VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Thân gửi mod, đợt phản hồi siêu lớn tiếp theo có thể cho vào mảnh trái ngũ lôi được không ạ? Đợt rồi mình lấy 50 mảnh xong đợi phản hồi 50 mảnh mãi mà không thấy.
  2. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

vậy là bỏ luôn rồi hả mod
  3. chuabietchoi

chuabietchoi Member Tích Cực

chào mod, mod có thể mở bán túi trái 6* ở gghc cho lv17x-18x đc k ạ ? cảm ơn mod nhiều:cat4
  4. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Mod @Expendables ơi, tích lũy đợt sau mod thêm thiên hỏa vào gg nha mod
  5. yeukhjsay

yeukhjsay Member Tích Cực

Mod ơi, mình bị lỗi nên mất cái vòng, giờ ko kiếm dc nữa
    Mod mở bán trang phục ng thứ 6 - s172 đi mod
  6. Darkcross

Darkcross Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

sắp tới cho sv mới cái lễ bao 1k~1k5, thời trang - NL all blue - tử hồn - haki gì đó
    sv chưa ai lên 100 cho mấy cái cấp thấp thôi
    ***Đừng cho mấy mảnh cam :|
  7. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

8. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ờm oke
  9. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

6* cần trái gì
  10. Expendables

@@
  11. Shanks

e cảm ơn mod
  12. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

@Expendables Thân gửi mod, đợt phản hồi siêu lớn tiếp theo có thể cho vào mảnh trái ngũ lôi được không ạ? Đợt rồi mình lấy 50 mảnh xong đợi phản hồi 50 mảnh mãi mà không thấy. Mod đọc được trả lời giúp mình. Mình cảm ơn.
  13. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Mod có thể kiến nghị giúp mình túi Trang sức loại B trong GGHC mức 1000 thành túi chọn Trang sức loại A hoặc B được không? Lúc đó mọi người có nhiều lựa chọn hơn, ai đủ túi này thì lấy túi kia
  14. chuabietchoi

chuabietchoi Member Tích Cực

lưỡi dao dài ý mod, thêm luôn vào đợt gghc này đi ạ
  15. Expendables

Oke
  16. Expendables

@@ Có gì mà thích cái ý
  17. Viet264

Viet264 Member Chính Thức

Tích lũy cho thêm điểm chiêu mộ đi mod
  18. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

hix nho mod ban bau 170 TC trong shop GGHC lai ban thanh 170 VC::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  19. Shanks

mod @Expendables ơi, gg đợt này có bán thiên hỏa đúng k mod. Cho e xin lỗi vì hỏi nhiều nhé
  20. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

cho mảnh ngũ lôi vào PH lại đi, PH dạo này nhạt như cháo trắng thế
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.