Danh Sách Chia Cụm Vương Giả Chiến Lần 4

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi HoaVoNhai, 30 Tháng tư 2014.

1. HoaVoNhai

HoaVoNhai Thành Viên Mới

Kính chào các thuyền trưởng!

Tổng bộ hải quân xin phép được cập nhật danh sách chia cụm giải đấu Vương Giả Chiến lần thứ 4 để mọi người có thể nắm rõ thực lực của mình tại server đó nhé, danh sách như sau:

Ngoài ra để cập nhật thêm chi tiết về cách thức tham gia giải đấu các Thuyền Trưởng cập nhật tại website: http://haitac.game5.vn/thong-bao/cuoc-chien-vuong-gia-lien-server-mua-thu-tu.html

Tổng Bộ Hải Quân Kinh Báo.

Đẹp and (deleted user) like this.
  2. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Vâng. Các anh nói 1 đằng giờ ghi 1 nẻo. Phũ phàng thật. Tất nhiên là không sao cả nhưng từ lần sau "cờ lâu sờ" luôn cái topic hỏi thăm gamer chia cụm như nào cho nó rảnh nợ nhé. Mệt người
  3. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Thanh niên cứng đây rồi. :66:
  4. NoFate

NoFate Member Tích Cực

như thế này thì bầu chọn với chả ý kiến game thủ làm cái mẹ gì cho mệt =))
  5. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

chuẩn cơm mẹ nấu rồi
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

List này là dựa trên bình chọn của các bạn và cân chỉnh lại một chút để cân bằng cụm 3 hơn chứ đâu có thay đổi nhiều
  7. NoFate

NoFate Member Tích Cực

thế thì các bạn ko biết viết thêm 1 danh sách cụm dự kiến nữa để mng bình chọn và tham khảo trước à ?
    mình cũng chưa thấy cái sự cân bằng nào từ cái danh sách các bạn mới nêu ra tí nào =))
    các bạn cứ tự sướng 1 mình thế này thì gamer bọn tớ theo sao kịp =))
  8. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Anh xem lại đi nhé. Em không có tiếng nói gì cả mà cũng chả muốn nói nhiều. ANh bảo gì. Cac gamer hãy bầu chọn và chia cụm theo tính chất công bằng của cái goi là phiếu bầu. Và giờ đây thì sao???? Anh xem lại cái danh sách chia cụm thứ nhất với cái danh sách chính xác mà anh bảo là chỉnh sửa đôi chút cho cân bằng à. Anh nhìn lại hộ em cái.
  9. nuns2koi

Nếu a ko chia cụm có Bluehair và Neverdie về cụm 3 như hồi trước thì Otan.s74 và junio ớ s70 sẽ vô địch e ạ LC của 2 ng này còn mạnh hơn cả các cụm Neverdie và Bluehair đó.
    Ngoài ra nếu a đẩy 2 cụm này lên trên cụm 2 thì họ ko có cửa đc vô địch 1 lần nào.
    Và đây có lẽ sẽ là cơ hội cuối cùng của 2 cụm sv này có mặt VGC tại cụm 3.
  10. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

chưa muốn nói đến các sv khác, đầu tiên lấy dẫn chứng ngay sv mình đang chơi
    Dự kiến vào hồi 10h00 ngày 21/12/2012, Tổng Bộ Hải Quân sẽ mở thêm cụm máy chủ thứ 54 mang tên Foxy.
    Để đánh dấu sự góp mặt của cụm máy chủ thứ 88 mang tên S88 - Rayleigh vào hồi 10h00 ngày 13/09/2013,
    cách biệt đơn giản chỉ là 9 tháng, vâng! như thế này cũng được gọi là sân chơi chung cho tất cả mọi người đây sao? thử hỏi 9 tháng đấy 1 ng chơi free nó đã khác biệt đến như thế nào? liệu S88 ra đã dc 9 tháng chưa? tôi biết cụm tôi chơi bây giờ có 3 top khá đông đều, nhưng vì mục địch lợi nhuận và kích cầu các bạn đã gộp cả 3 vào 1 sv, tôi ko ý kiến, nhưng giờ đây CCVG các bạn chia cụm như này liệu có thỏa đáng ko? lúc nào cũng bảo là gamer đòi hỏi thế này thế kia? vậy có bgio các bạn thử đặt mình vào vị trí của chúng tôi để xem cái cảm giác của chúng tôi như thế nào chưa?
  11. nuns2koi

Dựa trên số vote lấy list 2 và giảm thiểu số cụm sao cho cân bằng cả 4. Ghi nhận thêm những đóng góp ý kiến của ng chơi tại cụm 3 mới đưa ra quyết định này. Ko có gì là vô nghĩa cả.
  12. nuns2koi

Vậy nói như bạn thì S55 59 cách sv s1 bao nhiêu lâu mà họ vẫn trụ đc ở CHC cụm 1??
  13. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Từ lần sau em sẽ cẩn thận trong việc này hơn. Lúc anh Mod optimus close topic thì rõ ràng phiếu lấy cụm 1 cao hơn. Giờ không hiểu sao..... Nói chung sẽ có một sự bất hợp lí cho S80---S91. Cho nên các anh cần xem xét lại. Em cảm ơn
  14. nuns2koi

Nó dạng như kiểu vòng luân hồi thôi mà e. Lần này họ đúng đầu ở cụm 3. VGC lần 5 chắc chắn họ sẽ là đít cụm 2. Vote này e đừng coi thường chỉ cần 1 người log clone cũng đủ có thể win. Quyền lợi là ở mọi người. Cần phải thực sự quan tâm và luôn theo dõi nó mới cầm chắc phần thắng đc.
  15. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

ý anh nói đến đồng tiền. Sv em có D.Garp vs Trường Cúc vs Mr.Big là những anh tài không hề vớ vẩn. Anh nghĩ họ không có đủ khả năng để duy trì sao. Với khoảng thời gian như vậy, anh nghĩ họ có thể so sánh được sao. Mức danh vọng đạt được 300 vạn dù đứng top chán chê. Trong khi các sv trước. Hay thôi lấy việc sinh sau đẻ muộn ra đẻ bàn tiếp vậy
  16. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

anh Nghĩ em không quan tâm. Trong số 40 cái vote của cụm 1 thì có 20--25 cái clone của em. Chả lẽ chỉ mình e............ Nói chung em cần 1 điều gì đó khả quan và công bằng hơn cho anh em S8x--S9x
  17. NoFate

NoFate Member Tích Cực

ý bạn là tạo đk cho 2 nhân tài này VĐ và mặc kệ các cụm ở dưới ?:24::24:
  18. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Anh lại hớt tay trên em câu này. Đang định đăng kí bản quyền :55:
  19. NoFate

NoFate Member Tích Cực

chắc chờ 1 2 năm nữa đến lượt sever mình đc ưu ái thôi ý mà =)) chờ 1 thời gian game nó loãng bớt đã em ơi =))
  20. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

xếp cái kiểu top 1 giải hạng nhất thì đc lên đá ở giải ngoại hạng à?
    xin lỗi nhưng mà game ko phải bóng đá đâu các bạn, sự chêch lệch giữa 1 sv ra trc và ra sau ko đơn giản như thế, nó ko chỉ chênh lệch về level, về đồ đạc, về danh vọng mà còn về công sức và tiền bạc nữa, chẳng nhẽ sv ra sau nạp 100m là phải đứng và chiến đấu cùng với những ng đi trc? vậy là chỉ vì mình, Trường Cúc, MrBig mà đã lôi kéo toàn bộ ae trong sv chịu vạ lây sao? lý do cũng chỉ vì cống quá nhiều tiền cho G5 à?