choi loz gm deo quan tam dau

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Sunkute, 4 Tháng tám 2013.

1. Sunkute

Sunkute Thành Viên Mới

dung co gui nua d.m mat me cpn nhan vat cay ca thang roib d.mmmmmm game choi hay nhuq toan bi lang v.l bay gio lang song khong vao duoc nhan vat luon load den nua nhay van the vao nhan vat khac set chua day 3s la vao trong vllllll ko sua loi ngay nao cung viet bai chui
  2. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Chào bạn do Đội ngũ kỹ thuật bên mình họ không làm việc thứ 7 và Chủ nhật, nên việc mình report tình trạng của bạn cũng không có ai fix được cả mong bạn thông cảm.
    Ngoài ra game mình vẫn có chức năng sửa lỗi kẹt địa hình.
    Hệ thống => Tính Năng => Sửa lỗi NV
  3. Sunkute

Sunkute Thành Viên Mới

the thi mat bao nhieu la diem mat bao nhieu la do ha co den bu gi khong

nick toi bi lloi lang dia hinh ket o troong sua ket nv cung duoc vi bay gio tham tri khi chon nhan vat do thi khong vao duoc luon cu load mai doi den 15 phut ma van load mot cho ... neu vao lai duoc thi toi co duoc den bu gi ve nhung mat mat ve exp knb va nhieu do co the kiem duoc ma chi vi game bi loi ma toi bi mat di khong co gang fix lang di toi dung galaxy s2 ma choi rat lang
  4. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Về việc chơi game bị lag + dựt hình cũng nhiêu trường hợp bạn à, có thể cấu hình máy yếu, do mạng kết nối, hoặc máy bạn sử dụng nhiều chương trình 1 lúc v..v..
    Việc bạn có được đền bù hay không thì mình cũng không hứa hẹn được gì, mình chỉ mod forum ma thôi. cám ơn bạn đã ủng hộ cho võ lâm mobile
  5. VoLamMobile04

VoLamMobile04 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

ID và Tên Nhân Vật của bạn là gì hả bạn ?
  6. Sunkute

Sunkute Thành Viên Mới

sua nhanhh mat nhieu lam roi day gm

ID trieuhoat ..ten nhan vat :aEtOp
  7. Sunkute

Sunkute Thành Viên Mới

Sao van trua duoc ha co sua duoc ko thi bao?