Góp ý AD đang làm sai tôn chỉ của game!

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi PTSage, 29 Tháng mười 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Mới chơi được mấy hôm nhìn chung mình nhận ra các điểm thiếu sót và sai lệch hướng đi của game
    Các sai lệch:
    1:Tiền là mạnh nhất.
    theo phim naruto thì sự cần cu ham học của naruto mới đưa cậu trở lên mạnh mẽ như vậy chứ ko phải là tiền
    --> ad phải chăm chút những người cần cù siêng online chứ ko phải là người nạp nhiều tiền
    2:Giao diện chủ nhân
    mình góp ý phần này nên đổi thành sư phụ và đệ tử , cả đệ tử và sư phụ đều nhận được kinh ngiệm, mỗi sư phụ có 3 đệ tử .
    Sư phụ phải cố gắng hỗ trợ đẹ tử tăng lục chiến trong game cũng như kinh ngiệm , đệ tử càng lên lc thì sư phụ càng được thưởng nhiều hơn chứ ko phải là bắt bớ như chủ nhân thuộc hạ

AD phải công bằng thì mới nhiều người chơi , chứ tình trạng hiện giờ chả bao lâu game sẽ hết người chơi vì chỉ có nhiều tiền nạp vô mói mạnh
  2. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

3. ndviet

ndviet Member Tích Cực

ad sai lệch vãi lúa ra :z:k:e:@@::haha::haha::haha:
  4. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

=))
    Thứ 1: người ta kinh doanh mà, ai có nhiều tiền thì người ta phải tận tình phục vụ thôi. Ra ngoài đường không thể cư xử với thằng có tiền như thằng không có tiền đc. Bạn ko đua thì chơi tàng tàng mua vui thì có làm sao đâu mà lên thắc mắc :v
    Thứ 2: Hệ thống nô lệ nó đúng như cái tên. Mạnh làm vua thua làm giặc. Không thể đòi hỏi sự công bằng ở đây được khi mà người ta tốn nhiều tiền của hơn bạn.
    Cuối cùng. Người ta không có thời gian chơi nhiều người ta đi làm rồi dùng tiền mua thời gian chơi game thôi mà. Bạn không có tiền nạp bằng người ta cũng không nên nói vậy. Buồn cười lắm. Cứ tàng tàng mà chơi nhé. Chúc bạn sớm bá đạo :))))))))))
  5. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Bác có biết vì suy ngĩ nông cạn như bác mới có nhiều tội phạm không!
    thứ 1 , đa số nhiều người chơi ít ai có tiền , thấy người khác có tiền mạnh hơn tìm cách nạp tiền như ( Xin , lấy của ba mẹ , chôm dồ nhà đi bán , lấy tiền lương ra nạp , xách mã ra đường hoặc vào nhà giàu tàn sát)
    bác nói thế một ngày nào đó chũng nó sẽ gõ cữa nahf bác thì sao
    Thứ 2, cũng bởi vì cái thói ỷ mạnh hiếp yếu của mấy bác nên mới ra thế!
    Thứ 3 . đây là game về naruto . mà naruto là người thế nào bác có biết ko hay là bác bị ngu bởi tiền rồi cho naruto có tiền mà mạnh , có tiền rồi mua nguyên con cửu vĩ rồi phục vụ , có làm game cũng làm sao cho đúng với kịch bản chớ.
    thứ 5 cho là kinh doanh thì bác có biết flappybirt của nguyển hà đông ko , nó có cần nạp ko sao vẫn thu bậc tỉ , chủ yếu là ad ko biết cách dụ người vào chơi
    Thứ 6 , theo như kịch bản thì ko có chuyện nô lệ chỉ có thầy tiên nhân háo sắc với naruto , nên làm sư phụ và đẹ tử nó ý ngĩa hơn các bác thích bắt bớ nhé . nó còn nâng cao tính đoàn kết anh e trong game hơn là mấy bác ra oai nhiều tiền rồi tan đàn xẻ nứa.
    khuyên bác nên ngĩ những mặt trái cũa nó và đừng bảo thủ vì đồng tiền của mấy bác
  6. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

Đông tiên la nhât
    Châp nhân thôi
  7. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Người ta bỏ tiền ra mua bản quyền để kinh doanh bạn nói vậy khác gì bảo người ta moi tiền túi ra cho bạn chơi free :|:| Trò nào cũng thế có tiền thì mạnh ko tiền thì yếu đã chơi game là phải biết chứ bạn bảo chăm chút cho người cần cù siêng năng thế hóa ra ngày bạn treo 24h thì phải chăm chút cho bạn à :pde41::pde41:
  8. luca

luca Member Chính Thức

Thế nếu bác là chủ siêu thị bác sẽ ưu tiên cho người mua nhiều hay người đi siêu thị nhiều ???????:|
  9. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

bạn suy nghĩ trẻ con quá =)) người ta có mở game ra free đâu mà cho bạn chơi free. Làm gì ai cho không ai cái gì :v
    Bạn chơi bạn nạp có ai ép đâu, người ta có yêu cầu phải nạp mới đc chơi đâu mà bạn than người ta coi trọng đồng tiền hơn người chơi lâu :)))
  10. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

ai cha bit
    nhung loi hoai a
  11. ndviet

ndviet Member Tích Cực

1. vậy theo bạn game online nào hiện nay chỉ cần cày cục nhiều ... cắm mặt vào màn hình ... thì đứng top ... mình bỏ qua mấy game thể thao , lol , dota ... ngta chơi game thể thư giãn giết thời gian chứ đâu phải cả ngày cặm cụi cày game ... còn gia đình , công việc , học hành đâu ai rảnh rỗi như bạn ...
    2. giao diện nô lệ là cái khôn của nhà phát hành ... bạn làm nô lệ thằng khác bạn tức ko ... tức thì phải đú mà mạnh hơn nó ... ko thì làm nô lệ suốt thôi ... còn thầy trò như bạn nói thì cả hai cùng mạnh ... tui sẽ nghĩ là " thôi kệ hai thằng cùng mạnh chả việc gì phải đú làm gì "
  12. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Thế sao đéo bảo trong đấu trường ng` ta đánh chết cm mình rồi mà thế đéo nào mình vẫn chưa chết đi... Cái đấy trong truyện là biến cmn mất luôn đấy:pde74:
    GAME nó chỉ lấy và XÂY DỰNG NHÂN VẬT theo truyện thôi nhé chứ đéo phải bê nguyên cái CỐT TRUYỆN vào và cũg đéo phải th nào cũg nghĩ mình là naruto cần chăm chỉ luyện là được có khi bị làng khác giết đéo kịp lớn mà được luyện rồi :pde45:
    Ôg sang cmn CỬU ÂM CHÂN KINH mà chơi ở đấy có cắt chim biến đổi dáng đi, bắt cóc, uống rượu bị say .v.v... ngoài vị bị chết và vẫn sống lại đc như các game khác thì t thấy nó gần giống với TÂM HỒN của ôg hơn đấy :pde16:
  13. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Đề nghị ai có suy nghĩ như này tốt nhất đừng chơi GAME mà quay lại với CUỘC ĐỜI của mình đi cho nó thật hơn :pde86:
  14. kcanquantam

kcanquantam Member Chính Thức

Suy nghĩ như 1 đứa con nít vừa ra đời đi đâu ba mẹ cũng chi trả, và nghĩ là cái gì cũng Free

GAME k lợi nhuận thì dc mấy ai làm , k phân biệt giữa nạp và k nạp vậy tại sao lại có từ "Đại Gia"

Theo kịch bản chết là hết dù hồi sinh cũng bị điều khiển và theo kịch bản chỉ có 1 nhân vật duy nhất, vậy trong game bạn sẽ chọn nhân vật nào cho mình "THEO KỊCH BẢN" nghe mà buồn cười

"THEO KỊCH BẢN" hahaha :) ^^!
  15. TieuKimO

TieuKimO Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

Theo như đúng kịch bản. Chúng ta chỉ đk phép có 1 naruto, 1 sakura, 1 tsunade.... Vậy đề nghị AD làm cho đúng cốt chuyện. Chứ thấy thằng nào cũng thấy nhân vật giống nhau. Thêm chức năng ăn ngủ nghỉ nữa. Chúng ta sẽ đi trước tg về công nghệ game "vô số D"
    :pde4::pde4::pde4::pde4::pde4::pde4:
    xxxx thích bài này.
  16. anhthinh

anhthinh Member Tích Cực

cam giac uc che lam
  17. Daradi

Daradi Member Chính Thức

Bản lậu bt còn hút tiền, chả ai cho ai k cái gì. down off về mà chơi!
  18. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Theo như m ngĩ quan trọng nhất là kĩ năng người chơi đừng coi trọng đồng tiền, m từng chứng kiến game Tru tiên
    Họ coi trọng dồng tiền quá mức đến khi thi đấu nước ngoài chọn toàn thằng giàu mà thiếu i ốt thế nên toàn bại trận , còn những người chơi có kĩ năng biết xắp dội hình, biết bày mưu tính kế để hạ địch thì ko có đưa vô .
    B chưa thừng nge từ free nhưng ko có free chưa , nếu ad khôn ngoan nó còn hút tiền hơn cả là game bây giờ.
  19. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Bạn nói mình ko chấp nhận được
    Thứ nhất : bạn có xem naruto thì đừng xem nữa
    Chơi game để làm 1 nhẫn giả hoàn thiện , bạn xem phim mà ko hiểu ý ngĩa của nó vậy bạn xem nó chỉ uổng thôi.
    khái ngiệm của bạn thế nào là 1 thế giới hòa bình , giống bọn tổ chức hồi giáo IS kia ư .
    game đang đi ngược lại với những gì bạn xem bạn biết mà bạn chống mắt lên cười ha ha à.
    thứ 2
    game theo kịch bản đâu pahir là chỉ về 1 nhân vật đâu , bạn đếm xem có bao nhiêu nv trong phim , rất nhiều ranh giới giữa thiện và ác còn bạn muốn đại gia thì sang những game đỏ đen ấy nó phù hợp với tích cách khoe khoang của b hơn
  20. PTSage

PTSage Member Chính Thức

1 tui nó là siêng onl chứ ko phải là cặm cụi nhé bác , ngĩa là bác mỗi ngày vài 1p hay 12 tiếng cũng đc miễn là có vào
    1 troing số đó là game castle clash bạn chỉ cần onl , ad sẽ cho tiền bạn , thíc nạp cũng vô tư mà cũng mỗi ngày onl ít thời gian là đc
    2 bạn nói sai bét thằng sư phụ sẽ được lợi rất nhiều vd như được vàng hoặc bạc và kn còn đệ tử chỉ được kn , khi đệ tử lực chiến đủ mạnh thì có thể làm sự phụ kẻ yếu hơn, đấy ko là ganh đua ư. nếu cho như vậy bạn có khoái hơn là đi bắt bớ ko.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.