Danh Sách Chia Cụm Vương Giả Chiến Lần 4

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi HoaVoNhai, 30 Tháng tư 2014.

1. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

xin lỗi bạn không phải là Orou đánh Jim mà là Orou đánh với Mihaw, cũng may là e nó vừa đủ DV để có Uro rồi nếu không chắc phải dùng usoop chưa TH hok thì mr2
  2. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

ý mod nói là vip 12 à. còn dưới vip 12 thì xem cho vui hả mod? 1 sever có 1 2 vip 12 thôi? đôi khi các mod cũng cần quan tâm tới những người khác nữa chứ?
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Đâu cần vip 12 mới có tướng haki đâu bạn. :46:
  4. trangyd

trangyd Member Tích Cực

Phũ thế đấy thế thì hỏi ý kiến gamer làm đêk gì...

" mọi người cứ việc vote còn quyết định là ở chúng tôi "
    :10::10::10::10::10::10::10:
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Vote list 2 hơn hẳn 12 phiếu nhé bạn.
  6. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

tại sao mod không chia cụm theo đợt CAM vừa rồi. nó khá là cân bằng, trước còn bảo là CAM quyết định đến VGC giờ thì có chấp 2 trái tên lửa thì cũng như không? vậy những người đua top CAM vừa rồi có phải là thất vọng quá không?
  7. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Có thể theo CAM, hoặc theo kiểu cụm công hội chiến cũn tạm ổn. Chứ kiểu này ông Trường Cúc đầu tư 1 tháng nay gần 50 củ đang kêu oai oái xịt cmn vương giả rùi. Chán .............
  8. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

biết là even này là dành cho top chơi. những người khác không đầu tư như vậy, nhưng từ lúc CAM tới giờ cũng không ít người bỏ ra cả chục củ chỉ mong top 16 32. hay đại khái là vui vẻ để bắt trận hình nhau. giờ thì xin lỗi chứ top 100 hay 200 cũng chẳng mong rớ tay vào.
  9. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

sẽ ntn khi Orou đánh với Mihawk nhỉ
  10. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cúc : chia cụm ngon thế :))))
  11. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

e đầu tư 200 củ mà h chắc đéo vào đc top 32 các a vãi quá
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Bác Cúc Đây Àh Chia buồn nhá bác :15::15::15::15:
  13. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

trận chiến giữa Tinh Linh Giáo(80%) và Súng etpigôn(100%) hay là PP Tinh Linh vs Ma Trượng
  14. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cúc

chuẩn cmnr a ak ":))) h a e ta free cmn đi cho lực chiến thấp tí
  15. Ngọc Trung

Tinh Linh Giáo 80% có quá ko chừng 64%-70% thôi bác ạ
  16. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

ko sao cày quốc mấy tháng h như cái cc :))
  17. Ngọc Trung

mình tưởng chia cụm cứ như đợt đưa ra các UCV ai ngờ chia như vậy vào toàn thấy Mihawk thì các bác top 1 CAM chắc cũng khỗ nỗi
  18. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

thôi đừng bình luận nữa, đằng nào thì chuyện cũng đã rồi.
    Kệ đi...tất cả là vì "giải đấu" thành công.
  19. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

các bác s88 chém ghê quá nhỉ :46: bọn em s93 bị lôi vào chả ý kiến thì thôi. Các bác đầu tư nhiều, cái đó mọi người biết. Nhưng ko lẽ những nhân vật như neverdie, OTAN, junor họ ko đầu tư. định đẩy họ lên cụm 2 để các bác thống trị cụm 3 ah ? Vô địch CHC rồi giờ muốn bá đạo tiếp ah. Trong khi rõ ràng mod đã nói là sau đợt này những người đó sẽ bị đẩy lên trên. Game còn dài, VGC còn nhiều! vô cơ vì lần này mà chửi loạn lên. CHung quy từ đầu tới giờ mỗi s88 kêu gào
  20. Robinhood

Robinhood Thành Viên Mới

nếu tôi nhớ ko nhầm các bạn s88 đợt CHC và VGC vừa rồi dc xếp vào 1 cụm mà các bạn là các sv đầu, lúc đó các sv sau thiệt thòi la rú ầm trời sao ko thấy các bạn đâu, hay tại vì đó là 1 bảng đấu quá ngon? Vô địch thì đôn lên cụm trên tiếp tục cọ xát, ko lẽ các bác cứ muốn ru rú ở cái ao làng dưới kia rồi ảo tưởng sức mạnh à ?