Gộp sv đi adm

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi MrLee85, 20 Tháng mười một 2014.

1. MrLee85

MrLee85 Thành Viên Mới

Adm xem xét gộp sv hoa sơn vs Thuý yên đi.
  2. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

a
    adm sem cho gia sv moi di doi sv moi lau qua
  3. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

adm sem set cho gia sv moi di
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Khi nào gộp sever thì bên mình sẽ thông báo trên trang chủ nha
    Ý kiến của các bạn mình sẽ chuyển cho bp kỹ thuật xem xét nha
  5. kawagoesgi

kawagoesgi Thành Viên Mới

adm xem gọp luôn sv vo đang đi , sv vo đang bây h ít người chơi ai cung muốn bỏ
  6. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Mình ghi nhận ý kiến của bạn rồi nhé.
  7. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Tình hình la cp bên hoa sơn ko mấy ng ol tp nạp tiền tăng lc ko biết làm j . Ad xem xet việc hơp sv với thuý yên để ae nạp tiền có mục đích.
    KEN sv hoa sơn
  8. lalala12

lalala12 Thành Viên Mới

Dm adm game thì chúng mày hút máu rồi. Giờ chơi game muốn ko ức chế thì phải sắm thêm cái dt nữa để đi lcqh với tĩ võ
  9. lalala12

lalala12 Thành Viên Mới

Tao đến lạy mấy t adm chúng mày .lỗi game éo bao giờ chịu sữa.
  10. ngocbaobs

ngocbaobs Member Tích Cực

Hop sv thuy yen vos hoa son di adm , tp thuy yen chan qua , cp manh qua . nhan vat:EmXinh tp sv thuy yen
  11. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Bay gio khong hop sv hoa son vs sv thuy yen doi game thu nan het moi hop luc do khong ai ma choi nua , 1 ben tp manh , 1 ben cp manh , hop 2 sv nay la hop li nhat , mong adm xem xet
  12. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

H8668 voi KEN muon nap nhjeu cung khong co doi du trong sever hoa son , de khich le 2 top sever mong adm hop sever de game thu canh tranh ac liet , gay kich thich toan the cac nguoi choi trong 2 sever nay
  13. volam

volam Thành Viên Mới

Minh gop yk hop sever hoa son voi thuy yen ca 1 thag nay ma chang thay dong tinh gi , choi game ma thay nan , khong co ai dug ra canh tranh de moi nguoi co long tjn cung di len , choi game bi uc hiep nhieu qua chi muon of cho roi , minh tin tat ca nhung nguoi tp thuy yen , cp hoa son deu nghj nhu minh mong adm xem xet thanks!
  14. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Thôi từ nay k nạp nữa ko tôi với h86 lại chơi 1 mình. Khi nao hợp sv có ng chơi chiến đấu tiếp . KEN hoa sơn
  15. CS04_568Play

Chào bạn
    Vấn đề này mình đã gửi đến bp kỹ thuật rồi nhé bạn
    Đợi họ xem xét và giải quyết nhé.
  16. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

kai de.t me 2 thag tp luc buoi nao cug doi solo qua thuy yen lai bi cp no bem cho nhuc nhu cho' chu ham ho j ma doi gop sv
  17. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Thử xem a làm thin cho nó pem à a k nạp xu nào cho nó ức hiếp à :)
  18. zzxoxzz

zzxoxzz Thành Viên Mới

19. thanhth

thanhth Thành Viên Mới

Ad gop sv truong giang va sv thai son di.minh cap nhat van de nay lau rui ma ko thay j la sao ad.sv tr giang the luc ko can bang.gio vao game nhu bai thama. Ko bongnguoix-(:o2:o2
  20. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

Để xem con chó KEN và con chó H8668 đầu tư được thêm bao nhiêu mà lên diễn đàn to mồm sủa bậy. Đầu tư éo lại ZxxoxxZ thì off lun nhé 2 con chó