Giải thưởng dành cho subweb trợ uy Tổ Đội Chiến Liên Server lân 1

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 1' bắt đầu bởi Blader, 16 Tháng bảy 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Tổ Đội Chiến Liên Server đã chính thức bắt đầu, quý vị hãy tuyển chọn cho mình những đối tác tốt nhất hợp với mình nhất để sát cánh chiến đấu trong suốt giai đoạn diễn ra giải đấu nhé. Và để sát cánh cùng tất cả quý vị trong thời gian diễn ra giải đấu, tổng bộ sẽ tổ chức trợ uy trên subweb. Chúc quý vị đạt thành tích cao tại giải đấu lần này. Chi tiết phần thưởng như sau:

Tổng bộ hải quân kính báo!
  2. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

cho mình hỏi nếu trường hợp nhấtvà nhì bằng điểm nhau thì sao mod
  3. Code_dau

Code_dau Member Tích Cực

sao kết thúc trợ uy mà minh chưa nhận dc code? mình hạng 9 cụm 1 nhé, mod xem lại giùm, Gmail: khicon045@gmail.com
  4. antrong

antrong Thành Viên Mới

5. dinhtuan1111

dinhtuan1111 Thành Viên Mới

mình cũng chưa nhận đc code nửa. hix
  6. antrong

antrong Thành Viên Mới

cả cái code tuần san cũng chưa nhân được. haivl.com
  7. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

mod cho hỏi sao tôi vẫn chưa được phát thưởng code thế? tôi ở sver S119 ! kiến ngị bao nhiêu lâu rồi mà k thấy phản hồi làm ăn kiểu gì vậy mod ? mong mod làm ăn cẩn thận và rõ ràng hơn cho mọi người ! thân

email doicanhacquy_nhockute@yahoo.com

Các file đính kèm:

8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn xếp hạng bao nhiêu, số điện thoại và email đăng ký khi tham gia là gì. bạn cung cấp đầy đủ mình trả code ngay. Mà cái hình bạn post lên sao không thấy tên đăgn nhập của bạn vậy
  9. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

Các file đính kèm:

10. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

bạn blader làm ơn giải quyết dùm mình với. Mình hạng 2 hạng 3 trợ uy VGC nhưng chưa nhận được code.
    Last edited: 18 Tháng tám 2014
  11. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình đã gửi cho bạn lần và đã gửi lại lần cho bạn nhé!
  12. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn check lại mail giúp mình nhe! Mình đã gửi 2 lần cho bạn rồi đó! Nhớ xem kỹ inbox, hoặc spam
    HuongNhi thích bài này.
  13. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Mình đã nhận được code từ bạn.
  14. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

mod cho mình hỏi ? sao code đề là giải nhất được 5k vàng ? mà mình chỉ nhận được 3 phần thưởng kia là đá năng lượng, ba lo và túi cá ? thế còn vàng thì sao ạ ?
  15. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

bạn có nhận được vàng k ? tớ chỉ nhận được 3 phần thưởng kia còn 5k vàng dành cho giải nhất thì k được ? @@
  16. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

đây là 2 code mình được nhận và 2 code này giống nhau ! nhưng mà tại sao lại k được thưởng theo đúng phần thưởng out game trên subwed vậy ? mình chỉ nhận được những vật phẩm kia còn vàng thì k được ? vậy mod làm nhanh để mình còn mua quỹ hải tặc ! cảm ơn

Các file đính kèm:

17. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Mình đã viết rõ ở trên rồi. Code quà thì chưa đúng theo ở trên subweb viết. còn vàng bạn mod Nun bảo là sẽ add vào game nhưng mình hỏi các bạn ý vẫn chưa trả lời. mà hôm nay ngày cuối quỹ hải tặc rồi @@
    Mong mod blade add luôn vào 2 nick đã đứng top trợ uy subweb ko cần hỏi nick khác.
  18. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

mình cùng giống bạn k được phát thưởng vàng @@ làm hôm nay k mua được quỹ code thì được mỗi mấy phần thưởng kia còn vàng thì k có
  19. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Thì có mỗi tớ với bạn có vàng thôi mà. Bạn mod nun kêu bạn blade nói chúng mình ko chứng minh được thân phận nên ko add vàng. Trong khi email sdt và tên hay nick đc giải mình đều có. Có cả ảnh làm chứng. Mà vẫn ko chịu phát. Mình buồn vì hnay hết quỹ. Bó tay
    Last edited: 14 Tháng tám 2014
  20. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

ừ lúc tớ nói cũng bắt tớ chụp ảnh tên nick email số điện thoại ! làm đúng đủ hết rồi mà vẫn k chịu phát :)) giờ phát giải còn phải chứng minh xem đúng j nữa ! k biết mở cái subwed trợ uy làm gì k biết xong được giải thì k phát ! làm ăn thế đấy