VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

@optimus mod cho hỏi cách kiếm dv nhanh đi:rolleyes:, hơn 100 rồi mà dv chưa đến 100 vạn:oops:
  2. L4W

L4W Member Tích Cực

ace đúng là sinh ko gặp thời, đi đâu cũng bị chê :rolleyes:
  3. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

dạo này mạng lag chả vào dc bên TQ, ôi bác @namkiss vs bác @CrocodiIe ơi 2 bác đã đi đâu, cái thời huy hoàng đầy bão gió đâu rồi, có jim haki chưa, công chúa yếu đuối đi tắm về chưa, còn rất nhiều điều muốn hỏi
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

keke ko biết mấy bạn chơi kiểu nào chứ mình đi với jin gặp 1m2 1m3 buff yếu yếu 1 tí là fang chết ngay
  5. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

@optimus : Mod cho lời khuyên dùng Mirela thế nào hiệu quả và hợp lý với, Tks !
    Hiện sv mình tầm lc 1tr1-1tr2 toàn Mihawk 3 buff là Chop, Iva, Kaya trận phong hành. Nếu có Mirela không biết cho thay buff nào. Đã thử thay Kaya nhưng ko hiệu quả vì PK với đội bạn có Kaya hồi máu cho Mihawk vẫn tốt hơn .
  6. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Mire đối diện chop đó hết hồi máu luôn
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Vip 5 về sau mod thấy nếu tại sv mới nên chơi Zoro 3 buff , Zoro Nami, Luffy 3 buff - Luffy Nami, tất nhiên là haki nhé. Dame dồn hết cho Zoro hoặc Luffy.
    TomCRuiseeee thích bài này.
  8. optimus

Mirella nên build trâu tí đứng trước mặt MH của mình, nếu MH mình phải cân MH đội bạn thì chỉ cần phá được buff bên đó, Mirella sẽ nộ trúng Mh bên kia, mang về rất nhiều lợi thế cho mình, còn tính toán trận và nộ sao thì bạn tự tính nhé.
    quyet_tv thích bài này.
  9. optimus

Lv100 mà tầm đó dv thì mình thấy cũng hợp lý rồi. Cái này thì chỉ có chăm làm hết các hoạt động hằng ngày , hằng tuần, cống hiến CH có thể bỏ thêm 10v, nếu cần thiết lắm thì có thể bỏ lực ra đánh cảng.
  10. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Tks bạn, cũng khá hay nhưng phải mất 1 thời gian nâng đồ cam và max thân mật 60 đã.
    Vì hiện tại chỉ mỗi Chop đủ trâu để chịu được dame MH. Tầm Vip 7-8 dồn hết dame cho MH cũng khó để có 2 buff mạnh.
  11. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

bác nào cho em xin trận boss dùng ổn nhất hiện h với. Lâu lắm rồi chưa thay trận boss. h thấy họ đame to qá mình thọt nên chắc phải đổi thôi :oops:
  12. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nếu có 2 tri thức thì lôi ngâm 1kent/basil/garp (mang tt )2 nami (mang tt) 3 main 4 5 conis jessica
    có 1 tri thức thì cứ luffy mihawk 3 buff mà choi
    duyduc thích bài này.
  13. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Tks bác em có 2 TT nên chắc chơi trận garp nami kia cho dame nó to :D
  14. One_Piece_DKVN

One_Piece_DKVN Thành Viên Mới

con magellan công nhận giật độc ghê thật, trái +5 mà giật hơn 33k/ phát còn lại dính liên tục nữa chứ @@
  15. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

cho mình hỏi là sau CHC thì có "Tôn thờ hàng ngày" trong CHC không???
  16. haitlse034270

haitlse034270 Member Tích Cực

Mod @optimus Cho hỏi từng cấp độ tàu chiến phải đạt được bao nhiêu điểm công, thủ, sinh mệnh ? Và cần bao nhiêu tim ác ma để mở trái ac thứ hai, thứ 3 cho mihawk?
  17. zzMEGELLAN

ô thứ 2 200 thứ 3 300 nhé bạn
  18. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@Dondo yolo mod nói làm 1 bài về HĐ tàu chiến,sao lâu rồi vẫn chưa thấy nhỹ
  19. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

chỉ có top mới build đc buff trâu mà trụ 2 turn của hâu nhé , còn không thì chênh lệch lực chiến từ 200k đi mới nộ hiệu ứng hâu
  20. RimBbZ10

RimBbZ10 Thành Viên Mới

Mọi người cho mình hỏi, không biết mình đi hướng này có ổn không.
    Mình chơi Hải tặc soha ( VHT pbản đt)
    Hiện tại đang vip 5, top 6 sv. ( do biet cách chơi nên hơn đc khối thang vip cao :v)
    Lv 93 rồi nhà nhà usop nami, nên mình thấy chán. Định chuyển qua usop main skill angelika 3 buff k biet có ổn k :v đi hướng này có đuọc lâu dài không?
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.