Danh Sách Chia Cụm Vương Giả Chiến Lần 4

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi HoaVoNhai, 30 Tháng tư 2014.

1. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Quyền lợi thuộc về mỗi người. Bạn ko kêu đấy là việc của bạn. Còn công bằng hay không thì mọi người đều thấy cả rồi
  2. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

thế ý bạn là sao. Cho bạn xem lại nhé. từ vương giả chiến. Tôi không cần phải nhắc lại. bạn hãy tự đi mà xem lại vì nó quá cân bằng rồi. Còn công hội chiến. Ông nghĩ CH tôi vô địch dễ dàng vậy sao khi gặp ngay 1 Tcalm hùng mạnh và được coi là 1 trận chung kết sớm. Kèm theo đó là cự vô địch S85. ông đừng suy xét vớ vẩn. Xem lại đi rồi hãy nói nhé
  3. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

vậy theo bạn như list 1 thì công bằng với OTAN và neverdie, harlem, junor. Xin lỗi chứ top các bạn đầu tư đc bn so với họ mà cứ rú ầm lên thế
  4. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Bão về :3

Sunny đông vui thật....
    góp ý chút có vài điểm mình thấy mấy bạn quá bức xúc r`

Time 9 tháng thì như s48 mình vs s1 chênh nhau số tháng là nhiêu mình cũng chả nhớ...vịn vào điểm này có vẻ bất hợp lý, 9xác ra thì các bạn cũng có vẻ thiệt thòi nhưng theo mô hình chung thì cũng ko quá đáng lắm;

Mình thấy mod giải thích cũng có vẻ đúng, có lẽ đợt này các bạn thiệt thòi nhưng do đợt trước cụm các bạn đã hoành hành ở cụm dưới r, từ vgc đến chc, phải đôn lên từ từ cho các sv khác sống vs ==", nếu đưa sv các thánh xuống dưới đảm bảo 100% 1 thớt khác sẽ mọc ra đả đảo đòi đá đít sv của sunny lên trên;
    Tóm lại là quẩy để có hđ là ngon r` :D giờ có các hđ mới quẩy hòai r` cũng đến ngày các bạn chả chú ý đến time cách nhau như s48 mình vs s1 đấy, chắc tầm vgc sau là cùng chứ j.

Kết: mình thấy dạo gần đây hội mod có tiến bộ khá nhiều, từ cách ăn nói đến tổ chức làm việc, mặc dù nhiều lúc ko đc công tâm lắm nhưng phải nhìn ở cái tổng thể các thím ạ, làm loạn lên cũng được j đâu thêm bực, game mà gtrí mà quẩy chú rước bực vào làm j cho hại não
    p/s: trên là ý kiến cá nhân có gạch thui nhé, đừng quăng đá xanh tạ sắt u đầu tội nghiệp e...
  5. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Họ dầu tư cũng ko mạnh lắm. Chắc không bằng họ được. Chỉ tầm trên dưới 250m. Nhưng mà ông nghĩ sao khii sv ra cách nhau tận 5 6 tháng trời. Chưa kể S54 ra cách tới 9 tháng. trừ cấp cho nhau cũng ngắc ngoải rồi.
  6. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

250m cơ ah =)) mình đéo tin đâu nhé =)) còn chuyện 9 tháng thì nhét s74 vào cụm 2 của ODA cách nhau bn tháng thế bạn. Đem máy tính ra cộng dùm mình phát. vô địch CHC với VGC vừa rồi chưa đủ cho các bạn hay sao mà các bạn ý kiến lắm thế
  7. tieuviem

tieuviem Thành Viên Mới

Thế theo bạn thế nào là công bằng,tôi chơi cụm 39-42 ngay vgc lần đầu tiên bọn tôi đã vào cụm 1 với các sv đầu, thì theo bạn nghĩ chênh lệch giữa s39 với s1 là thế nào,2 top sv tôi lúc đó là buidoi (tức oda hiện tại) và yoto bật hẳn lên trong sv nhưng đánh vòng loại còn tí ko vào dc top 32 và cái số tiền đầu tư của họ tôi nghĩ cũng chả kém ai ở đây đâu (có thể nhìn vào oda hiện tại thì tự hiểu ) và từ đợt đó tới h hầu hết các hd liên sv chúng tôi đều nằm trg cụm vs các sv đầu,lúc đầu có thể thọt nhưng càng dần về sau lại thấy khá bình thường,chênh lẹch giữa các top cũng ko quá cao.VGC còn nhiều lần chứ đâu phải lần 1 lần 2,lần này bạn thuộc sv sau thì lần sau ban sẽ lại là nhưng sv trước.Chứ còn nếu chia để vừa ý tất cả thì mỗi cụm 1 sv cho nó nhanh.
  8. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

bạn không tin hay cố gắng không tin thế , mình dẫn chứng cho bạn 1 người nhé. và 3 nguoi họ sêm sêm nhau, có Bopstyle thì sv ra sau cùng nên kém hơn tí chỉ tầm 150m thôi
  9. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Tất nhiên, Mọi người biết tận dụng và lấy quyền lợi. Đó là điều tất yếu rồi. Topic đặt ra cùng nhau tham gia và tạo bão cho vui vẻ. gạch đá thoải mái.
  10. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

uh thì đầu tư nhiều =))nhưng cái lý do đó ko đủ để các bạn bảo là bất công. Mấy top s93 với s100 chắc cũng cỡ 150m đổ lên cả họ bị đẩy vào cụm 3 và họ chưa ý kiến. Tại sao các bạn lại ý kiến nhiều thế nhỉ. Mình có quen s74 từ trước, hôm nay thấy OTAN, Junor đều là top đầu tư cũng có kém ai đâu nhưng mọi lần VGC trước họ đều ở cụm khó nhằn. Giờ mới có 1 chút cơ hội vô địch các bạn đòi đẩy họ lên cụm 2. Vậy là công bằng mà các bạn nói đây ah ?
  11. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Thế mình không bảo là mọi người đều có quyền như nhau à. Bọn mình thấy thiệt thì mình kêu. Họ không kêu tức là họ đã thỏa mãn . Còn điều mà các bạn nói cụm 1 S1 với s39. Họ đều đạt tới mức giới hạn của lv rồi và điều họ cần là cái đầu trong xếp trận. Còn bọn mình thì thua xa về thực lực. Điều mà ai cũng thấy khá rõ ràng
  12. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

bạn biết những lần trước s74 s70 họ nằm ở cụm nào, phải gặp sv nào ko ? còn chắc gì s9x họ thỏa mãn, Nói thẳng ra cả s93 mới có 1 em jinbeichứ đừng nói s100 và nghĩ sao khi 1 dân chơi top trung bình kém ở s54 cầm jinbei đấm họ bay xác ? Họ ko nói ko có nghĩa là họ thỏa mãn mà đơn giản là họ biết chấp nhận bạn nhé. Còn thỏa mãn thì cứ mỗi sv 1 cái VGC may ra thỏa mãn đc lòng tham của mọi người chứ còn nếu liên sv ntn thì kiểu gì chả ý kiến ý cò
  13. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

biết chấp nhận. Vậy thì Mod đưa ra cái đánh giá và bầu chọn làm gì. Bày đặt làm màu quá đúng không bạn. Thà cứ để chia bảng Toẹt phát lên trang chủ luôn cho xong. Bạn hiểu ý mình chứ :). Close câu chuyện hay chém gió chờ xem Champions League nhỉ :41::41::41::41:
  14. tieuviem

tieuviem Thành Viên Mới

Bạn đọc kỹ cmt của mình la vgc lần đầu tiên nhé,tức lần thứ nhất chứ ko phải hiện tại,lúc đó oda,yoto rất bá tại sv nhưng so với các top s1 s2 thì còn kém xa nhé,còn nếu là hiện tại thì mình nghĩ top sv mình và các sv ra trc không có gì thua kém cả
    Luffy2012 and (deleted user) like this.
  15. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Anh thấy e bắt đầu quá đáng rồi đấy. Việc vote kết quả rõ ràng e nên nhìn vào thực tế đi. Mồm thì nói là quyền lợi. quyền lợi là ở member vote rõ ràng có thể xem tại đây. Ngoài ra e nên đọc kĩ câu dưới cùng của a nữa.
  16. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Xin lỗi anh nhưng mà sao danh sách không được như mong muốn của 52 member đá bình chọn anh. Nếu Chia theo danh sách cụm 2 thì top sv em vãn có cơ hội cho riêng mình anh ạ. Còn ý anh chia bảng phụ thuộc vào quyền bình chọn. Em nghĩ ddown giản chỉ là số dông chứ không phải mang kết quả ra phản ánh. Đó là ý kiến của em

P/S: xin lỗi vì chẳng may động đến anh Nun Đập Trai
  17. nuns2koi

Câu cuối a có nói là sẽ có 1 số thay đổi sao cho phù hợp hơn mà. Thực sự mà nói ko phải là a đề cao quá Otan,s74 đâu. Nhưng trên thông số thì nếu ko đây s54 xuống thì có lẽ Otan.s74 với 1m5 LC chắc chắn sẽ vô địch e ạ. Ngoài ra a cũng có nói đây sẽ là cơ hội cuối của họ còn vương víu tại cụm 3 này rồi phải ko. Game còn dài, mùa giải cũng đâu có ít - mùa sau nữa lại có những cụm bị đây lên. Dần cụm của e cũng sẽ đứng đầu của 1 cụm thôi. Thời gian còn nhiều sao phải vội vàng lên vậy e.
  18. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

Cơ bản là em muốn có đôi chút cho top sv. Thấy anh Cúc vs anh Garp ráo riết chuẩn bị đua ác quá, không nỡ lòng nào, Nên em lên tham gia tí. Chưa gì đã bị dọa mất hồn :17::17::17::17:
  19. nuns2koi

Dọa dẫm gì đâu e. Họ có nạp hay ko a biết rõ chứ. Ko chỉ có họ còn rất nhiều người nữa. Nhưng họ cũng phải xếp hàng mới tới lượt đc chứ. Họ là người chơi sau cơ mà. Đâu phải mùa này ko đc mùa sau cũng vẫn giữ nguyên đâu e.
  20. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cúc s90

,mod cho e hỏi thằng big thua e sao nó đc vào hạt giống thế :(((