VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ThuhangR

ThuhangR Thành Viên Mới

Kim Sư Tử bán 10k rồi. Mod có thể xem xét bán NGọc kỳ lân 10k không ?? nếu được mod bán vào GGHC tuần sau đi <3
  2. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

liệu noel sắp tới có trứng đây ấp ko mod :(
  3. Code362

Code362 Member Tích Cực

Nếu đợt này bán mảnh áo. thì mong Mod bán 200 mảnh hẳn hoi luôn. cho đáng luôn nhé. tks Mod. Mãi yêu.
  4. YoonMy

YoonMy Member Tích Cực

mod ơi tuần có bán lăng kính cổ đại k ::adore::
  5. luanh271

luanh271 Member Tích Cực

mod ơi tuần này có bán bản vẽ trái hố đen ch mod?
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

K nha
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

K nha
  8. Expendables

Cos
  9. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

mod ơi cho đợt sau or đợt sau nữa bán shura đi mod
  10. DiepMai

DiepMai Member Tích Cực

Mod ơi đợt tích lũy chó lần sau mod giúp mình set mảnh đồng tâm rồi ấy, mod có thể bán cả ấn ký, đá ràng buộc với sách kỹ năng pet không ạ, tại thiên phú pet mình mới cấp 6, mong mod giúp đỡ xem xét ạ!!. Mình lv176 s1.
  11. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

Có mà chờ mãi chưa thấy :(
  12. Code362

Code362 Member Tích Cực

có đợt nào sẽ bán 200 mảnh áo k Mod?
  13. StupidChicken

StupidChicken Member Tích Cực

Mai có thể bán visa ko để mua chuyển trận doanh với ad ơi
  14. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

mai thì e rằng ko đc r
  15. luanh271

luanh271 Member Tích Cực

mod bán bản vẽ trái hố đen ở lv 130 ch mod đợi từ tuần trước rồi mà vẫn không thấy
  16. Shanks

có thể ko phải bản vẽ trái hố đen ko mà là đã từng bán hộp chọn bản vẽ trái loại A or B, bác có thấy bán qua cái đấy chưa
  17. Expendables

??
  18. Expendables

Tuần này có -_-
  19. Expendables

k có nha only 100
  20. Expendables

Hôm qua có mà
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.