VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Moonls

Moonls Member Tích Cực

Mod ơi e xin bán lại cái Thiên hỏa lên con rồng với :v lần trước trúng ngay quỹ e ko mua đc
  2. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

::adore::::adore::
  3. tln

tln Member Tích Cực

mình xin túi nguyên liệu bá khí hào hoa vào mỗi phản hồi và code tuần đc ko mod ơi
  4. sonmau

sonmau Member Tích Cực

có thể nhét vest quý tộc vào dc ko
  5. noottelias

noottelias Member Tích Cực

xin 10 lk vao code tri ân
    Hime thích bài này.
  6. DRose

DRose Member Chính Thức

vậy PH 25 mảnh kim sư tử bậc 1 với hộp chọn TS Thiên Vũ được hong mod ?
  7. Bingou

Bingou Member Tích Cực

Xin bán visa chuyển trận doanh lv129,130 s630 ạ
  8. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mod Hime ơi, GGHC tuần sau cho vật phẩm Dragon Egg vào với ạ. Em hiện tại cấp 167 server S547.Kobe. Em cám ơn trước ạ.
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  10. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

luân phiên được thôi b
  11. Hime

không b
  12. Hime

chắc được b
  13. Hime

ok b
  14. Hime

để mình xem
  15. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: thiên hỏa, dragon egg, set đồ 85, sách kn thần thánh, mảnh con dấu chính phủ tg, visa
    oopstricky thích bài này.
  16. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tks mod @Hime cho con code 1m Đ1T10 ::adore::::adore::::adore::
  17. Dee1

Dee1 Member Tích Cực

Lễ bao hiện tại k còn pet bậc 1 à mod @Hime
  18. giangnam203

giangnam203 Member Tích Cực

mod ơi cho bán visa shop 130 tuần này được không ạ
  19. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

cho mảnh DH huyết quỷ đông phương hoặc thống lĩnh bốn phương vào đâu đc ko mod gghc hay LB j đó , quà hđ liên sv ms chuyển quà đổi nốt cho đỡ tốn chỗ
  20. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

sắp có update TS mới thì TS cũ cho vô PH 1m như mod
    còn 1m cho xuống 500 ạ