VHT [EVENT SINH NHẬT]10 NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG - VUA HẢI TẶC

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi J-Fla, 10 Tháng tám 2021.

1. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

thế là phải vào group từ trc mới tham gia dc event này à ::beat_shot::
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

link tham gia mình có gắn vô trong bài viết lun á bác nhấn vô mấy chữ đó nó nhảy link lun á
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hạn chế clone vô like rồi cmt spam bạn . Đáng lẽ mình đóng lun cả topic spam 30 bài ở forum , mà thôi để ae tạo nick forum tham gia tai nhìu ae củng chưa có nick forum
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bấm vào cái thời gian của cmt là lấy đc link nhé
    031297tun thích bài này.
  5. 031297tun

031297tun Member Chính Thức

mod nói dễ hiểu quá. cảm ơn mod nha. còn link tham gia ở forum là link bài post của mình đúng k ạ
  6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đr bạn
    031297tun thích bài này.
  7. haitac3823

haitac3823 Member Tích Cực

kí tự đặc biệt mình không viết được trên máy tính thì phần ingame mình viết chữ bình thường được k mod ơi
  8. Maamamymu

Maamamymu Member Tích Cực

9. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Ok mod đợi e nghĩ ý tưởng tham gia r ib 1 thể
  10. SharkDuong

SharkDuong Member Tích Cực

lâu lắm vô lại forum thấy game đã được 10 năm, chúc mừng game nhé
  11. Dasha

Dasha Member Tích Cực

mode ơi gr thì comment vô link trên là ok hay phải tạo thớt trên gr mới đc
  12. GalaxyDr

GalaxyDr Cao Thủ Forum Staff Member

- Cách tham gia sự kiện: gồm các bước sau:

1. B1 : Lập topic trong box [10 năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc] để tham gia
    2. B2 : Post lên tường trong fanpage Vua Hải Tặc kèm hastag #10NămVuaHảiTặc
    3. B3 : Cmt bài viết vô Post tham gia ở Group cộng đồng kèm hastag #10NămVuaHảiTặc
    4. B4 : Điền đầy đủ thông tin kèm 3 đường link tham gia ở bước trên vào Form để phát thưởng
    Chốt lại là comment thôi nha!
  13. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

nhìn mà thích