VHT [Góp Ý] Cam 16

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma Lần 16' bắt đầu bởi LeeNaNa, 26 Tháng mười hai 2015.

1. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

sau vụ scandal kích cầu và tiêu cực .
    Game5 đã hứa sẽ k còn kích cầu nữa nên mình có đôi lời góp ý và muốn Mod hoặc NPH xem xét.
    Ví dụ như đấu giá , nếu bạn bị thua thì sẽ đc trả lại toàn bộ số vàng. Nhưng nếu CAM mà thua thì sẽ mất hút và không đạt được đúng nguyện vọng của mình khi tham gia là trái tên lửa.
    Cho nên , từ CAM này mình mong đc sự minh bạch và rõ ràng . Và mình đề nghị Show lịch sự nạp thẻ và chuyển vàng vào game của 3 top đầu CAM mỗi cụm. Nếu là 1 game thủ trong sạch thì họ sẵn sàng chứng minh điều đó mà không lo ngại quyền riêng tư hay gì cả. Tất cả chỉ hướng đến 1 mục đích là làm cho game trong sạch hơn , chính đáng hơn , và xứng đáng với số tiền mình đã bỏ ra để đầu tư vào đây.
    Còn nếu ai mà thắc mắc về mình thì mình xin chứng minh = cách show lịch sử nạp thẻ .
    Chúc mọi người sức khoẻ và giáng sinh an lành bên người thân , và cống hiến nhiều tiền cho Game 5 hơn nữa !
    Mình xin hết , cảm ơn mọi người đã theo dõi bài viết này !
  2. Lỳ Cowboy

Lỳ Cowboy Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

Như mấy mod đc chuyển vàng thẳng vào game nhưng mùa này mún chơi CAM thì sao bạn.
    LeeNaNa thích bài này.
  3. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ok thôi (1 top 1xxx CAM cụm 5 cho biết :cat13)
    LeeNaNa thích bài này.
  4. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

nó có lịch sử chuyển vàng vào game mà
    và 1 điều tối kị là mod k đc tham gia giải đấu thì phải
  5. LeeNaNa

a cũng đang top 1xx này
    hihi
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Không khả thi vì đơn giản đó là quyền riêng tư của người khác, không thể áp đặt điều mình muốn lên họ được.đâu có thằng tỷ phú nào cho bạn kiểm kê tài sản, hoạch tẹt cho bạn biết làm sao họ kiếm được tiền phải không nào ???
    LeeNaNa thích bài này.
  7. Lỳ Cowboy

Lỳ Cowboy Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

Theo như mấy mod nói thì khoảng vài tháng gần đây đã đc duyệt r.vì mod cũng là gamer cũng làm việc để có tiền chơi game mà :)
    LeeNaNa thích bài này.
  8. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Vì công bằng cho cuộc đua cam nên làm vậy....
    LeeNaNa thích bài này.
  9. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

G5 hưa k còn kích cầu mà cụm của mình có 1 tên, còn top 1 nữa chứ, haiz :pde45:
    LeeNaNa thích bài này.
  10. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

thánh lầy sợ mất quả TL cụm 1:pde36:
  11. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Hắn còn đặt tên là Kích Cầu nữa lầy ghê :pde27:
    LeeNaNa thích bài này.
  12. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Quy định của CTV không được ganh đua cái giải như: CAM VGC TĐC CHC v.v
    LeeNaNa thích bài này.
  13. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

hình như bỏ luật đó rồi anh ạ .. em ko nhớ lắm .. nếu nhớ nhầm thì e xin lỗi trước :D
    LeeNaNa thích bài này.
  14. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

15. NigtRain

NigtRain Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Không có tiền đua CAM nên cũng chả quan tâm lắm về vụ này :cat41:cat41
    LeeNaNa thích bài này.
  16. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Bỏ là bỏ thế nào đc...
    LeeNaNa thích bài này.
  17. Mashiro Shiina

Bỏ 3 tháng trước rồi anh ơi Mod bây giờ được tham gia vào event ::big_smile::
    LeeNaNa thích bài này.
  18. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

e ko nhớ nữa .. có thể e nhớ nhầm :D
    LeeNaNa thích bài này.
  19. NigtRain

NigtRain Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

TĐC vừa rồi mod Óp ti mút tham gia đc mà a
    LeeNaNa thích bài này.
  20. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Acc CTV thì đc vì dù sao cũng là ngừoi chơi, còn acc add vàng free thì ko đc tham gia giải
    LeeNaNa thích bài này.