VHT [Giao Lưu] Code tri ân.

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 11 Tháng tư 2020.

1. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Dự định là em chỉ ăn 5 code tri ân đầu lấy mảnh Long Hồn. Vì thế ai có nhu cầu ăn 5 code tri ân cuối mà ít tốn kém em sẽ lấy giúp không tăng giá.
    Từ ngày 6 đến ngày 10 luôn nhé. Ai cần thì nhắn tin riêng cho em luôn trong hôm nay hoặc ngày mai để em còn biết chốt. Vì nếu không ai cần thì em sẽ ăn code rải rác và không ăn tập trung nên sẽ không đủ đến ngày 10. Chốt sớm thì ngày bắt đầu có code là ngày 16/04/2020 nhé.
  2. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

em tôi nay đã chịu nạp vào game dồi à =))
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

À thì lâu lâu tiêu tiền tí thôi. Không hoang phí quá là được. Chắc lâu lắm lâu rồi mới biết lại cảm giác nạp thẻ là gì!
  4. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

để tính xem có nên nạp ko
  5. NhaThyMiki

:|Chắc lại vào trêu. :|
  6. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

thì đang phân vân mà, nay mới nạp ngày đầu tiên
  7. NhaThyMiki

Nạp rồi thì ăn 10 code luôn đi chứ vấn vương làm gì. :|
  8. masskute

masskute Member Tích Cực

mình chốt ngày 8 ( 1 ngày đc không bạn :' ) 0369540090 add zalo dễ nc
  9. NhaThyMiki

Mình đâu có nhu cầu dùng code từ ngày 6 trở đi. Nên k ăn ngày 6 và ngày 7 thì làm sao có ngày 8. :z
  10. masskute

masskute Member Tích Cực

Chiều or mai trả lời nha :v....