VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

nếu bây giờ nạp ph mà fix lại thì có đc đền bù ko mod
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ko fix đâu b
    Yunaaa thích bài này.
  3. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

vâng thế sau ph mod set công huân thôi đc ko, chứ nạp 100k đc 500 tinh hoa thì phí quá
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

được b
    Yunaaa thích bài này.
  5. Hime

Hiện tại mình đã chốt xong code OG và GGHC LỄ BAO tuần tới và tuần ev tết r nha m.n, những góp ý về code tri ân mình sẽ tiếp nhận những ý kiến(góp ý) phía bên trên cmt này nha (mọi cmt góp ý từ sau cmt này mình sẽ không nhận), Hime xin phép nghỉ tết từ hum nay hiiii ::cheers::::cheers::::cheers:: Về quê ăn tết hoyyy ::bye::::bye:: CHÚC MỌI NGƯỜI 1 NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG NHA::lmao::::lmao::
    Yunaaa thích bài này.
  6. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Sớm thế còn gần 20 ngày đã nghỉ rồi à
  7. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Nghỉ Tết sớm thế Mod Hime ơi cho ae góp ý nốt hôm nay r ngày mai bắt đầu nghỉ.
  8. vuahaitac123456

Mod Hime ơi ph tuần ev Tết mốc 30k vàng set mik 30 mảnh độc sa. Code OG 20k vàng Tết set báu 180. Code tri ân mốc 5 ( tri ân 1k 1 ngày nha Mod ) set cái túi chọn mảnh trái đặc biệt ( chọn 15 mảnh Long Hồn, Độc Sa hoặc Ngũ Lôi ý ), mấy cái ph, og với tri ân mik góp ý đấy cùng tuần đầu hoặc tuần thứ hai của ev Tết nhé Mod, đừng tách riêng 2 tuần. Giúp ae nốt hôm nay r nghỉ Tết nha Hime, thanks. Năm mới vui vẻ, may mắn nha Hime:^^:
  9. Pan

Pan Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408

cho mình xin vòng đặc cấp vào phản hồi 1000 đợt sau mod ơi <3
  10. nguyentuanyb

nguyentuanyb Member Tích Cực

Mod yêu dấu ơi sự kiện tết thì cho bộ thời trang lê tết vào phản hồi siêu lớn mức 3m đc k ạ
  11. Hime

được b
  12. vuahaitac123456

Mod Hime ơi nhận góp ý của mik đi, ev Tết mik cs đầu tư đến mốc 30k vàng mak. Thanks Mod.
  13. Hime

Ủa mk có thông báo bên trên r mà, nộp rp r h muốn nhận góp ý cũng ko được nhé b
  14. vuahaitac123456

Mod vừa nhận phản hồi mốc 30k vàng ev Tết có cái thời trang Tết ở góp ý trên mak. Nhận của mik đi Hime.
  15. qwer1234

qwer1234 Member Tích Cực

tuần sau cho visa chuyển trận doanh ở giảm giá hạn chế admin nhé
  16. Hime

Cái b ấy góp ý trùng với vp mà mình set nên ko cần edit b hiểu ko, sao lại khó v nhỉ mk đã thông báo ko nhận góp ý tức là quyền hạn của mk hết r làm sao mà edit được nữa
    qwer1234 thích bài này.
  17. vuahaitac123456

Tức là từ h đến hết ev Tết là ko góp ý gì hả Mod ? Chỉ nhận góp ý sau ev Tết ak ?
  18. TranHaoPhong

TranHaoPhong Member Tích Cực

Mod cho bán con dấu chính phủ vào gghc đầu tuần sau được không mod ơi
  19. Hime

:cat21
    Yunaaa thích bài này.
  20. nguyentuanyb

nguyentuanyb Member Tích Cực

Bắn tym . tks mod nhiều đan cố đi làm để có tiền sắm bộ đó chơi tết đây hị hị