[GÓP Ý ] CÔNG HỘI CHIẾN 19

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 19' bắt đầu bởi J-Fla, 18 Tháng năm 2017.

1. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Nếu thích thì chấp chơi 4 tướng đánh với gold cũng đc mà::adore::
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

4 tướng cơ à,chắc vẫn win như 5 tướng bt thôi :pde36:
  3. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Vâng , cảm ơn bạn đã góp ý quá sâu sắc , xin lỗi là nói auto thì bạn xem quá ngiều phim viễn tưởng rồi , family thi đấu ở cum 2 đây là mùa thứ 3 rồi nhé , và chẳng có cái j chắc chắn mùa này mình sẽ vô địch , lật lại 1 chút mình chỉ nói riêng s54 nếu top cuối bên đó hơn 6 m lc cân 3 thôi là éo có cái cửa vào chug kết rồi trong khi tầm đo 3 top bên mình chỉ gần 5 m , cái luật ở đâu mà bạn cho là mày vô địch rồi thì lên cụm 1 cọ xát vs các top đi tao ngồi đây chơi. Bạn á quân 2 mùa, mùa sau bạn dc lên cụm thì vui vãi ra ý nhỉ , mình đánh nhiều giải rồi , nhưng có CHC là anh em ngồi lại bàn luận chiến thuật , các anh em đuọc góp chân trong giải đấu . Còn cái cụm 1 là cụm cho turn 5 ,cái turn 3 thằng top cân nửa công hội , chả ai muốn lên đó ngắm gà khoả thân , ak ví dụ nữa , tdc đó . Auto sever s3 nghĩ là vô đich, mùa sau giả xử thua team Sugar , mùa sau nữa cho lên cụm xem ông có chủi bục cái diễn đàn ko . Danh hiệu ko quan trọng , chả có cái mẹ j phải khóc lóc khi mình vẫn còn 1 số anh em tâm huyết nhưng moi người đều cảm thấy búc xúc vì éo fair cho 1 cách chia cụm vs cái từ auto vô địch .
    J-Fla thích bài này.
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Vấn đề là CHC 30 người đánh bạn ơi, cụm 1 Dragon ko có top nhưng vẫn đánh thắng cả NATO đấy thôi :D mạnh mẽ lên nào, chưa đánh đã sợ thua này nọ rồi, chả thấy ý chí phấn đấu gì cả.
  5. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Vậy mùa family và letgo lỡ hẹn trận chung kết chị ở cụm mấy ? . Mùa đó family chỉ dừng chân bán kết cum 2 . Cái thứ 2 thì đúng rồi đó , cọ xát 3 mùa chưa vô đich sao lại phải lên cọ xát cum 1 . Thứ 3 đánh chc chị biết bên em cả tầm chung đều rất nhiệt tất nhiên vị voi địch , vì sân chơi duy nhất dc thi đấu , chuyện chị ko ý kiến là chuyện của letgo , còn tư cách hội truỏng family em có quyền nêu ý kiến bức xúc của anh em , ak em hỏi 1 câu , lên cụm 1 phải chăng CH của chị còn ai mua liên chiến ? Câu trả lời rõ ràng clear ?
    J-Fla and davidsida like this.
  6. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Nhưng mà bạn nhìn cụm 2 lấy G nào ra để đánh với family các bạn nữa?
    J-Fla thích bài này.
  7. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

::ah::Sao lại có Dragon, ko có ai can dc top 3 of ngta hết, do ngta thả mà thui :pde9:
  8. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Nhiệt tình thì family là nhất rồi, cái chị nói chỉ là cứ đặt mục tiêu bụp cụm 1 coi sao,? Hết mùa này bị hành rồi lại về, do bán acc s55 rồi nên ko còn hứng đánh CHC nữa thôi chứ ko phải vì thấy thua mà ko mua liên chiến đâu .
    Mùa này theo ý chị , cưng cứ auto thôi, giống lestgo đã từng , toàn đè LC thì gân cổ cãi cũng ko dc đâu
  9. HoangHung

ko tiếp 4 chân ý kiến như cẹc , haiz
  10. HoangHung

Thì đây là topic góp ý , việc lên cụm vô lý là 1 trong các lý do đặt ra topic này , còn lên cụm đánh dc đến đâu còn thuộc nhiều yếu tố , chia xong rồi kêu ca tất nhiên như nước đổ lá khoai , nhưng hội trưởng em cungz phải nói lên tâm trạng anh em
    J-Fla, bosieuquay and Petrolimex like this.
  11. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

@HoangHung nghe đồn có thể gộp server, bít đâu chúng ta về chung 1 nhà,hehe
  12. HoangHung

Cái này em ko chắc , sever xa nhau quá. Hứng thì vẫn còn nhưng phải thay đổi thêm , ít nhất là phần thưởng liên sever mới kéo dc các anh em khác
  13. HoangHung

tag điện thoại nên nhầm , sorry ông , vấn đề là chie nêu ý kiến bức xúc của anh em công hội, ch của 30 người nhưng cụm 1 nó khác , cụm cuối con đường rồi :) , ý kiến chỉ để chia cụm hợp lý theo cách nhìn của người bị chia , chứ đâu phải cho người ở cụm khác .
  14. HoangHung

Mà thôi xin phép mod close chuyện family lại , nói dài thành nói dại , ý kiến đủ nghe và hiểu thui , mod lưu ý cho các sever khác nữa , dù sao cũng cảm ơn đã đề cao family như vậy:pde8::pde8::pde8:
    J-Fla thích bài này.
  15. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Người cùng khổ ::byebye::
  16. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Thì cứ thử đánh đấm ở mùa này xem nào, nếu ko hợp lý thì mùa sau biết đâu lại về cụm 2 :D
  17. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

18. Raito

Load chậm, sửa cmt rồi =))
  19. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

GOLD VẪN SẤP MẶT Ở CỤM THÔI. MÀ VẪN KO MUỐN XUỐNG ::byebye::::byebye::::byebye::
  20. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

CHC là giải đấu hay nhưng phần thưởng lại không tương xứng, hay phải nói là phần thưởng quá bèo nhèo khiến dân tình không mấy lưu tâm. đề nghị add thêm phần thưởng như túi đá ràng buộc, túi tẩy báu, túi tẩy bảo thạch hoặc KCCD, đá khắc ấn. để dân tình thêm hứng khởi mà chơi.