VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Xin thêm 500 bánh mì vào GGHC nhá mod ơi.
  2. Rurhegeisg

Rurhegeisg Member Tích Cực

mở bán lại mảnh túi chọn thời trang hoàng kim giúp em mod ơi
  3. Meomeomeok

Meomeomeok Member Tích Cực

Mod ơi tuần sau cho thú cưỡi bậc 1 vào phản hồi mốc 1m đi ad ơi huhu :* yêu ad
  4. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

yeah, e cảm ơn mod
  5. AnhMinhS386

AnhMinhS386 Member Tích Cực

xin tử tinh phách vào PH ad nhé.
  6. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Mình thấy túi trang sức Thiên Đạo ngừng bán ở mốc 1m Phản hồi, vậy có nguồn nào khác bán túi đó hoặc có thể bán lại túi đó ở mốc 1m được không?
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chiến cuối bạn ơi
  8. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Tới sẽ có lại
  9. culua

culua Member Chính Thức

mai bán tinh hoa bảo thạch đi ad
  10. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

Bán mảnh tàu ngầm Chopper lv182 đc ko mod, mua shop CH lâu quá, mua mấy tháng mới đc 40 mảnh::ah::
  11. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

ý mình có nguồn nào như giảm giá hay phản hồi để mình mua ko ấy, chứ chiến cuối nó mạnh quá, không biết khi nào mới đủ điểm
  12. culua

culua Member Chính Thức

mai bán báu vật 90 100 vào giảm giá đi ad
  13. Expendables

Giảm giá có nhưng khoai
  14. Expendables

@@
  15. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

mình thấy nên tạo thêm túi trang sức (D) cho Bôn Lôi với Thiên Đạo mốc 1m Phản Hồi. Mình cũng gần đủ bộ Thiên Đạo nên cũng muốn mua nốt cho xong :D
  16. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

Xin mảnh bản vẽ trái thần bí, lôi điểu, kết giới vào GGHC mod ơi.
  17. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

thấy nhiều người ý kiến TS dữ =))
    kiểu gì chả giảm xuống mấy mốc 5k hay 1k =))
  18. Expendables

Chơi chiến cuối ý
  19. Expendables

:pde67:
  20. Expendables

Từ từ bạn ơi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.