VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

Mod ơi, ít ra ko nhận góp ý code thì mod cũng để nguyên 10 mảnh lh đi chứ. còn ko thì mod để 5 mảnh xuống mốc 600k luôn đi. 1m mà cho 5 mảnh nhìn chán thật sự
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Đâu pai mk ko nhận góp ý mà là CODE OG mình KHÔNG SET b quay lại trang 1 đọc dùm mình, mình chỉ set lễ bao, phản hồi, gghc.
  3. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

PH tuần sau cho túi ts 7 sao trở lại được không mod ơi.1 tuần thôi cũng được @Hime ::adore::::adore::
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Được b
    akiragami and dressrosa like this.
  5. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

tuần sau bán trái dừng lại đc k mod
  6. Hime

tuần sau nữa thì được b
  7. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Thank mod
  8. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

Thi mod co dinh LH di chu. Moc 1m ma co 5 manh. Minh cung gop y mod tu tan may tuan truoc roi, mod cung ok ma. Gio set code vay nhin chan that::tire::
  9. Hime

Mình cố định sao được trời mk đâu có set mà cố định được với code OG các b góp ý mk đều ko chắc chắn có được đúng như góp ý hay ko, nói chung là từ h mình KHÔNG nhận góp ý về code OG nhé
  10. Vuigame

Vuigame Member Tích Cực

Mod ơi: Hy vọng giảm giá hạn chế đợt sau có bán trái lá chắn. ( Em đang ở đảo Kuja. cấp 130). Cảm ơn mod
  11. Vuigame

Vuigame Member Tích Cực

Mod ơi: Hy vọng giảm giá hạn chế đợt sau có bán trái lá chắn. ( Em đang ở đảo Kuja. cấp 130). Cảm ơn mod
  12. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

Hime ơi tuần sau lễ bao có những gì v ạ
  13. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình chờ đến nay là ngày giảm giá T5, và là ngày thứ 6 tính tích lũy mà vẫn chưa thấy bán túi random haki Mod ơi? Ngày mai có set vào giảm giá được ko mod? Mình cảm ơn!
  14. Hime

Tuần nào cũng có haki cao cấp b yên tâm nhé
  15. Hime

Mình note r bạn, ko được spam nha cmt 1 mk đọc được r
  16. lieudinhan

lieudinhan Thành Viên Mới

ad ơi cho mình hỏi, mình lv thấp muốn có thời trang phải làm cách nào, mình cảm ơn
  17. lieudinhan

ad cho mình hỏi mình lv thấp 20 , mình muốn có thời trang phải làm như thế nào. mình cảm ơn
  18. Hime

Bạn muốn mua thời trang gì mình set vô gghc hoặc lễ bao
  19. lieudinhan

miễn có thời trang là tốt r bạn ạ, hiện tại có thể có dc những thời trang gì thế bạn? có được bằng cách nào?nạp tiền hoặc hoạt động?
  20. Hime

B theo dõi gghc nhé