VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ace nếu bạn có jin đi kèm thì xài còn ko cứ luffy thôi
    hakujaku12 thích bài này.
  2. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Mình có jim mà thấy cứ yếu yếu s ấy, chơi luf vs garp thì có khi ăn dc cả mihawk nữa
  3. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

4. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

trận nào cũng ddc mà bạn chơi 3 buff thì choper kayya mirela để mihaw vs mirela 1 hàng cố chịu được 1 đame 1 mihaw của team kìa là ngon turn 2 mirela có nộ mê hoặc 100% khá là lợi :p
  5. Mr___D

Mr___D Member Tích Cực

ý bạn mình hiểu, tks bạn, nhưng ý mình muốn hỏi ở đây à: cách tẩy dòng TC cho bv "Lôi", cũng như nên để bv "Lôi" cho tướng nào cầm rồi tẩy... để dễ ra dòng TC hay NN ý, bạn hiểu chứ?:)
  6. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Cái này thì hên xui nhiều. Có 1 topic hướng dẫn tẩy rồi đó bạn (cho tướng MC cầm thì hay tẩy ra TC, mỗi lần tẩy xịt 1-2 phát lại bán đồ rồi mua lại tẩy tiếp )
    Mình không tin mấy trò đó nên cứ tích vài k đá NL 1 lần tẩy, tẩy liên tục cho tới khi ra dòng ưng ý. Không ra lại tích góp tiếp.
    Mr___D thích bài này.
  7. Mr___D

Mr___D Member Tích Cực

Cách đó mình cũng thử rồi, cho tướng MC cầm thì phần nhiều là ra toàn dòng VC:(, ra TC thì khá ít, còn bán shop rồi mua lại tẩy cũng đã thử... Tks b.
    Mong là ae vào topic cùng bàn bạc ra xem có cách mới hơn (mặc dù biết là hên xui, nhưng hãy cùng tìm ra quy luật hay hơn)...:)
  8. zzzz

zzzz Member Tích Cực

+ Cách tính dame điểm NN với TC làm s ? VD : tẩy bấu vật NN+ 0.5 và TC + 1% thì cái nào mạnh hơn ?
    + Mình nghe mấy ng trong CH nói Pet quyết định đến lối chơi đội hình + tướng của mình sau này…bây h mình cấp 95 có pet Mr13 + minotarus thì sau này nên chơi đội hình và sử dụng tướng nào ?
    …Mình mới tập chơi nên chỉ với
  9. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Có 2 con pet đó thì bạn chơi đường nào cũng được. Trừ khi là pet Rồng thì nên chơi VC
    Tẩy BV thì nên tẩy NN nhé. TÍnh dame thì chịu , nghe các mod nói 1 NN ~ hơn 600 TCC
  10. hoangchinh

hoangchinh Member Tích Cực

mod ơi cho em hỏi sao em tải cliean về xài lại bị lỗi này. nó cứ chạy mãi mà ko vào được game. mới bị 2 ngày hôm nay thôi
  11. viaicaubuon

viaicaubuon Thành Viên Mới

Mọi người cho mình hỏi đồ tím 75 có nên tẩy op không và đồ nào tẩy ra op nào beli 5xu hay 10 xu hiện tại mình đang v6 lv 74
  12. viaicaubuon

À sẳn tiện cho mình hỏi thêm lv nhiu qua đảo mới hiện tại mình đang ở wt 7
  13. zZcamnuZz

zZcamnuZz Thành Viên Mới

đồ tím là tẩy dc rồi, tẩy thì dùng beri thôi, dùng vàng cũng chả khác vẹo gì, có chăng thì đễ ra 3 dòng hơn thôi
    còn tb thì lv 96 mà đừng có qua ngay, thọt chịu không nổi đâu
  14. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

mod cho em bảng mấy skill thân mật của đồng đội để nghiên cứu đc k :v
  15. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

theo mình đồ 75 ko nên tẩy :3 , sau này lên cam = tím 85 mà tẩy rất uổng beli ,còn chuyển càng thir lv 96 ,nếu ít người lên và bạn khá mạnh thì lên đó ăn mỏ ko sao cả :3 lên thir rùi dìm lv sau :3
  16. viaicaubuon

Ừ ths bà con nha à skill hảo cảm của ace đánh bằng gì và bao nhiu tim vậy
  17. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

skill gặm nhấm sinh mệnh: crocodile lv 28 thân mật: đánh hàng ngang hiệu ứng độc (TC)
    skill hổ vồ mồi: zoro lv 27 thân mật: đánh hàng dọc tăng bạo kích (TC)
    skill lôi thú tập kích: enel lv 24 thân mật: đánh chữ thập (TC)
    skill khổng tước tấn công: vivi lv 10 thân mật: đánh 1 mục tiêu tăng 25 nộ bản thân (TC)
    skill nguyệt ánh: tashigi lv 23 thân mật: đánh mục tiêu phía sau gây choáng (TC)
    skill tấn công gây choáng: usop lv 7 thân mật: đánh 1 mục tiêu phía trc gây choáng (TC)
    skill quyền pháp pê đê: mr2 lv 22 thân mật: đánh 1 mục tiêu phía trc giảm 35 nộ (VC)
    skill búa cổ đại: robin lv 26 thân mật: đánh 1 mục tiêu thêm 1 lần sát thương, mỗi lần giảm 5 nộ (MC)
    skill sự mê hoặc của mèo: nami lv 18 thân mật: đánh 1 mục tiêu giảm 35 nộ (MC)
    skill chảo rán: sanji lv 25 thân mật: đánh 1 mục tiêu thêm chặn đòn bản thân (TC)
    skill cường hóa cơ thể: chopper lv 14 thân mật: đánh 1 mục tiêu thêm máu và phòng thủ bản thân (MC)
    skill chi viện trái tim: kaya lv 10 thân mật: đánh 1 mục tiêu hồi máu đồng đội bất kì (MC)
    skill cố đấm ăn xôi, đổi: buggy lv 5 thân mật: đánh 1 mục tiêu hồi máu bản thân (TC)
    còn lại 1 số skill như:dương viêm của ace, nguyên tố bạo phát của angelika, skill gì của kid k nhớ thì bạn có thể biết sau, còn bên trên là những skill cơ bản mà đứa nào cũng đều có hết
    DalDal thích bài này.
  18. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

mấy skill cơ bản đó mình cũng biết . vì thấy có cái skill kết nối từ tính hình như là đánh chữ X đúng ko
  19. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mình xài ace và jin cũng ăn dc ối thằng mihawk hơn lực đấy , chủ yếu xài jin để cho nó dứt điểm mấy con gần chết
    hakujaku12 thích bài này.
  20. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

34 tim, MC
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.