Cho mình hỏi về việc đổi tên

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi H8668, 25 Tháng mười hai 2014.

1. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Sau khi gộp sv thì mình nhận được một phù đổi tên nhưng cho mình hỏi dùng phù này như thế nào? Khi mình ấn sử dụng thì đơ luôn cả máy
  2. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Girl chưa sử dụng lần nào nên cũng ko biết nói sao ^^. Bạn có thể thử lại vài lần xem sao nhé !
  3. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

bạn cho hỏi thân tinh sa va thuoc thuoc linh dùng để
    lam ggi đc vậy bạn
  4. GirlXinh2014

bạn dùng nó để đổi đồ ở NPC Tử Y nhé bạn.
  5. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

UOTE="GirlXinh2014, post: 448314, member: 92532"]bạn dùng nó để đổi đồ ở NPC Tử Y nhé bạn.[/QUOTE]
    minh đến rồi nhưg có đổi đc gi đâu.ngoài việc đổi đc chiến hồn ban ak..còn 1 việc nữa nhé..mấy ngày qua ở 2 sv hoa son va thuy yen báo danh mà ko vào đc loạn chiến quân hùng.ae chán quá.nguoi thi kêu bỏ game.nguoi thi dao bán acc.nguoi thi chửi NPH làm ăn chả ra gi chi biết thu lợi mà ko ngĩ đến người đag cống hiến cho minh.
    mấy ngày ko vào đc ae thiệt thòi vi ko có nk tăg kinh mack.vi vậy tôi đề ngj bạn góp ý với bên kỹ thuật đê bù cho ae hợp lý nhe.$!
  6. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Acc của 1 bạn trong bang còn ko hiên phần kỹ năg bị đog nhờ bạn báo giúp. Acc thanhnam9 nhân vật Daiika sv thuý yên hoa sơn
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Mình ghi nhận rồi nhé
    Phiền bạn cho mình số đt để tiện liên lạc
  8. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Mình ghi nhận rồi nhé
    Phiền bạn cho mình số dt để có thể liên lạc lại
  9. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

0986183887 mogdc ho tro sớm
  10. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Mod cho hỏi chu tước linh - linh vật cấp 135 thuộc tính cam với thuộc tính tím ở shop tỹ võ. Mình k hiểu tại vì sao thuộc tín cám chỉ số lại thấp hơn thuộc tín tím.
  11. GirlXinh2014

Thank bạn. bên mình sẽ kiểm tra lại nhé
  12. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Mod gird làm ăn nhanh thật. Fixxx ngay và luôn rồi. Hihi.
    Cho mình hỏi cái luôn.
    Dũng sĩ chi chúng với chiến sĩ chi chúng kiếm đâu ra vậy mod. :-d