VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MauKi

MauKi Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

:cat9
  2. GodHades

GodHades Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Mảnh Ngũ Lôi tuần nào cho vào PH vậy mod ơi có thể set cả LB mảnh NL đc ko vậy?
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

được b
  4. Munsu

Munsu Thành Viên Mới

Mai S519 có thương thành không ad????
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình không biết là exp nguyên tố lên giá khi nào. Mốt món nào mà chuẩn bị lên giá thì mod báo trước đi ạ, để mình ko tốn tiền ngu
  6. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

có nên lập topic mới thông báo từng tuần 1 ko ta
  7. Hime

sau tích lũy r tới thương thành nha b
  8. Ron

Ron Cao Thủ Forum

lập đi mod. Ghi thêm lí do tại sao tăng cho nó hợp lý. Chơi bao năm , giờ mới thấy lâu lâu cứ có vài món giá nó lên ko à. Đã là Giảm giá hạn chế thì phải " giảm " chứ ko nên " tăng " như thế. Nếu có tăng phải có lí do cho ae.
  9. ozonbaby

ozonbaby Member Chính Thức

mod ơi khi nào có lại balo cả chìa khóa mở rương ạ,mới chơi lại lv 75 thiếu ô đồ quá
  10. Hime

mà món này tăng từ tuần trước có bạn nói r mà
  11. Hime

tuần tới b nhé
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

nói ở đây thì sao mà biết mod. Mình khi nào muốn góp ý mua món gì mới vào đây nhờ mod set thôi, chứ có trực 24/24 đâu :( . Hôm nay mình định mua nên mới để ý
  13. Hime

sắp tới sẽ có thêm 1 vài món mới và điều chỉnh 1 số giá để mình chuẩn bị topic mới r lên kế hoạch
  14. Ron

Ron Cao Thủ Forum

ok mod. tks mod nhiều ::lay::
    Hime thích bài này.
  15. Munsu

Munsu Thành Viên Mới

ad ơi thương thành s519 lv trên 125 có bán mảnh huynh đệ đồng tâm không?
  16. Hime

có nha b
    zZkyo007, AsakuraGin and JustAkashi like this.
  17. ozonbaby

ozonbaby Member Chính Thức

:cat3
    tuần tới là trong sự kiện mới tuần này hay sang tuần sau hả mod.Trước mình có hỏi cũng bảo là tuần tới rồi mà
  18. Hime

tuần mới là thứ 5 hàng tuần trong game đó b hông phải ngoài đời đâu =))
    zZkyo007, AsakuraGin and JustAkashi like this.
  19. Hime

mình xin phép đóng topic này các bạn sang đây thảo luận và góp ý nha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.