VHT Chắc do em sai

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Sora Maestro, 6 Tháng năm 2020.

1. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Ron thích bài này.
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

sao chả thấy né gì vậy :(
  3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

em ko sai, là bọn anh sai, là game sai, covid sai, yuki sai, void sai vì ko bắn ra né =)))
  4. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

chắc do main "tự có" chính xác cao quá nên thế::bike::::bike::::bike::
  5. Void

Tôi nghi ngờ do main ae mình toàn xạ thủ vs cung thủ nên nó bắn chuẩn quá trung k né đc =)) nhẽ ra phải dùng con kiếm chém khéo là né vô số =)))
  6. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Alivida với absalom đều có sẵn trên 1k né tránh nhưng tỉ lệ né vẫn bao như người khác
  7. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

theo em thì thêm tầm 4500 né tránh nữa mới có được 10% né anh ạ ^ ^
    Chặn thì chả tẩy mà chặn nhiều quá trời ^ ^.
    Main team bạn lại né 2 lần mới kinh chứ anh ^ ^
  8. Sora Maestro

Thế Main Trung bắn mà Dịch né tận 2 lần liền Void ạ ^ ^ chắc Chị Hoa Tiêu bị cận ^ ^
  9. Sora Maestro

Vẫn chưa hiểu độ tương tác giữa Né Tránh ở bên Thủ và Chính Xác ở phần bên Công lắm. Ron làm bài nghiên cứu đi ^ ^ :pde29:
  10. Void

haha hoa tiêu của ông là hoa tiêu lởm r
  11. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

né tránh nó là tỉ lệ thôi chứ tẩy đc 100% thì đã chả ai tẩy cái khác
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình test từ hồi mới tập tành chơi game r cơ. Đến giờ vẫn khẳng định đưa ra kết luận là chỉ số phế của game :cat23
  13. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

lâu lắm mới được xem chiến báo 1 trận solo main
    Sora Maestro thích bài này.
  14. Sora Maestro

thế cho mình hỏi bao nhiêu né tránh được 1% né vậy
  15. Coca

Coca Member Tích Cực

fix lại mấy cái chỉ số này game sẽ thú vị và đa dạng hơn
  16. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này mình chịu . không biết đc
  17. Sora Maestro

Thế thì ai biết đâu mà lần ạ ^ ^
  18. Sora Maestro

Mong mod hỏi giúp KTV hay NPH xem chỉ số Né tránh bao nhiêu mới được 1% hộ với ạ. Thanks mod nhiều
  19. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

né cũng nhiều thế cơ mà
  20. Void

mod bảo là ktv vs nph cũng kb nhé, cho chỉ số đó vào chỉ để cho vui và cho đa dạng thôi, còn né đc hay ko thực chất là do bạn may mắn hay ko thôi
    xxMrViPxx thích bài này.