Chia sẻ - giao lưu - thắc mắc về tất cả vần đề Vua Hai Tặc dành cho người chơi cũ

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 4 Tháng mười hai 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Vì sao bạn bỏ game? Bạn mong muốn gì? Hãy chia sẻ với Tổng bộ hải quân để cùng ngồi lại rút kinh nghiệm và tiến tới những điều tốt đẹp phía trước ngay tại topic này. Nếu khó nói hãy inbox góp ý kiến cho mod @Blader coi như là những bức thư gửi đến nhà phát hành. Tổng bộ hải quân sẽ làm cho Vua Hải Tặc hoàn toàn lột xác trong thời gian tới đây.
    Rất vui vì các bạn chia sẻ!
  2. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

game khá nhầm chán do vô làm NVHN tầm 15 phút là out rồi, lâu lâu đủ cấp đánh pb thì onl không quá 30', càng ngày càng tí ng chơi nên cũng rất chán, nếu cho HĐ đánh bài vào buổi sáng nữa thì hay :pde5::pde5::pde5:
  3. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Vấn đề nhức nhối hiện tại là update. Mình nghĩ cứ theo TQ là cứ 1 tháng update 1 nhỏ nhỏ 1 lần, cho người chơi cảm giác mới mẻ, chứ khoảng 3 hoặc 4 tháng mới làm cái Big Up thì trong thời gian đó rụng nụ cũng nhiều.
  4. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

Trước tiên xin mod hoàn trả lại số vàng mất cua gamer bị lỗi mà ko rõ lí do ( trong đó có em mất 500 vàng:m). Hầu như event ra mỗi tuần nên em nghĩ là cứ kết thúc 1 đợt event nên đợi thêm 1 tuần rồi ra event tiếp:s
  5. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Bạn có thể gửi lỗi của bạn vào mục báo lỗi nhé.
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod cũng là nguời chơi mà, đòi j đây :pde7:
  7. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Bỏ game vì không còn tiềm lực tài chính :))
  8. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

@Baymax
    Em đã gửi hỗ trợ nhiều lần nhưng ko thấy phản hồi hay lịch sử gửi hỗ trợ , đã 1 tuần rồi mà ko thấy động tĩnh gì nên em mới réo trên diendan chứ :v
  9. Mcuteo

Mcuteo Member Tích Cực

Mình chưa có ý định bỏ game tại ko có gì chơi:)). Mà NPH ra event quay tay mà mình chơi dc 2 năm rùi quay tay mỏi mỗi tay mà không ra em pet nào free... nên bắt đầu chán dần đều:haha:
  10. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Chỉ có đôi điều cần chỉnh sửa để tốt hơn vì game đã hay sẵn rồi.
    + Event ra nhiều quá, nên hạn chế, hoặc chí ít cũng phải có kế hoạch và thông báo cụ thể trước 3-5 ngày để gamer còn chuẩn bị tài chính và tính toán hợp lý
    + Trông ngóng tính năng khóa đồ vì game này mà bị phá thì xác định nghỉ game trong uất hận. khóa đồ, khóa ngọc, khóa pet, tóm lại khóa sạch.
    + Update lại độ phan giải game với, ngày càng nhiều HD, tính năng mà màn hình vẫn thế, che chắn hết mất tiêu. Xài client trên surface thì ôi thôi, chả thấy gì @@
    Capoccino and DD3010 like this.
  11. ilvlioon

ilvlioon Thành Viên Mới

mình xin góp ý thêm là sao ko cho các nhân vật đọc kill như thế có phải hấp dẫn hơn ko ^^!
  12. daiduong1a

daiduong1a Thành Viên Mới

hoạt động game toàn là buổi tối buổi sáng không có gì mà làm, tối thì bận không online được. chán
    Rau thích bài này.
  13. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

Hết tuần đầu rồi sao ko thấy công bố giải về bài viết thế mod ơi :pde20::pde20:
  14. LyKieuAnh

LyKieuAnh Member Tích Cực

vừa qua thấy có chương trình hải tặc trở về mình có hởi nick của cậu bạn v6 bỏ chơi khá lâu rồi nhưng vào trang thì không nhận được code, tìm quanh thì cũng không có link phản hồi nào để người chơi thông báo đến bộ phận hỗ trợ.
    Vậy cho mình hỏi bộ phận chăm sóc căn cứ vào đâu để xác định người nhận code và liệu có bao nhiêu người được nhận hay chủ yếu là nơi để 1 số người bán code? :y
  15. p63205118

p63205118 Thành Viên Mới

Xin chào! Sáng nay mình nhận được điện thoại báo được nhận code tri ân nhưng email lâu quá mình không dùng nên không vào được. Mình muốn hỏi là đổi sang mail khác có được không. Nếu được gửi lại thông tin vào gmail : ngochien270391@gmail.com cho mình với thanks
  16. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

đầu tư từ từ tiếp tục tiến tới...chỉ cần các mod thay đổi và chỉ cần đừng nói đc mà k làm đc như thời gian qua thì ae vẫn bám game dài...chúc VHT Việt có 1 tương lai tươi sáng hơn sau cơn bão vài tháng đã qua :X :X :X
    barinomi thích bài này.
  17. naitolemlinh001

naitolemlinh001 Member Chính Thức

18. aduc123

aduc123 Thành Viên Mới

Hệ thống chán vậy ad. ghi nhận code trở về tới 6/1 mà hôm nay 1/1 vào đã k thấy j r
  19. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Ai có acc cũ ko chơi cho em xin vs. Thằng cho e chơi chung acc nó đổi pass rồi. Giờ buồn hiu luôn T_T Muốn tâm huyết vs game lâu dài mà ko được. Ko cần vip cao ạ, ai có acc bỏ send mail phannino9@gmail.com cho em nha. Thanks mọi người nhiều.
  20. thedevil28

thedevil28 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

em bỏ game cũng đc 1 năm rùi,mới có người tổng đài gọi điện cái code hải tặc trở về cũng tính chơi lại nhưng mới nhận đc 5 ngày thì không nhận được nữa thế là sao ad ơi?