạn vui lòng kiểm tra lại nhé
    Trường hợp bạn mở 160 túi cường lực đánh boss chưa dùng mà mất bạc khóa ad sẽ ghi nhận thông tin này gửi cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra nhé
    Bạn vui lòng chờ vào đầu thứ hai tuần sau
    Có thông tin ad sẽ báo bạn nha
  7. tranthinhung

adm ơi em báo lỗi skill pét hộ vệ mới tử nhật thánh vương nè
  8. tranthinhung

ộc ko pot đc ảnh 2 con pet như nhau skill chủ pét đều 50 mà 1 con buss 1850 còn 1 con buss 2100 thế là thế nào hả adm
  9. CS04_568Play

Chào bạn
    Thông tin của bạn ad sẽ ghi nhận và trả lời cho bạn sau nhé :)
  10. CS04_568Play

Chào bạn,
    Trường hợp bạc khóa rất ít khi bị mất
    Nếu bạn không biết mình đã sử dụng trong trường hợp nào
    Bạn vui lòng cung cấp thời gian bị mất và số lượng bị mất cho ad nhé
  11. tranthinhung

alo mất chính xác là 162 túi tổng cộng là 486 bạc khoá còn thời gian mất chỉ nhớ là lúc 10h đêm ol vẫn nguyên sau đó off rồi 12h đêm ol để làm nv thì ko thấy luôn còn ngày thì lâu oy tại báo mấy lần adm có thèm để ý đến đâu mong adm sớm giải quyết để em yên tâm nộp tiền và chơi game
  12. CS04_568Play

Chào bạn,
    Trường hợp của bạn xin bạn vui lòng gửi số dt về hỗ trợ trực tuyến http://hotro.ssgroup.vn/
    Để chúng tôi hỗ trợ bạn tốt hơn
  13. ngoklong

ngoklong Thành Viên Mới

Id:bocapxanh113
    Tennv:l90
    Sever:thieu lam.

Id:hoctrotre
    Nv:likeoff
    Sever:thieu lam.
    Adm ho e kai.chua nhan dc den bu
  14. CS04_568Play

Chào bạn,
    Ad ghi nhận thông tin của bạn rồi nhé, sẽ sớm thông báo cho bạn sau
  15. tranthinhung

adm đâu sao lâu thế chưa giải quyết hả
  16. tranthinhung

tui hem vào đc trang hỗ trợ trực tuyến tui đọc lun sdt ở đây nè 0966.256.941
  17. CS04_568Play

Chào bạn,
    Bạn vui lòng cho mình biết khoảng thời gian bạn bị mất bạc khóa là khi nào nha ?
  18. tranthinhung

cái này báo lâu rồi mà jo lại còn hỏi tg adm làm ăn thế à
  19. CS04_568Play

Chào bạn,
    Trường hợp lúc trước bạn báo mình ko phải là người tiếp nhận
    Bây giờ mình sẽ tiếp nhận trường hợp của bạn
    Bạn vui lòng cho mình biết thời gian cụ thể bạn bị mất , mình sẽ kiểm tra giúp bạn.
  20. tranthinhung

đâu nhớ tại lâu lắm oy còn thời gian là lúc đó là 21h tui mở 162 túi cường lực đc 486 bạc khoá xong tui thoát acc đi ngủ tới 12h đêm dạy cầy nv thì thấy ko còn bạc khoá còn ngày thì ko nhớ tại lâu lắm oy báo mà adm có đoái hoài j đến đâu