VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Trong lễ bao nhé b
  2. lieudinhan

lieudinhan Thành Viên Mới

lễ bao là lần đầu nạp đúng k bạn? k có mà
    lễ bao thời hạn cũng k có
  3. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Tuần tới gghc bán giúp mình exp nguyên tố lv 130 nhé mod
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Là sao bạn @@
  5. Hime

Ok b
  6. lieudinhan

mình muốn hỏi là:
    -mình muốn có thời trang tố bất lương phải làm cách nào
    - bạn bảo là ở lễ bao nên mình hỏi là lễ bao gì? lễ bao nạp lần đầu với lễ bao thời hạn đều không có
    - nếu giờ chưa có thì bạn có thể bảo mình chờ sự kiện lần sau
  7. lieudinhan

mình tìm dc câu trả lời rồi, cảm ơn bạn
  8. Vuigame

Vuigame Member Tích Cực

Dạ vâng em cảm ơn ạ. Em xin lỗi mod
  9. Hime

Là lễ bao nạp thẻ thời hạn, nếu b mún lấy thì tuần tới mình set vào
  10. po15

po15 Member Chính Thức

Mod ơi. Mình lv159 sv507 hanzo, trước mình có xin bán báu vật 140 shirahoshi thấy ok rồi mà 2,3 tuần nay chưa thấy bán. :((((. Mình mới mua đc 2 món, cần 4 món nữa cơ.
  11. Hime

Ủa lv159 mình vừa set báu 140 cả A và B mấy ngày trước thôi mà
  12. Skadooshh

Skadooshh Cao Thủ Forum

Báu shirahoshi là báu 150 mà :v
  13. xxxibg

xxxibg Member Tích Cực

Xin bán giảm giá ''mảnh'' Máy bay chopper và xe tăng 5, đợt trước wanted có những còn thiếu 33 mảnh mà giờ wanted k còn nữa, cũng k rã được =]]
  14. Hime

Ok b
    akiragami thích bài này.
  15. po15

po15 Member Chính Thức

Xin lỗi mod. Mình nhầm lv 150 mod ạ. mình đang chuyển sang mua 140 rùi ạ :(((((
    Tuần tới mod có thể cho set giúp mình exp nguyên tố và thêm 1 lần bán báu 140 nữa đc ko ạ?.
  16. quang111

quang111 Member Chính Thức

lv90 tuần sau mod set cho bản vẽ ảo ảnh với trái cam nha
  17. Hime

Trái cam là trái j b
  18. Hime

Được b
  19. quang111

quang111 Member Chính Thức

trái ác quỷ 7* ý
  20. Hime

ok b